Đồng Tính - Thân cư Phu ( Tử Vi )

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Aka1008
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đồng Tính - Thân cư Phu ( Tử Vi )

Gửi bài gửi bởi Aka1008 »

Em xin chào các cô, chú và các anh, chị ạ. Em là người song tính nhưng thiên về thích con gái nhiều hơn, người yêu hiện giờ và nyc của em cũng đều là con gái. Nay em được một chị xem tử vi cho thì chị có bảo em rằng năm nay em rất dễ có em bé. Nhưng sau đó thì em có nói với chị người yêu em là nữ thì chị ấy kêu em nên thay đổi lại cách yêu của mình vì nó sẽ ảnh hưởng đến đường công danh, sự nghiệp của em, nhìn lá số này chị chắn chắn là em sẽ lấy chồng. Chị ấy bảo do em chơi với hội nhóm “đấy” nhiều nên bị ảnh hưởng ( chắc ý chị là hội LGBT), nên tách hội đấy ra thì càng tốt. Nhưng thật ra em bóng từ trong trứng nước =)) bạn bè thân thiết với em hầu như là thẳng =)) Chị ấy cũng nói thêm là tử vi không dành cho sư, LGBT và người đầu óc có vấn đề. Và nếu em cứ tiếp tục chọn con đường yêu con gái thì có thể sau này cuộc sống sẽ khó khăn, nghèo khổ. Có cao nhân nào vào kiểm chứng lá số này giúp em được không ạ? Đang yêu mà nghe người ta khuyên chia tay làm em hoảng hốt ghê :(( :((
Tập tin đính kèm
4BB225BB-93F3-4323-8280-199B94ABB50E.jpeg (295.99 KiB) Đã xem 626 lần
Đầu trang

Catdawg
Chính thức
Chính thức

Re: Đồng Tính - Thân cư Phu ( Tử Vi )

Gửi bài gửi bởi Catdawg »

E thì e nghĩ là c cứ cố gắng làm nhiều việc tốt vào biết đâu cuộc sống sẽ thay đổi. Nếu nói yêu con gái sẽ nghèo khổ, yêu con trai mới giàu có sung sướng thì chẳng phải cái việc yêu con gái đó cũng là vì số phận c phải chịu khổ sao :) tình yêu hết duyên hết nợ thì chia tay, e ko nghĩ chỉ vì số phận hoặc lá số như vậy mà phải suy tư quá nhiều hay chia tay người yêu. Một phần là do bản thân mình.
E chia sẻ vậy thôi chứ ko có biết coi lá số đâu nhen ;)
Được cảm ơn bởi: Aka1008
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Aka1008 đã viết: 00:39, 24/02/21 Em xin chào các cô, chú và các anh, chị ạ. Em là người song tính nhưng thiên về thích con gái nhiều hơn, người yêu hiện giờ và nyc của em cũng đều là con gái. Nay em được một chị xem tử vi cho thì chị có bảo em rằng năm nay em rất dễ có em bé. Nhưng sau đó thì em có nói với chị người yêu em là nữ thì chị ấy kêu em nên thay đổi lại cách yêu của mình vì nó sẽ ảnh hưởng đến đường công danh, sự nghiệp của em, nhìn lá số này chị chắn chắn là em sẽ lấy chồng. Chị ấy bảo do em chơi với hội nhóm “đấy” nhiều nên bị ảnh hưởng ( chắc ý chị là hội LGBT), nên tách hội đấy ra thì càng tốt. Nhưng thật ra em bóng từ trong trứng nước =)) bạn bè thân thiết với em hầu như là thẳng =)) Chị ấy cũng nói thêm là tử vi không dành cho sư, LGBT và người đầu óc có vấn đề. Và nếu em cứ tiếp tục chọn con đường yêu con gái thì có thể sau này cuộc sống sẽ khó khăn, nghèo khổ. Có cao nhân nào vào kiểm chứng lá số này giúp em được không ạ? Đang yêu mà nghe người ta khuyên chia tay làm em hoảng hốt ghê :(( :((
...
Sửa lần cuối bởi Nam19 vào lúc 15:13, 24/02/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Aka1008 đã viết: 00:39, 24/02/21 Em xin chào các cô, chú và các anh, chị ạ. Em là người song tính nhưng thiên về thích con gái nhiều hơn, người yêu hiện giờ và nyc của em cũng đều là con gái. Nay em được một chị xem tử vi cho thì chị có bảo em rằng năm nay em rất dễ có em bé. Nhưng sau đó thì em có nói với chị người yêu em là nữ thì chị ấy kêu em nên thay đổi lại cách yêu của mình vì nó sẽ ảnh hưởng đến đường công danh, sự nghiệp của em, nhìn lá số này chị chắn chắn là em sẽ lấy chồng. Chị ấy bảo do em chơi với hội nhóm “đấy” nhiều nên bị ảnh hưởng ( chắc ý chị là hội LGBT), nên tách hội đấy ra thì càng tốt. Nhưng thật ra em bóng từ trong trứng nước =)) bạn bè thân thiết với em hầu như là thẳng =)) Chị ấy cũng nói thêm là tử vi không dành cho sư, LGBT và người đầu óc có vấn đề. Và nếu em cứ tiếp tục chọn con đường yêu con gái thì có thể sau này cuộc sống sẽ khó khăn, nghèo khổ. Có cao nhân nào vào kiểm chứng lá số này giúp em được không ạ? Đang yêu mà nghe người ta khuyên chia tay làm em hoảng hốt ghê :(( :((
Trời đã sắp đặt cho mình hết rồi, chuyện gì đến sẽ đến bạn cứ tuỳ duyên gặp người nào tốt là mình cứ yêu thôi vì đó là duyên nợ của mình ( không phân biệt nam nữ)
Bạn xem bói tarot đi không phân biệt giới tình gì, khả năng chính xác cũng cao, LGBT thì lá số tử vi cũng coi như người bình thường thôi, còn ai nói coi không được thì giải nghệ giùm mình, chỉ khác giới tính ở cung phu thê thôi còn ngoài ra ( địa vị , tính cách , ngoại hình..... của người phối ngẫu của mình cũng giống vậy à . Mình có đứa em ba mẹ đi coi thầy nói là nó không kinh doanh gì lớn được giờ nó đòi kinh doanh gì cũng đều bị ba mẹ dặp tắt như vậy có phải là hại tuong lai nó không , chúc bạn thành công giàu có trong tương lai
Đầu trang

