Góc xin giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
vuviethung@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Góc xin giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi vuviethung@yahoo.com »

Cháu chào cô chú mọi người trong nhóm. Cháu cũng tìm hiểu tử vi được 1 năm nay cũng chỉ biết đc sao nào đẹp sao nào xấu. Thấy nhiều lá số rất nhiều sao rất đẹp nhưng cuộc đời họ không được thế. Hiện tại cháu đang học bác sĩ
Cháu thấy lá số của cháu cung tài xấu, quan lộc cũng kém. Nhưng ngược lại đi xem chỉ tay hay tướng kể cả xem bói thì gần như ngược lại với lá số. Mọi người có thể giúp cháu xem lá số này xấu đẹp ra sao không ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Góc xin giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi duongtrunghai1109 »

Mệnh vô chính diệu mà gặp được tham vũ chiếu về thế này cũng là cách hay rồi. Quan lộc có không kiếp đắc địa nên sẽ phát rất mạnh trong một thời gian nhưng tuyệt đối đừng làm gì đó trái pháp luật hoặc đạo đức. Lá số này về sau có kinh doanh về đất đai cx dc anh nhé, chuyện trong nhà nên bàn với vợ và thống nhất hoặc cho vợ làm cx dc vì thê có tử sát, vc nhà quản là tốt. Do vô chính diệu nên hết sức cẩn thận tuổi từ 46 đến 61
Được cảm ơn bởi: vuviethung@yahoo.com, hysshu
Đầu trang

vuviethung@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

duongtrunghai1109 đã viết: 23:19, 02/03/21 Mệnh vô chính diệu mà gặp được tham vũ chiếu về thế này cũng là cách hay rồi. Quan lộc có không kiếp đắc địa nên sẽ phát rất mạnh trong một thời gian nhưng tuyệt đối đừng làm gì đó trái pháp luật hoặc đạo đức. Lá số này về sau có kinh doanh về đất đai cx dc anh nhé, chuyện trong nhà nên bàn với vợ và thống nhất hoặc cho vợ làm cx dc vì thê có tử sát, vc nhà quản là tốt. Do vô chính diệu nên hết sức cẩn thận tuổi từ 46 đến 61
Dạ vâng em cảm ơn anh ạ. À ngoài ra e muốn hỏi về cung tài tướng hãm gặp tuần này là số em ko giữ được tiền hay là làm ra bao nhiêu cũng hết ạ
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

vuviethung@yahoo.com đã viết: 09:55, 01/03/21 Cháu chào cô chú mọi người trong nhóm. Cháu cũng tìm hiểu tử vi được 1 năm nay cũng chỉ biết đc sao nào đẹp sao nào xấu. Thấy nhiều lá số rất nhiều sao rất đẹp nhưng cuộc đời họ không được thế. Hiện tại cháu đang học bác sĩ
Cháu thấy lá số của cháu cung tài xấu, quan lộc cũng kém. Nhưng ngược lại đi xem chỉ tay hay tướng kể cả xem bói thì gần như ngược lại với lá số. Mọi người có thể giúp cháu xem lá số này xấu đẹp ra sao không ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Tiền tài, danh vọng cũng không đến nỗi nào.
Dễ hùa theo kẻ xấu làm việc ác.
Được cảm ơn bởi: vuviethung@yahoo.com
Đầu trang

vuviethung@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 02:05, 09/03/21 Cháu chào cô chú mọi người trong nhóm. Cháu cũng tìm hiểu tử vi được 1 năm nay cũng chỉ biết đc sao nào đẹp sao nào xấu. Thấy nhiều lá số rất nhiều sao rất đẹp nhưng cuộc đời họ không được thế. Hiện tại cháu đang học bác sĩ
Hình ảnh
Hình ảnh
Tiền tài, danh vọng cũng không đến nỗi nào.
Dễ hùa theo kẻ xấu làm việc ác.
[/quote]

Dạ vâng em thấy tài thọ, thiếu dương với thiên không trong quan lộc cũng thấy đúng. Từ bé đến lớn cứ việc gì em làm không đúng hay tham là y như rằng xôi hỏng bỏng không
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

vuviethung@yahoo.com đã viết: 09:55, 01/03/21 Cháu chào cô chú mọi người trong nhóm. Cháu cũng tìm hiểu tử vi được 1 năm nay cũng chỉ biết đc sao nào đẹp sao nào xấu. Thấy nhiều lá số rất nhiều sao rất đẹp nhưng cuộc đời họ không được thế. Hiện tại cháu đang học bác sĩ
Hình ảnh
Hình ảnh
Em là người nóng tính,thẳng thắn?Ra ngoài có nhiều quý nhân giúp đỡ?Bố mẹ kinh tế cũng khá giả?
Đầu trang

vuviethung@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:22, 09/03/21 Cháu chào cô chú mọi người trong nhóm. Cháu cũng tìm hiểu tử vi được 1 năm nay cũng chỉ biết đc sao nào đẹp sao nào xấu. Thấy nhiều lá số rất nhiều sao rất đẹp nhưng cuộc đời họ không được thế. Hiện tại cháu đang học bác sĩ
Hình ảnh
Hình ảnh
Em là người nóng tính,thẳng thắn?Ra ngoài có nhiều quý nhân giúp đỡ?Bố mẹ kinh tế cũng khá giả?
[/quote]
Dạ đúng rồi ạ, đặc biệt cứ ra ngoài đi học, y rằng có người giúp đỡ lo cho mà đa phần toàn là người khác phái ạ.
Bố mẹ em mở công ty làm kinh doanh xuất khẩu gỗ nên cũng có của ăn của để
Không biết cách tài ấm giáp ấn của em có đỡ được cho thiên tướng bị cụt đầu này không, chứ e thấy cung tài bị mất dạng này lo quá😢
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thiên di đẹp, nếu ko có triệt thì càng tốt.Tướng hãm+kình hãm đồng cung gặp Tuần thì càng tốt.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Tướng nào cụt đầu.Lá số phải lấy cho đi để nhận về bồi đắp. Khôn ngoan là hỏng đại sự. Số này thì khó giàu hơn cha mẹ được. Nhưng không nghèo đâu mà lo. Con cái ổn, vợ sắc sảo.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”