Mong mọi người và các thầy xem cho em: Lá số của em có căn không ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Coffee.Vit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người và các thầy xem cho em: Lá số của em có căn không ạ ?

Gửi bài gửi bởi Coffee.Vit »

Năm nay em 30 tuổi, trong suốt khoảng thời gian mọi mặt trong cuộc sống không thông suốt. Tiền tài , tình cảm gia đình lục đục , sức khoẻ kém về mắt ( bong võng mạc, em đã mổ và sống chung với bệnh)
Một lần em đi gặp 2-3 người , họ bảo em có căn số. Nếu có căn là căn của ông hay của cô ạ .
Mong mọi người và các thấy giúp đỡ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người và các thầy xem cho em: Lá số của em có căn không ạ ?

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn ạ!
Được cảm ơn bởi: Coffee.Vit
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi devil91hd »

Em ib a xem qua lá số cho, anh cũng có căn. A/e giao lưu lá số :D
Được cảm ơn bởi: Coffee.Vit
Đầu trang

Coffee.Vit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

devil91hd đã viết: 17:45, 26/02/21 Em ib a xem qua lá số cho, anh cũng có căn. A/e giao lưu lá số :D
Dạ em cảm ơn anh
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi devil91hd »

FB em là gì? Anh ib cho ?
Đầu trang

tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuvithanhhu »

Coffee.Vit đã viết: 16:18, 26/02/21 Năm nay em 30 tuổi, trong suốt khoảng thời gian mọi mặt trong cuộc sống không thông suốt. Tiền tài , tình cảm gia đình lục đục , sức khoẻ kém về mắt ( bong võng mạc, em đã mổ và sống chung với bệnh)
Một lần em đi gặp 2-3 người , họ bảo em có căn số. Nếu có căn là căn của ông hay của cô ạ .
Hình ảnh
Người này mệnh Thất Sát hội nhiều sát (Kình Đà, Hỏa Linh) lại bị Kỵ xung mệnh, giai đoạn trước 30 sẽ rất vất vả. Bản mệnh đã có cách cục Linh Xương Đà Vũ, đương số cần tu tâm tích đức nhiều.
Phụ mẫu có Quốc ấn (khả năng bố mẹ làm nhà nước), nhưng lại hội Không Kiếp, Tử tức bị Triệt cũng có Địa Không, hội chiếu Địa Kiếp nên không có duyên với bố mẹ, con cái. Đại vận 22-31 ở Thân, có Phụ mẫu đại vận ở Dậu, bị Thiên Cơ Hóa kỵ ở Mão xung, nên nhiều vấn đề rắc rối với bố mẹ, như không có tiếng nói chung, hoặc chia ly xa cách.
Cung Phu thê ở Thìn lại mạnh, có Tử Tướng (Khoa Quyền) hội Phù Bật, Khôi Việt , khá tốt nhưng lại gây ra cản trở, như vợ chồng khó có ai chịu ai. Vì thế trong gia đình sẽ có cảm giác gia đình lục đục, như đương số mô tả, chủ yếu do đương số khó hòa hợp, cô độc hoặc cao ngạo, cái tôi khá lớn.
Đại vận 22-31 này có cung Tật ách ở Mão, có Thiên Cơ hóa Kỵ, Cự môn, hội Hình Không Kiếp thì sẽ bị bệnh tật tai nạn bất ngờ (Tử vi đẩu số tân biên – Vân Đằng Thái Thứ Lang) – như đương số nói là bị bong võng mạc.
Sang Đại vận sau 32-41 bắt đầu khởi sắc tốt dần.

Xin phép đăng lên fan page facebook Tuvi123 làm tài liệu nghiệm lý.
CLB Tuvi123
Đầu trang

Coffee.Vit
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tuvithanhhu đã viết: 18:43, 28/02/21
Coffee.Vit đã viết: 16:18, 26/02/21 Năm nay em 30 tuổi, trong suốt khoảng thời gian mọi mặt trong cuộc sống không thông suốt. Tiền tài , tình cảm gia đình lục đục , sức khoẻ kém về mắt ( bong võng mạc, em đã mổ và sống chung với bệnh)
Hình ảnh
Người này mệnh Thất Sát hội nhiều sát (Kình Đà, Hỏa Linh) lại bị Kỵ xung mệnh, giai đoạn trước 30 sẽ rất vất vả. Bản mệnh đã có cách cục Linh Xương Đà Vũ, đương số cần tu tâm tích đức nhiều.
Phụ mẫu có Quốc ấn (khả năng bố mẹ làm nhà nước), nhưng lại hội Không Kiếp, Tử tức bị Triệt cũng có Địa Không, hội chiếu Địa Kiếp nên không có duyên với bố mẹ, con cái. Đại vận 22-31 ở Thân, có Phụ mẫu đại vận ở Dậu, bị Thiên Cơ Hóa kỵ ở Mão xung, nên nhiều vấn đề rắc rối với bố mẹ, như không có tiếng nói chung, hoặc chia ly xa cách.
Cung Phu thê ở Thìn lại mạnh, có Tử Tướng (Khoa Quyền) hội Phù Bật, Khôi Việt , khá tốt nhưng lại gây ra cản trở, như vợ chồng khó có ai chịu ai. Vì thế trong gia đình sẽ có cảm giác gia đình lục đục, như đương số mô tả, chủ yếu do đương số khó hòa hợp, cô độc hoặc cao ngạo, cái tôi khá lớn.
Đại vận 22-31 này có cung Tật ách ở Mão, có Thiên Cơ hóa Kỵ, Cự môn, hội Hình Không Kiếp thì sẽ bị bệnh tật tai nạn bất ngờ (Tử vi đẩu số tân biên – Vân Đằng Thái Thứ Lang) – như đương số nói là bị bong võng mạc.
Sang Đại vận sau 32-41 bắt đầu khởi sắc tốt dần.

Xin phép đăng lên fan page facebook Tuvi123 làm tài liệu nghiệm lý.
CLB Tuvi123
Con cảm ơn thầy ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”