Nữ mệnh Tham Lang cư tuất, thân Tử Phủ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nữ mệnh Tham Lang cư tuất, thân Tử Phủ

Gửi bài gửi bởi Linh luôn xinh »

thamvu88 đã viết: 16:38, 10/05/20
Linh luôn xinh đã viết: 10:20, 10/05/20
thamvu88 đã viết: 12:25, 09/05/20

sao cái ls của bạn mình không thấy đâu nhỉ
[/Hình ảnh

Ls mình nè
Ls này khó với mình, bố trí hợp lý nhưng vòng vận đi qua tuần triệt, thêm vị trí thân ăn cả tt, nhưng thấy lộc tồn cung quan là ngon rồi,
Chúc bạn may mắn nhé
Cảm ưn b nha ;;) :)) ;;)
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tháng 9 âm e mới lấy ck các thầy ạ. Giờ e đang ôm bụng bầu nằm nhà ck nuôi =.=.
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Ừm, Linh điu có lấy chồng hay có bầu thì kệ Linh chứ

Mình là mình cứ nhớ Linh hoy :-S
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Polyrhythm đã viết: 11:47, 10/01/21 Ừm, Linh điu có lấy chồng hay có bầu thì kệ Linh chứ

Chú ơi chồng vẫn chưa lấy cháu :))
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Polyrhythm đã viết: 11:47, 10/01/21 Ừm, Linh điu có lấy chồng hay có bầu thì kệ Linh chứ

Trú ơi, sao bảo cháo lấy ck mới giàu mà giờ lấy ck xong ôm bụng bầu thất nghiệp, nghéo xơ xác :(((
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 08:40, 12/01/21

Chú ơi chồng vẫn chưa lấy cháu :))
Béo sắp đắc đạo rồi cần gì lấy ck 😌😌😌
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ca là truyền thuyết rồi.
Đã phán là cấm cãi. Phán hạn Linh cưới từ hồi còn ế mòn răng tàu ngầm ở mấy forum huyền học, hồi ấy còn chưa có ngy, thế mà đến hạn phát là "Cốc Cốc Cốc, số phận gõ cửa, cô Linh điu có ở đây hem?" Giờ vừa có ck vừa có con đã thế còn né đc hạn mổ xẻ. Lại còn đc 2 cục thừa kế khủng treo sẵn trên đầu nữa chứ :))

Phán Béo úp sọt ko thành công thì giờ này vẫn nằm nghiến răng kèn kẹt :))

Ôi cục đời :(

@ Thật tình mà nói, mình có ko muốn ngưỡng mộ bản thân mà có đc đâu. Haizz

@: Block 2 cháo thần điu
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Polyrhythm đã viết: 18:08, 14/01/21 Ca là truyền thuyết rồi.
Đã phán là cấm cãi. Phán hạn Linh cưới từ hồi còn ế mòn răng tàu ngầm ở mấy forum huyền học, hồi ấy còn chưa có ngy, thế mà đến hạn phát là "Cốc Cốc Cốc, số phận gõ cửa, cô Linh điu có ở đây hem?" Giờ vừa có ck vừa có con đã thế còn né đc hạn mổ xẻ. Lại còn đc 2 cục thừa kế khủng treo sẵn trên đầu nữa chứ :))

Phán Béo úp sọt ko thành công thì giờ này vẫn nằm nghiến răng kèn kẹt :))

Ôi cục đời :(

@ Thật tình mà nói, mình có ko muốn ngưỡng mộ bản thân mà có đc đâu. Haizz

@: Block 2 cháo thần điu
Ôi cháo có đc cục nào đâu trú huhu, 2 vợ chồng sắp đi ăn xin nuôi con rồi trú ơiiiiii. Trú xem cháo sang năm có trúng vietlot k chứ, con cháo đẻ ra bme nghèo túng tội nó huhuhu :((
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ơ, Linh điu nháo thế..... Dám cãi truyền thuyết à? Xiền thì hơi ít nhưng vàng và usd hay bds cất hòm thì chật két hết rồi. Định đi ăn xin ở đâu thì đưa vàng đây ca giữ giùm tiêu giùm chứ ko lại rơi mất =))

