Số cả đời cô độc???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Số cả đời cô độc???

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

Esther92 đã viết: 22:38, 02/03/21
Mac Lee đã viết: 22:16, 02/03/21
Esther92 đã viết: 17:50, 02/03/21

Ủa zậy b là con gái , sinh 92 lun à mac lee 🙂🙂
Uh mình con gái mà cũng 92 luôn. Thân cư phu nhưng vẫn ế lên ế xuống đây nè 🤣
Giờ ế là xu hướng gòy, kết hôn là địa ngục ấy , chiện anh chiện em chiện chúng ta và chiện 2 bên nhà dòng họ gd chúng ta 🤣 . T là thân cư mệnh , b là thân cư phu nếu gặp anh nào ngon lành ko sao , gặp phải người tệ ko chừng lo cho họ gòy lo cho cả gd họ lun á . T ế cũng 1 phần zị á, thấy nản nản
Đúng gòy, mình tự cảm thấy bản thân khá dở trong việc kết nối nên nghĩ chuyện vd có lấy ck r còn chuyện gia đình ck r mẹ ck thấy phát hoảng luôn á. Mình có đăng xem cung phu mấy lần thấy được bảo cung phu cũng chẳng đẹp, gặp phải ck đào hoa. Chán không dám nghĩ chuyện ck con luôn. H đang tính chuyện già r chắc vô viện dưỡng lão ở 😂
Được cảm ơn bởi: Esther92
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi happydream »

Mac Lee đã viết: 16:04, 02/03/21
happydream đã viết: 09:10, 02/03/21
Mac Lee đã viết: 13:25, 01/03/21

ý của bạn đó là nam có lớn tuổi cũng còn cơ hội nhiều hơn nữ á anh. còn theo em thì ngta vẫn cứ cô đơn vậy thôi, con người chủ cô đơn mà, đợi duyên tới thôi anh ạ. em thì cũng 30t r vẫn chưa mối tình mà cũng ko sợ lắm chắc do còn sống vs gia đình vs anh em trong nhà.
Anh cũng không sợ cô độc ở tuổi 31. Anh chỉ lo nếu như mấy năm tới không gặp được ai. Nên anh mới lên đây nhờ mọi người coi giúp lá số. Nếu như không có cản trở gì lớn thì anh cũng không lo lắm đâu.
Đúng là về già thì cũng buồn thật. Nhưng mà anh ở nước ngoài thì không sao đâu, em thấy bên đó thoáng lắm, lớn tuổi hợp cạ thì về sống chung vs nhau rất dễ, ko như bên VN vẫn dị nghị dữ lắm. Tặng anh bộ phim này, phim có thật. Coi để củng cố niềm tin nhen anh.
Cảm ơn em. Có thời gian anh sẽ coi thử phim này. Nhìn trailer thấy cũng hay.
Được cảm ơn bởi: Mac Lee
Đầu trang

Esther92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Esther92 »

Mac Lee đã viết: 23:43, 02/03/21
Mac Lee đã viết: 22:16, 02/03/21

Uh mình con gái mà cũng 92 luôn. Thân cư phu nhưng vẫn ế lên ế xuống đây nè 🤣
Giờ ế là xu hướng gòy, kết hôn là địa ngục ấy , chiện anh chiện em chiện chúng ta và chiện 2 bên nhà dòng họ gd chúng ta 🤣 . T là thân cư mệnh , b là thân cư phu nếu gặp anh nào ngon lành ko sao , gặp phải người tệ ko chừng lo cho họ gòy lo cho cả gd họ lun á . T ế cũng 1 phần zị á, thấy nản nản
Đúng gòy, mình tự cảm thấy bản thân khá dở trong việc kết nối nên nghĩ chuyện vd có lấy ck r còn chuyện gia đình ck r mẹ ck thấy phát hoảng luôn á. Mình có đăng xem cung phu mấy lần thấy được bảo cung phu cũng chẳng đẹp, gặp phải ck đào hoa. Chán không dám nghĩ chuyện ck con luôn. H đang tính chuyện già r chắc vô viện dưỡng lão ở 😂
Lo xa y chang t lun , 92 lo xa dữ lắm , bạn t sn 92 t thấy toàn có wỹ đen công việc ổn định xong mới lấy , kô thì cũng ko lấy , ko có gì chắc chắn thì ko lấy sớm ấy b . Mà gặp ai hợp b cứ tiến tới lun ik , vì ls chỉ đúng 70,80% thôi , nhiều khi trong ls của Ck b mà cung thê đẹp thì cũng đỡ lắm . Ls của t cung Phu là Thái Dương cư Tí nên lấy muộn mới ổn , lấy sớm là mấy đời Ck rồi , tình trạng chung của 92 á , lấy dưới 25t là mẹ đơn thân hết rồi do cái tính bướng ko chịu nhường ai á . Năm nay tốt vs 92 lắm nè b thử ra ngoài kb làm quen nhiều người bit đâu tìm dc người ưng ý đó b , chuc b may mắn nha 🥰
Được cảm ơn bởi: Mac Lee
Đầu trang

Bá Sỹ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bá Sỹ »

happydream đã viết: 10:40, 26/02/21 Có cao nhân nào coi giúp mình với. Mình năm nay 30 tuổi rồi nhưng chưa có mảnh tình vắt vai. Thích ai hay theo đuổi ai cũng bị từ chối hết. Cho hỏi số mình có lấy được vợ không? Nếu có thì vợ là người như thế nào? Nhiều khi nhìn vào gương thấy mình cũng không đến nổi nào.

