Có thầy phán em không chồng...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có thầy phán em không chồng...

Gửi bài gửi bởi liemtuong93 »

siunhan92dn đã viết: 10:53, 18/01/21
liemtuong93 đã viết: 10:15, 18/01/21
siunhan92dn đã viết: 23:18, 17/01/21

lá số cậu gần giống tớ, tớ cũng sn 93, mệnh liêm tướng ở ngọ, tớ cũng có thời gian bị trầm cảm, muốn tự tử, nhưng hiện tại thì đỡ rồi, năm nay tớ lấy chồng và li dị cùng năm luôn, cung phu thê này nói thật là kém cậu à
:( :(
Ui đã lấy chồng lại còn kịp ly hôn rồi hả bạn, thần tốc zậy :( :( cách cục này hôm trc mình cũng thấy có anh 37 tuổi rồi chưa lấy vợ :| Nhìn con tướng phục này chán luôn :( Chồng cậu có phải quen biết lâu trc khi cưới, chia tay lại rồi quay lại lấy ko? Hay quen nhanh cưới nhanh hả cậu?
tớ và chồng quen nhau 1 năm rồi cưới, không có kiểu chia tay rồi quay lại, vì tớ quyết định li dị chồng là cắt đưt luôn, tớ cũng giống cậu ở chỗ là đã từng suýt cưới vài lần nhưng đều không thành, đến năm nay thì đi làm đăng kí kết hôn thật nhưng cũng chia tay.
Thương cậu :( Vì tớ thấy tướng phục ở cung phối thường là những cuộc tình dài, dây dưa day dứt mãi ấy nhưng nếu vẫn cứ là xấu thì may quá xấu sớm cho đỡ hehe. Tương lai còn rất dài, mong là chúng ta cũng mãi được lạc quan kiki, có sự kiện gì lại quay lại đây nghiệm lý cậu nhé ;))
Được cảm ơn bởi: honda_toan1985
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

liemtuong93 đã viết: 13:19, 18/01/21
liemtuong93 đã viết: 10:15, 18/01/21

Ui đã lấy chồng lại còn kịp ly hôn rồi hả bạn, thần tốc zậy :( :( cách cục này hôm trc mình cũng thấy có anh 37 tuổi rồi chưa lấy vợ :| Nhìn con tướng phục này chán luôn :( Chồng cậu có phải quen biết lâu trc khi cưới, chia tay lại rồi quay lại lấy ko? Hay quen nhanh cưới nhanh hả cậu?
tớ và chồng quen nhau 1 năm rồi cưới, không có kiểu chia tay rồi quay lại, vì tớ quyết định li dị chồng là cắt đưt luôn, tớ cũng giống cậu ở chỗ là đã từng suýt cưới vài lần nhưng đều không thành, đến năm nay thì đi làm đăng kí kết hôn thật nhưng cũng chia tay.
Thương cậu :( Vì tớ thấy tướng phục ở cung phối thường là những cuộc tình dài, dây dưa day dứt mãi ấy nhưng nếu vẫn cứ là xấu thì may quá xấu sớm cho đỡ hehe. Tương lai còn rất dài, mong là chúng ta cũng mãi được lạc quan kiki, có sự kiện gì lại quay lại đây nghiệm lý cậu nhé ;))
tớ vừa gửi tin nhắn riêng cho cậu, nếu cậu đồng ý thì kết bạn fb với tớ để nói chuyện cho dễ nhé.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Nữ mệnh Liêm Tướng hình như là tình duyên trắc trở. Chị biết 1 cô bé Liêm Tướng, cũng 9X đời đầu như tụi em. Cũng tình duyên trắc trở.

Cung Phu có số tuổi từ 100 đổ lên thì rất khó có chồng trước 30 tuổi.

Chị tin duyên nợ là có thật. Chị đã từ hôn 3 lần. Trong 3 lần đó có 1 thằng. 16 năm on and off. Nhưng lần này là dứt luôn. Đã không có nợ thì níu kéo kiểu gì cũng ko được.
Được cảm ơn bởi: liemtuong93
Đầu trang

rosie123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rosie123 »