Đùa thôi, số này chưa bao giờ ca phán là giàu nhé. Láo nháo. Ai phán bậy chứ ko phải ca. Số này chỉ sang thôi. Tiền ko thiếu nhưng chỉ giữ hộ chồng con thôi. Kiểu giám đốc điều hành. Thu chi toàn quyền nhưng tiền éo của mình mà là của cổ đông và HDQT ấy

Thực ra năm ngoái có việc mới mới là lạ, vì theo ls thì nửa cuối 2021 mới có di chuyển chỗ ở chỗ làm. Cv năm ngoái đó chỉ là cv tạm nên giờ thất nghiệp là đúng rồi. Thôi giờ việc chính là chăm con cho khỏe, trong bụng mẹ nó ok thì khi sinh đỡ ốm yếu bệnh tật. Rảnh quá thèm tiềm quá tham quá thì ủ mưu xin vào chỗ nào hoặc ở nhà kinh doanh nhỏ kiếm xiền đi. Chuẩn bị kỹ thì Đến khi hạn đến thì tận dụng đc ko bỏ lỡ.

@Haizz, gái xinh cháo chắt giờ nháo ghê, truyền thuyết đã phán dồi mà bọn nó dám cãi nhem nhẻm. Haizzx, giá trị đảo lôn hết cả. Hỏng hết cả 1 thế hệ. :-S

@: À quên, mình block bọn này rồi nên ko thấy nó viết gì cả :-S
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Polyrhythm đã viết: 10:57, 15/01/21 Ơ, Linh điu nháo thế..... Dám cãi truyền thuyết à? Xiền thì hơi ít nhưng vàng và usd hay bds cất hòm thì chật két hết rồi. Định đi ăn xin ở đâu thì đưa vàng đây ca giữ giùm tiêu giùm chứ ko lại rơi mất =))

Đùa thôi, số này chưa bao giờ ca phán là giàu nhé. Láo nháo. Ai phán bậy chứ ko phải ca. Số này chỉ sang thôi. Tiền ko thiếu nhưng chỉ giữ hộ chồng con thôi. Kiểu giám đốc điều hành. Thu chi toàn quyền nhưng tiền éo của mình mà là của cổ đông và HDQT ấy

Thực ra năm ngoái có việc mới mới là lạ, vì theo ls thì nửa cuối 2021 mới có di chuyển chỗ ở chỗ làm. Cv năm ngoái đó chỉ là cv tạm nên giờ thất nghiệp là đúng rồi. Thôi giờ việc chính là chăm con cho khỏe, trong bụng mẹ nó ok thì khi sinh đỡ ốm yếu bệnh tật. Rảnh quá thèm tiềm quá tham quá thì ủ mưu xin vào chỗ nào hoặc ở nhà kinh doanh nhỏ kiếm xiền đi. Chuẩn bị kỹ thì Đến khi hạn đến thì tận dụng đc ko bỏ lỡ.

@Haizz, gái xinh cháo chắt giờ nháo ghê, truyền thuyết đã phán dồi mà bọn nó dám cãi nhem nhẻm. Haizzx, giá trị đảo lôn hết cả. Hỏng hết cả 1 thế hệ. :-S

@: À quên, mình block bọn này rồi nên ko thấy nó viết gì cả :-S
Ui lời vàng ngọc của trú cháo có dam bỏ xót chữ nào đâu ạ. Trộm vía mẹ con cháo khoẻ mạnh, tại cả ngày toàn ăn với ngủ nên chửa mà xinh, trắng trẻo hẳn ra. Giờ chỉ khổ lão chồng, cày ngày cày đêm nuôi 2 cái tàu há mồm :(( cháo cũng cố kím kế sinh nhai mà bầu bí k ai thèm nhận trú ạ huhuhu cháo khổ quá, kinh doanh thì ế rơi răng. Nên giờ cháo chỉ có ăn ngủ, với nghĩ cách nịnh chồng thôi oà oà. Thiệt là đao lòngggggg
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”