Một chút về bản thân mình. Hiện tại mình đang sống và làm việc tại Mỹ. Mình ban đầu qua Mỹ học thạc sỹ. Mình thì không thích giao thiệp nhiều nên ít bạn bè. Mình theo đạo Phật nên thời gian rảnh cũng hay niệm Phật một mình.

Xin cảm ơn mọi người.

Hình ảnh

Có vợ mà , lo gì . Vợ rất đẹp là đằng khác mà đào hoa , tham kị - song hao - khôi việt là vợ làm kinh doanh , có máu nghệ thuật âm nhạc khiêu vũ , thích ăn uống , mà người như vậy thì rất đào hoa . Hình như vợ bạn cũng ngộ đạo với có nghiên cứu tâm linh huyền học nên cũng hạn chế bớt sự đào hoa . Bạn sau này lo lắng cho vợ b nhiều hơn , vợ bạn cũng thương bạn nhưng cổ vẫn thương bản thân cổ nhiều hơn , cũng do nết b đứng đắn
Được cảm ơn bởi: happydream
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

Esther92 đã viết: 08:17, 03/03/21
Mac Lee đã viết: 23:43, 02/03/21

Lo xa y chang t lun , 92 lo xa dữ lắm , bạn t sn 92 t thấy toàn có wỹ đen công việc ổn định xong mới lấy , kô thì cũng ko lấy , ko có gì chắc chắn thì ko lấy sớm ấy b . Mà gặp ai hợp b cứ tiến tới lun ik , vì ls chỉ đúng 70,80% thôi , nhiều khi trong ls của Ck b mà cung thê đẹp thì cũng đỡ lắm . Ls của t cung Phu là Thái Dương cư Tí nên lấy muộn mới ổn , lấy sớm là mấy đời Ck rồi , tình trạng chung của 92 á , lấy dưới 25t là mẹ đơn thân hết rồi do cái tính bướng ko chịu nhường ai á . Năm nay tốt vs 92 lắm nè b thử ra ngoài kb làm quen nhiều người bit đâu tìm dc người ưng ý đó b , chuc b may mắn nha 🥰
thanks bạn nha, t giờ cũng nghĩ thoáng r, back up plan tùm lum hết, có ck thì plan kiểu khác ko ck thì plan kiểu khác :)) cũng chúc bạn may mắn luôn :x
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bá Sỹ đã viết: 16:07, 03/03/21 Có vợ mà , lo gì . Vợ rất đẹp là đằng khác mà đào hoa , tham kị - song hao - khôi việt là vợ làm kinh doanh , có máu nghệ thuật âm nhạc khiêu vũ , thích ăn uống , mà người như vậy thì rất đào hoa . Hình như vợ bạn cũng ngộ đạo với có nghiên cứu tâm linh huyền học nên cũng hạn chế bớt sự đào hoa . Bạn sau này lo lắng cho vợ b nhiều hơn , vợ bạn cũng thương bạn nhưng cổ vẫn thương bản thân cổ nhiều hơn , cũng do nết b đứng đắn
Thanks bạn. Mình không biết coi cung thê là phải coi kèm cung quan lộc luôn. Nghe bạn nói vậy mình cũng bớt lo. Cho mình hỏi thêm là vậy khoản chừng nào mình gặp người bạn đời? Mấy tuổi kết hôn? Với lại cho mình hỏi luôn là bạn có coi được tuổi thọ mình khoản bao nhiêu? Cảm ơn bạn nhiều!
Đầu trang

Bá Sỹ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bá Sỹ »