Nam19
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nam19 »

Bạn lên YouTube xem tarot kênh :Tiên tarot Vlog
Chị này là người xem bài đỉnh nhất mà mình biết, khớp luôn với là số tử vi của mình , khớp luôn với tất cả người người thầy mà mình xem bói bài Tây ở ngoài
Đầu trang

Aka1008
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nam19 đã viết: 15:17, 24/02/21
Bạn lên YouTube xem tarot kênh :Tiên tarot Vlog
Chị này là người xem bài đỉnh nhất mà mình biết, khớp luôn với là số tử vi của mình , khớp luôn với tất cả người người thầy mà mình xem bói bài Tây ở ngoài
Mình cảm ơn bạn nha, mình sẽ xem thử xem sao :x
Đầu trang

Aka1008
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Catdawg đã viết: 10:22, 24/02/21 E thì e nghĩ là c cứ cố gắng làm nhiều việc tốt vào biết đâu cuộc sống sẽ thay đổi. Nếu nói yêu con gái sẽ nghèo khổ, yêu con trai mới giàu có sung sướng thì chẳng phải cái việc yêu con gái đó cũng là vì số phận c phải chịu khổ sao :) tình yêu hết duyên hết nợ thì chia tay, e ko nghĩ chỉ vì số phận hoặc lá số như vậy mà phải suy tư quá nhiều hay chia tay người yêu. Một phần là do bản thân mình.
Cảm ơn b nha :x tại c đấy đoán chuẩn mấy việc trong quá khứ quá, xong còn kể chuyện mấy đứa k nghe lời chị ấy bị mất tiền bạc các thứ làm mình càng hoang mang #-o
Được cảm ơn bởi: Catdawg
Đầu trang

Catdawg
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Catdawg »

Aka1008 đã viết: 09:26, 25/02/21
Catdawg đã viết: 10:22, 24/02/21 E thì e nghĩ là c cứ cố gắng làm nhiều việc tốt vào biết đâu cuộc sống sẽ thay đổi. Nếu nói yêu con gái sẽ nghèo khổ, yêu con trai mới giàu có sung sướng thì chẳng phải cái việc yêu con gái đó cũng là vì số phận c phải chịu khổ sao :) tình yêu hết duyên hết nợ thì chia tay, e ko nghĩ chỉ vì số phận hoặc lá số như vậy mà phải suy tư quá nhiều hay chia tay người yêu. Một phần là do bản thân mình.
Cảm ơn b nha :x tại c đấy đoán chuẩn mấy việc trong quá khứ quá, xong còn kể chuyện mấy đứa k nghe lời chị ấy bị mất tiền bạc các thứ làm mình càng hoang mang #-o
Ko gì đâu c ơi :-bd nhiều khi đến lúc mất tiền thì phải mất tiền, đúng là do ko nghe lời nên mất thật, nhưng tại sao có người nghe có người ko nghe dẫn đến mất của? :)) e nghĩ cũng phần là do nhân quả thôi. Chuẩn quá khứ chưa chắc chuẩn tương lai, còn do bản thân mình sống sao nữa. Chúc c và ny vui vẻ hen :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”