Chuyện tình cảm thường khó kiểm soát được theo ý mình. Phụ nữ lại hay đặt cược tất cả vào ván bài tình yêu, nên dễ thất vọng, đau khổ. Bạn chị và chị tuổi Dần, đa số ngoài 30 mới lấy. đứa nào lấy sớm giờ là single mom cả.
Nếu muốn lấy người ưng ý hơn thì em ráng đi nhiều, đi xa mới mở rộng kết nối. Quanh đi quẩn lại có bao nhiêu đó người, nên chỉ chọn chồng trong số đó.
Có câu, không chồng mà có tiền, khỏe đẹp thì vẫn vui như thường. Nhưng có chồng mà ko hòa hợp thì ko sao vui nổi.
Được cảm ơn bởi: coco87, liemtuong93, ducnm131
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

Thầy phán đó là quả. Sao không hỏi thầy cái "nhân" nó từ đâu ra? soi lại mình xem có cái "nhân" đó không để sửa mình.
Đầu trang

liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

siunhan92dn đã viết: 13:37, 18/01/21

tớ vừa gửi tin nhắn riêng cho cậu, nếu cậu đồng ý thì kết bạn fb với tớ để nói chuyện cho dễ nhé.
Cậu ơi tớ ko tìm thấy mục tin nhắn như nào :((
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

liemtuong93 đã viết: 16:35, 19/01/21
siunhan92dn đã viết: 13:37, 18/01/21

Cậu ơi tớ ko tìm thấy mục tin nhắn như nào :((
fb tớ đây :D
https://www.facebook.com/profile.php?id=100005401966405
Đầu trang

liemtuong93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

rosie123 đã viết: 06:11, 19/01/21 Chuyện tình cảm thường khó kiểm soát được theo ý mình. Phụ nữ lại hay đặt cược tất cả vào ván bài tình yêu, nên dễ thất vọng, đau khổ. Bạn chị và chị tuổi Dần, đa số ngoài 30 mới lấy. đứa nào lấy sớm giờ là single mom cả.
Nếu muốn lấy người ưng ý hơn thì em ráng đi nhiều, đi xa mới mở rộng kết nối. Quanh đi quẩn lại có bao nhiêu đó người, nên chỉ chọn chồng trong số đó.
Có câu, không chồng mà có tiền, khỏe đẹp thì vẫn vui như thường. Nhưng có chồng mà ko hòa hợp thì ko sao vui nổi.
Em thấy vấn đề của em cũng ko phải là ít sự lựa chọn, mà em luôn cảm thấy khó chịu khi có người tiếp cận, em ko muốn yêu đương tìm hiểu gì cả, nhiều lúc nói chuyện dc vài 3 hôm lại cảm giác giông giống chuyện cũ em lại sợ. Em biết là cũng ko nên nhưng giờ em chỉ nghĩ lấy quách đi cho đỡ đau đầu, lấy ai cũng được sau này chia tay gì cũng đc :|
Đầu trang

rosie123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rosie123 »

Đó là do em bị ảnh hưởng bởi những ký ức xấu đó. Thường mình bị gì tổn thương ( trường học, tình cảm,...) sẽ để lại sang chấn tâm lý sau này. Không nên để những ám ảnh, nỗi sợ trong quá khứ ảnh hưởng đến hạnh phúc hiện tại, tương lai.
Nếu cảm thấy bất an vì nhưng trải nghiệm trong quá khứ, thì em cứ làm bạn bè trước khoảng 1-2 năm. Tìm hiểu, thử thách cho kỹ rồi hễ quyết định cho đậu vô vòng bán kết, rồi tới vòng chung kết. Các vòng loại bên ngoài thì cứ làm bạn bè bình thường với những người thích mình, rồi từ từ sàn lọc.
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

liemtuong93 đã viết: 19:13, 17/01/21 Em vừa trải qua một cuộc tình dài 5 năm, bị phản bội lừa dối lên bờ xuống ruộng, nhìn cung phu này em cũng tự đoán trc. Hơn 1 năm rồi vẫn chưa nguôi ngoai giờ em đâm ra sợ ko dám mở lòng mà cũng ko muốn yêu ai cả. Hôm trước có người phán em không lấy chồng, đi xin con nuôi thôi, ko cẩn thận còn trầm cảm, dễ sinh tự tử.
Em gần 30 rồi ba mẹ cũng lo lắng gây áp lực thật sự rất mệt mỏi. Mong 1 lời bình vớt G]
Cho hỏi bạn làm nghề gì
Hoặc học đại học ngành gì
Bạn tính thông minh. Trong họ hiếm người. Nhiều người đỗ tiến sĩ
Bạn có bệnh mãn tính không hay kinh nguyệt
Lương 100 triệu 1 tháng chưa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”