Xin lời khuyên cho chuyện tình cảm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xin lời khuyên cho chuyện tình cảm

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

superpipi2606 đã viết: 13:20, 24/02/21
akas139 đã viết: 05:18, 24/02/21
superpipi2606 đã viết: 22:44, 23/02/21

Cảm ơn b. Bạn kia từ đầu có nói với mình là muốn nghiêm túc. M thì ko vội vàng gì nhưng cũng muốn rõ ràng, nếu xác định k phù hợp thì kết thúc sớm để k mất thời gian của cả đôi bên. Việc mình tình duyên vất vả thì đã nghe kha khá nhiều nên càng muốn cẩn thận trong chuyện này
Nói thật 2 bạn mà đến được với nhau mình lo cho bạn nam kia hơn, thê có hóa quyền là tượng sợ vợ/nể vợ mà bạn mệnh thiên tướng hãm cũng thuộc dạng khó chiều =))
=)) Được như vậy thì tốt quá bạn ah
Tốt cho bạn chứ chưa chắc tốt cho cả 2 :)) Tưởng tượng ông kia đi làm hùng hục ở sở, xong về nhà vợ đùa vài câu không phải phép. Lúc đó xác định chồng đi ngoại tình vì tình cảm nó không chia sẻ với vợ được, hoặc nó stress quá đi viện nhé. Mệnh Thái Dương thông minh nhưng cũng hay có vấn đề bệnh thần kinh luôn. :>
Đầu trang

superpipi2606
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi superpipi2606 »

12010277 đã viết: 18:20, 25/02/21
superpipi2606 đã viết: 13:20, 24/02/21

Nói thật 2 bạn mà đến được với nhau mình lo cho bạn nam kia hơn, thê có hóa quyền là tượng sợ vợ/nể vợ mà bạn mệnh thiên tướng hãm cũng thuộc dạng khó chiều =))
=)) Được như vậy thì tốt quá bạn ah
Tốt cho bạn chứ chưa chắc tốt cho cả 2 :)) Tưởng tượng ông kia đi làm hùng hục ở sở, xong về nhà vợ đùa vài câu không phải phép. Lúc đó xác định chồng đi ngoại tình vì tình cảm nó không chia sẻ với vợ được, hoặc nó stress quá đi viện nhé. Mệnh Thái Dương thông minh nhưng cũng hay có vấn đề bệnh thần kinh luôn. :>
Mình giờ mới để ý là chọn lộn giờ chiều thành giờ sáng.. ~X( Lá số ntn thì thế nào hả bạn

Hình ảnh
Đầu trang

superpipi2606
Chính thức
Chính thức

superpipi2606 đã viết: 22:44, 23/02/21
12010277 đã viết: 20:58, 23/02/21

Bạn lo lắng là đúng, nó cho thấy bạn muốn tiến tới nghiêm túc. Tuy vậy mấy chuyện tính tình của bạn đời chỉ có bạn là rõ nhất. Số có thể ứng nhiều hay ít còn tùy vào nhiều yếu tố khác.

Điếu khách còn có thể hiểu là nói nhiều nhé. Không phải lúc nào cũng có nghĩa là cờ bạc.

Người yêu 33t rồi, đã đề cập chuyện cưới xin chưa? :-?
Cảm ơn b. Bạn kia từ đầu có nói với mình là muốn nghiêm túc. M thì ko vội vàng gì nhưng cũng muốn rõ ràng, nếu xác định k phù hợp thì kết thúc sớm để k mất thời gian của cả đôi bên. Việc mình tình duyên vất vả thì đã nghe kha khá nhiều nên càng muốn cẩn thận trong chuyện này
Bạn cho mình xin lại đôi lời với lá số trên nhé. Hôm nọ mình lấy lộn giờ chiều thành sáng ~X(
Đầu trang

akas139
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi akas139 »

superpipi2606 đã viết: 23:08, 26/02/21 Bạn cho mình xin lại đôi lời với lá số trên nhé. Hôm nọ mình lấy lộn giờ chiều thành sáng ~X(
Ko được tốt như mệnh nhật cự nhưng mà cũng ổn :-? Có thể lối sống sở thích ko hợp nhau, bạn nam này là người nước ngoài/khác trình độ văn hóa ?
Đầu trang

superpipi2606
Chính thức
Chính thức

akas139 đã viết: 04:34, 27/02/21
superpipi2606 đã viết: 23:08, 26/02/21 Bạn cho mình xin lại đôi lời với lá số trên nhé. Hôm nọ mình lấy lộn giờ chiều thành sáng ~X(
Ko được tốt như mệnh nhật cự nhưng mà cũng ổn :-? Có thể lối sống sở thích ko hợp nhau, bạn nam này là người nước ngoài/khác trình độ văn hóa ?
Mình xin phản hồi:

Lối sống hơi khác nhau- mình hướng nội thích yên tĩnh, bạn này hướng ngoại thích tụ tập, party uống rượu.

Bạn này ng Việt Nam; trình độ thì mình cao học, bạn ý đại học (cũng k phải là chênh lệch)
Đầu trang

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 »

superpipi2606 đã viết: 23:44, 21/02/21 Em chào mọi người! Năm mới em mong mọi người cho em xin một chút lời khuyên trong chuyện tình cảm.

Em có quen một bạn trai đã được một thời gian và có chút băn khoăn trong việc có nên tiến tiếp hay ko. Mong mọi người xem qua giúp em tổng quan lá số của bạn trai này 1. Về mặt tính cách- liệu có phải người mải chơi không 2. Về mặt công việc có ổn đinh về tài chính ko? 3. Liệu em và bạn có điềm gì xung khắc về mặt tử vi k?

