Mệnh Tử vi - Thiên Tướng đang làm công chức. Nhờ mọi người đánh giá giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh Tử vi - Thiên Tướng đang làm công chức. Nhờ mọi người đánh giá giúp ạ

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá sô này đẹp nếu là con trai thì tốt nhất Mệnh Thiên Tướng Tướng quân, Tài Bạch Vũ Khúc văn Khúc Quan Lộc Hóa Lộc lộc tồn đủ khoa quyền lộc chiếu về 46 là vì các đại vận từ 16 đến 46 không đẹp nên chưa lên được nghĩa là chưa gặp thời thôi lá số này thân cư quan đối với nữ thì không tốt vì cắm đầu công việc không lo việc nhà mà lộc tồn hóa lộc đồng cung thân lã hậu chuyên quyền là ý bảo nữ lên nắm quyền gặp anh nào gia trưởng là không thích là dễ hai đời chồng
đang trong Đại vận 26-35 có phải làm gì cũng hay bị cản trở lần thứ 2 mới thành phải không, Mà vợ bạn có bị bạn lừa bác sỹ bảo cưới không
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Yennamthien đã viết: 09:59, 06/02/21 Lá sô này đẹp nếu là con trai thì tốt nhất Mệnh Thiên Tướng Tướng quân, Tài Bạch Vũ Khúc văn Khúc Quan Lộc Hóa Lộc lộc tồn đủ khoa quyền lộc chiếu về 46 là vì các đại vận từ 16 đến 46 không đẹp nên chưa lên được nghĩa là chưa gặp thời thôi lá số này thân cư quan đối với nữ thì không tốt vì cắm đầu công việc không lo việc nhà mà lộc tồn hóa lộc đồng cung thân lã hậu chuyên quyền là ý bảo nữ lên nắm quyền gặp anh nào gia trưởng là không thích là dễ hai đời chồng
đang trong Đại ới không
Đúng số rồi
Số này đang phát tài rực rỡ đéo phải xoắn
Cuộc sống sẽ sung túc, tiền bạc không phải lo nữa, nhà nước cho đẻ 3con rồi đẻ thoải mái đi
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

anhtt57 đã viết: 09:59, 03/02/21 Đây là lá số của vợ em. Hiện đang làm công chức huyện.
trình độ học vấn: thạc sĩ Luật;
Ngoại hình: Được đánh giá là xinh đẹp. :x
Tính cách: Có tính chất hơi kiêu kỳ; Làm việc nghiêm túc, trách nhiệm;
Khá chu đáo nhưng việc nhà thì hơi biếng. :))
Là người không gian xảo. không thích nói dối...

Hình ảnh
Cưới và sinh con năm hợi ah anh? Chồng là người khác quê hoặc gặp ở xa? Vợ nắm quyền còn chồng hay ghen. Lá này vận 46-55 sẽ tốt về sự nghiệp
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Cung ngày tháng sinh vk a, coi như có duyên. Cho e hỏi a sn bao nhiêu để e xem tuổi vkck.
Tính cách e chuyên quyền lấn lướt ny, k sợ bố con tg nào. Tính cách khá nghiêm khắc, chính trực nên e đang làm nghề kiểm tra kiểm soát.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhtt57
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

anhtt57 đã viết: 14:09, 03/02/21
Ngày xanh đã viết: 14:00, 03/02/21
Chồng hơi ghen tuông còn vợ thì bắt nạt ck chứ lười gì?!
ủa. không lẽ vợ em lười hay không, em không biết mà bác lại biết??
e đang nói tính cách ngoài đời của vợ e mà. :)
Lười làm việc nhà là đúng rồi a ạ, bạn e mệnh tử tướng chỉ thích làm việc lớn thôi.
Bạn e có bằng thạc sĩ hiện đang làm viên chức
Hình ảnh
Đầu trang

anhtt57
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhtt57 »