happydream đã viết: 05:18, 04/03/21
Bá Sỹ đã viết: 16:07, 03/03/21 Có vợ mà , lo gì . Vợ rất đẹp là đằng khác mà đào hoa , tham kị - song hao - khôi việt là vợ làm kinh doanh , có máu nghệ thuật âm nhạc khiêu vũ , thích ăn uống , mà người như vậy thì rất đào hoa . Hình như vợ bạn cũng ngộ đạo với có nghiên cứu tâm linh huyền học nên cũng hạn chế bớt sự đào hoa . Bạn sau này lo lắng cho vợ b nhiều hơn , vợ bạn cũng thương bạn nhưng cổ vẫn thương bản thân cổ nhiều hơn , cũng do nết b đứng đắn
Thanks bạn. Mình không biết coi cung thê là phải coi kèm cung quan lộc luôn. Nghe bạn nói vậy mình cũng bớt lo. Cho mình hỏi thêm là vậy khoản chừng nào mình gặp người bạn đời? Mấy tuổi kết hôn? Với lại cho mình hỏi luôn là bạn có coi được tuổi thọ mình khoản bao nhiêu? Cảm ơn bạn nhiều!
M kô biết coi chi tiết nên không nói bậy bạ được , mà năm nay chịu khó thì cũng gặp được , từ đây tới 36t cố gắng . Do cái tính của b nữa , lúc nào cũng khao khát tình cảm mà lại thích một mình nhạt nhẽo thì cưới xin sao được .Cái đối tượng b khao khát như trên ls mình thấy cũng cao , hầu như đứng ở thế đối lập vs bạn luôn mà , người như vậy thì b khó gặp thôi mà cũng xứng đôi , giờ gặp ai thấy ok cứ mạnh dạn tán tỉnh vào
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bá Sỹ đã viết: 08:31, 04/03/21
M kô biết coi chi tiết nên không nói bậy bạ được , mà năm nay chịu khó thì cũng gặp được , từ đây tới 36t cố gắng . Do cái tính của b nữa , lúc nào cũng khao khát tình cảm mà lại thích một mình nhạt nhẽo thì cưới xin sao được .Cái đối tượng b khao khát như trên ls mình thấy cũng cao , hầu như đứng ở thế đối lập vs bạn luôn mà , người như vậy thì b khó gặp thôi mà cũng xứng đôi , giờ gặp ai thấy ok cứ mạnh dạn tán tỉnh vào
Mình cũng đang cố gắng. Mình cũng không dám mơ đến người trong lá số bạn diễn tả. Trước giờ những người mình theo đuổi cũng bình thường à. Mà chẳng ai chịu.
Đầu trang

Bá Sỹ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bá Sỹ »

happydream đã viết: 12:02, 04/03/21

Mình cũng đang cố gắng. Mình cũng không dám mơ đến người trong lá số bạn diễn tả. Trước giờ những người mình theo đuổi cũng bình thường à. Mà chẳng ai chịu.
Mình có ông bạn Tử Tướng , thê Tham Lang tại Dần , nhan sắc đẹp lắm , hoạt bát , khả năng giao tiếp tốt . Còn bạn là Vũ Tướng thì Tham Lang sẽ cư ở Tý và Ngọ , ở Ngọ như vợ bạn còn đỡ , ở Tý là phiếm thủy đào hoa luôn , nhưng dù gì thì Tham Lang cư phu thê nhan sắc bạn đời đều ổn áp , trai lấy vợ đẹp còn gái lấy Ck manly , dù họ kô đẹp thì cũng biết cách làm đẹp cho bản thân . Sát Phá Tham là vẻ ngoài hơi sắc sảo , mình dầy, tóc nhiều , cao vừa tầm , vợ b vẻ ngoài hơi có cái gì đó uy nghi sang trọng nhưng khuôn mặt lúc nào cũng cười tươi . Ông bạn mình cũng thích mấy bé Thiên Đồng trẻ trung , mà tán có trúng đâu , mình bảo “ số ông lấy TL mà ông tán TĐ thì làm gì họ chịu “ , nên bạn điều chỉnh lại đối tượng xem sao .
Sửa lần cuối bởi Bá Sỹ vào lúc 14:51, 04/03/21 với 2 lần sửa.
Đầu trang

happydream
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bá Sỹ đã viết: 14:33, 04/03/21
happydream đã viết: 12:02, 04/03/21

Mình có ông bạn Tử Tướng , thê Tham Lang tại Dần , nhan sắc đẹp lắm , hoạt bát , khả năng giao tiếp tốt . Còn bạn là Vũ Tướng thì Tham Lang sẽ cư ở Tý và Ngọ , ở Ngọ như vợ bạn còn đỡ , ở Tý là phiếm thủy đào hoa luôn , nhưng dù gì thì Tham Lang cư phu thê nhan sắc bạn đời đều ổn áp , trai lấy vợ đẹp còn gái lấy Ck manly , dù họ kô đẹp thì cũng biết cách làm đẹp cho bản thân . Sát Phá Tham là vẻ ngoài hơi sắc sảo , mình dầy, tóc nhiều , cao vừa tầm , vợ b vẻ ngoài hơi có cái gì đó uy nghi sang trọng nhưng khuôn mặt lúc nào cũng cười tươi . Ông bạn mình cũng thích mấy bé Thiên Đồng trẻ trung , mà tán có trúng đâu , mình bảo “ số ông lấy TL mà ông tán TĐ thì làm gì họ chịu “ , nên bạn điều chỉnh lại đối tượng xem sao
Cảm ơn bạn. Mình thấy bạn cũng biết nhiều quá trời. Ý bạn nói là mình nên tìm người có "vẻ ngoài hơi sắc sảo , mình dầy, tóc nhiều , cao vừa tầm" đúng không? Mình cũng không hiểu lắm khi bạn nói "mấy bé Thiên Đồng trẻ trung"? Xin lỗi tại mình chỉ mới bắt đầu tìm hiểu tử vi 2 tuần trước. Mình muốn hiểu rõ đối tượng mà bạn đang miêu tả là gì để mình điều chỉnh mục tiêu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”