Em xin cảm ơn!!

Lá số bạn trai:

Hình ảnh

Lá số em:

Hình ảnh
Ui lá số bạn giống mình lắm
Hình ảnh
Mình cũng bằng tuổi bạn, chưa kết hôn, cũng lận đận, cũng vừa ctay anh 33 tuổi yêu lên yêu xuống bao năm tưởng cưới lại toang
Đầu trang

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 14:07, 22/02/21 Yêu nhau mà không biết bạn trai mình có ăn chơi không à Lá số bạn nữ vất vả tình duyên có khi xác đinh cưới còn bỏ nên khó lấy chồng phu có tướng quân phục binh phải bỏ đi rồi quay lại vài lần mới cưới được
Bạn ơi lá số mình gần giống chủ top
Bạn cho mình vài lờibình về cung Phu với ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

hasung3107 đã viết: 17:34, 02/03/21
Yennamthien đã viết: 14:07, 22/02/21 Yêu nhau mà không biết bạn trai mình có ăn chơi không à Lá số bạn nữ vất vả tình duyên có khi xác đinh cưới còn bỏ nên khó lấy chồng phu có tướng quân phục binh phải bỏ đi rồi quay lại vài lần mới cưới được
Hình ảnh
Lá số bạn hơi vất vả tình duyên nên lấy chồng muộn chút vì quá nhiều bộ sao liên quan đến tình cảm không thuận như
Đào Hoa Thiên Không Tại mệnh Đối với nữ Là Tình Duyên yêu nhiều đến gần lúc cưới có khi lại bỏ không thích cưới chồng hoặc hay trêu đùa đàn ông có khí sáng ngọt nhạt tối thì cắt luôn không thèm liên lạc
Cô Quả Vũ Khúc Tại Cung Phu là cũng là bộ sao muộn chồng
Thiên tướng phục binh Cung Phu thì trong diễn đàn này cũng có một bài nghiệm lý
1/ Ăn ở trước khi kết hôn
2/ Có con rồi mới kết hôn
3/ Chia tay 1 khoảng thời gian rồi quay lại
4/ Có người thứ 3
5/ Chồng, vợ (bạn trai, gái) là người hay ghen
6/ Chia tay rồi quay lại nhiều lần (có sự lặp đi lặp lại, khó bỏ nhau)
7/ Quen nhau nhiều năm rồi mới cưới
Tham lang hóa Kỵ, sinh ly, bất luận nam hay nữ, đều chủ bất mãn với phối ngẫu, trình độ học vấn, gia cảnh, tuổi tác hoặc dung mạo của 2 người có chỗ không tương xứng.
Nên nếu các thầy mà xem cho bạn thường phán tình duyên lận đận Chồng dễ ngoại tình nếu thấy muộn thì cũng đừng vội quá vì vợ chồng là duyên phận lúc nó đến thì tự đến thôi
Đầu trang

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Yennamthien đã viết: 08:58, 03/03/21
Hình ảnh
Lá số bạn hơi vất vả tình duyên nên lấy chồng muộn chút vì quá nhiều bộ sao liên quan đến tình cảm không thuận như
Đào Hoa Thiên Không Tại mệnh Đối với nữ Là Tình Duyên yêu nhiều đến gần lúc cưới có khi lại bỏ không thích cưới chồng hoặc hay trêu đùa đàn ông có khí sáng ngọt nhạt tối thì cắt luôn không thèm liên lạc
4/ Có người thứ 3
Tham lang hóa Kỵ, sinh ly, bất luận nam hay nữ, đều chủ bất mãn với phối ngẫu, trình độ học vấn, gia cảnh, tuổi tác hoặc dung mạo của 2 người có chỗ không tương xứng.
Nên nếu các thầy mà xem cho bạn thường phán tình duyên lận đận Chồng dễ ngoại tình nếu thấy muộn thì cũng đừng vội quá vì vợ chồng là duyên phận lúc nó đến thì tự đến thôi
Em cảm ơn anh đã dành thời gian cho em ạ
Em thừa nhận tình duyên lận đận vất vả lắm ạ, khi tưởng gặp được đúng duyên của mình rồi thì lại toang, mà ctay lên ctay xuống, có khi cả nửa năm trời lại quay về với nhau, nhưng rồi cũng k đi đến kết quả tốt đẹp gì cả. Biết là duyên phận không vội được nhưng khi 1 mối tình lâu năm lại tan vỡ làm cho tâm trạng em bất ổn quá ạ :((
Đầu trang

superpipi2606
Chính thức
Chính thức

hasung3107 đã viết: 18:57, 04/03/21
Yennamthien đã viết: 08:58, 03/03/21
Hình ảnh
4/ Có người thứ 3
Em cảm ơn anh đã dành thời gian cho em ạ
Em thừa nhận tình duyên lận đận vất vả lắm ạ, khi tưởng gặp được đúng duyên của mình rồi thì lại toang, mà ctay lên ctay xuống, có khi cả nửa năm trời lại quay về với nhau, nhưng rồi cũng k đi đến kết quả tốt đẹp gì cả. Biết là duyên phận không vội được nhưng khi 1 mối tình lâu năm lại tan vỡ làm cho tâm trạng em bất ổn quá ạ :((
Ui hình như bạn với anh này ctay quay lại nhiều lần lắm rồi nhỉ- ngày xưa m vào diễn đàn hình như cũng có vào mấy thread của bạn về chủ đề này.

Mình thì lại toàn gặp mấy mối tình đang yên lành đột nhiên cãi nhau chia tay trong chốc lát ko bao giờ trở lại 🤣
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”