Yennamthien đã viết: 09:59, 06/02/21 Lá sô này đẹp nếu là con trai thì tốt nhất Mệnh Thiên Tướng Tướng quân, Tài Bạch Vũ Khúc văn Khúc Quan Lộc Hóa Lộc lộc tồn đủ khoa quyền lộc chiếu về 46 là vì các đại vận từ 16 đến 46 không đẹp nên chưa lên được nghĩa là chưa gặp thời thôi lá số này thân cư quan đối với nữ thì không tốt vì cắm đầu công việc không lo việc nhà mà lộc tồn hóa lộc đồng cung thân lã hậu chuyên quyền là ý bảo nữ lên nắm quyền gặp anh nào gia trưởng là không thích là dễ hai đời chồng
đang trong Đại vận 26-35 có phải làm gì cũng hay bị cản trở lần thứ 2 mới thành phải không, Mà vợ bạn có bị bạn lừa bác sỹ bảo cưới không
:)) dạ không ạ. chúng em đúng quy trình lắm. :D cơ mà cưới cái có bầu luôn ạ :))
Đầu trang

anhtt57
Mới gia nhập
Mới gia nhập

rubytv đã viết: 22:25, 06/02/21
anhtt57 đã viết: 09:59, 03/02/21 Đây là lá số của vợ em. Hiện đang làm công chức huyện.
trình độ học vấn: thạc sĩ Luật;
Ngoại hình: Được đánh giá là xinh đẹp. :x
Tính cách: Có tính chất hơi kiêu kỳ; Làm việc nghiêm túc, trách nhiệm;
Khá chu đáo nhưng việc nhà thì hơi biếng. :))
Là người không gian xảo. không thích nói dối...

Hình ảnh
Cưới và sinh con năm hợi ah anh? Chồng là người khác quê hoặc gặp ở xa? Vợ nắm quyền còn chồng hay ghen. Lá này vận 46-55 sẽ tốt về sự nghiệp
mình cưới 8-11-2018. sinh cháu năm 2019 - Hợi. :P
Đầu trang

anhtt57
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhung Hua đã viết: 23:16, 06/02/21 Cung ngày tháng sinh vk a, coi như có duyên. Cho e hỏi a sn bao nhiêu để e xem tuổi vkck.
Tính cách e chuyên quyền lấn lướt ny, k sợ bố con tg nào. Tính cách khá nghiêm khắc, chính trực nên e đang làm nghề kiểm tra kiểm soát.
Hình ảnh
Cảm ơn bạn. Mình với vợ bằng tuổi nhau. mình 9h01 phút sáng 15-06-1994. Thân cư thê. :))
chắc phù hợp với tính vợ mình. nhìn chung là nghe lời vợ. Dù hiện tại mình đang là thu nhập chính trong nhà =))
Ngày xưa yêu nhau thì 2 vợ chồng cãi nhau liên miên. Toàn mình nhịn. Từ hồi cưới xong tự nhiên vợ dịu tính với mình đi rất nhiều. :))
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

anhtt57 đã viết: 11:18, 08/02/21
Nhung Hua đã viết: 23:16, 06/02/21 Cung ngày tháng sinh vk a, coi như có duyên. Cho e hỏi a sn bao nhiêu để e xem tuổi vkck.
Hình ảnh
Cảm ơn bạn. Mình với vợ bằng tuổi nhau. mình 9h01 phút sáng 15-06-1994. Thân cư thê. :))
chắc phù hợp với tính vợ mình. nhìn chung là nghe lời vợ. Dù hiện tại mình đang là thu nhập chính trong nhà =))
Ngày xưa yêu nhau thì 2 vợ chồng cãi nhau liên miên. Toàn mình nhịn. Từ hồi cưới xong tự nhiên vợ dịu tính với mình đi rất nhiều. :))
94 với 94 hợp tuổi nhé. Chúc mừng. Lá này mệnh tử vi nhưng thân liêm trinh cũng hơi nóng nảy nhỉ. Xin hỏi nhà bạn bố mẹ có khá giả k.
Được cảm ơn bởi: anhtt57
Đầu trang

anhtt57
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhung Hua đã viết: 19:02, 08/02/21 94 với 94 hợp tuổi nhé. Chúc mừng. Lá này mệnh tử vi nhưng thân liêm trinh cũng hơi nóng nảy nhỉ. Xin hỏi nhà bạn bố mẹ có khá giả k.
nói chung là sức chịu đựng kém ạ. rất dễ giận dỗi :D
Bố mẹ 2 bên thì gọi là trung bình thôi. cũng lo cho 2 đứa được ăn học đầy đủ. bố mẹ vợ thì khá giá hơn chút xíu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”