Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
jodyngo2__
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi jodyngo2__ »

Mình mong được xem trong đại vận này, có lập được gia đình không ạ? Mình tự xem thấy ông chồng cũng bằng cấp cao mà giờ chưa thấy đâu luôn.

Hình ảnh
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận xem 10 lá số với 1 câu hỏi/lá, sẽ chọn ngẫu nhiên. Ưu tiên vấn đề trắc trở hôn nhân gia đình, khó khăn sự nghiệ

Gửi bài gửi bởi eumes »

jodyngo2__ đã viết: 22:04, 20/03/21 Mình mong được xem trong đại vận này, có lập được gia đình không ạ? Mình tự xem thấy ông chồng cũng bằng cấp cao mà giờ chưa thấy đâu luôn.

Hình ảnh
cung phu hội đa Kị kèm Liêm Tham hãm với học vấn cung hội hợp không tốt thì khó học cao,
Các năm thuận lợi tình duyên 2021, 2024 đều trong đại vận 32-41
Đầu trang

sekoseko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sekoseko »

Em đang thất nghiệp, và tâm lý tình cảm đang rất tệ.
Bác coi giúp em năm nay công việc mới có tốt không ạ? và việc đất cát năm nay hay năm sau tốt hơn, và có mua được đất ưng ý không ạ để vk ck ra ở riêng?
Em xin cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

miovaa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi miovaa »

Nhờ bác xem giúp em khi nào công việc em ổn ạ, từ lúc lấy chồng sinh con cứ lúc lên lúc xuống như thế này ... :(
Tập tin đính kèm
My.jpg (181.82 KiB) Đã xem 528 lần
Đầu trang

Moonii
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Moonii »

eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Nhờ bác xem giúp em lá số này, công việc lận đận từ khi khởi động từ làm thêm lúc sinh viên. E mong mỏi và khao khát làm giàu mà đến giờ đi làm thì bỏ làm ra kinh doanh, kinh doanh thì thua lỗ, đầu tư thêm thì gặp bạn đểu phá, covid mất trắng ôm thêm cục nợ, giờ đi lamd bảo hiểm thì bán kém mặc dù kĩ năng và kiến thức tự thấy ko kém tí nào. Ra đời cũng 2 bằng đại học.
Em xin cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Moonii vào lúc 05:23, 21/03/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

eumes đã viết: 17:39, 20/03/21
nguyenhuy đã viết: 16:41, 20/03/21
eumes đã viết: 10:54, 20/03/21 Sẽ ưu tiên các lá số trên 30 tuổi liên quan đến trắc trở về hôn nhân gia đình, sự nghiệp; hướng tới hành thiện tích đức;

Đăng lá số và kèm 1 câu hỏi, cam kết lá số đúng, đồng thời cho biết tình trạng vấn đề hiện gặp phải, tính cách cá nhân.

Không luận theo thứ tự đăng trước hay sau, mà sẽ chọn ngẫu nhiên. Sẽ tư vấn hạn thuận lợi gần nhất, phương hướng ngành nghề thuận lợi theo thiên thời - còn về địa và nhân thì tự bản thân phải tự thích ứng.

Ai hỏi về phát tài làm giàu, hay định hướng cho con nhỏ phát triển tài năng thì mong tự bỏ tiền ra đi xem thầy bên ngoài dùm.
Thân.
Mong bác xem giùm em cung quan, em thất nghiệp suốt, ra trường đi làm gần 10 năm thì phải hơn 4 năm thất nghiệp. em cảm ơn
Hình ảnh
nên làm về ngành dịch vụ, việc mà đem lại sự hài lòng trong tinh thần cảm tình của khách hàng từ đó mà có tài sản.
Đó là phần tốt, còn xấu là càng thiên về tài sản thì sức khỏe càng xuống.
cảm ơn bác. em làm sale nhưng ko ăn thua đang tính chuyển sang lĩnh vực khác. về sức khoẻ thì em dính bệnh rồi bệnh nói chung giờ chưa chữa dc
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Em xin được hỏi về cung thê ạ. Năm nào thì em sẽ gặp đc vợ em, vợ em là người như thế nào ạ. Em năm nay đã 29 tuổi, ế thì không phải nhưng sao thấy khó khăn khi tìm đc người phù hợp quá ạ. Em xin cảm ơn trước nếu có duyên được anh/chị xem cho
Hình ảnh
Đầu trang

eumes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eumes »

Moonii đã viết: 05:13, 21/03/21

Thân.
Nhờ bác xem giúp em lá số này, công việc lận đận từ khi khởi động từ làm thêm lúc sinh viên. E mong mỏi và khao khát làm giàu mà đến giờ đi làm thì bỏ làm ra kinh doanh, kinh doanh thì thua lỗ, đầu tư thêm thì gặp bạn đểu phá, covid mất trắng ôm thêm cục nợ, giờ đi lamd bảo hiểm thì bán kém mặc dù kĩ năng và kiến thức tự thấy ko kém tí nào. Ra đời cũng 2 bằng đại học.
Em xin cảm ơn ạ!
Hình ảnh
chị làm về dịch vụ bảo hiểm, hoặc dịch vụ liên quan đến sức khỏe là không thuận lợi,
nên tìm hiểu về làm ăn trên khía cạnh buôn bán bằng tiền mặt, có người làm cùng, hoặc người dưới quyền, ngành nghề liên quan đến kim khí, kho bãi.
Chú ý lộc của chị có bởi phúc, phúc tàn thì lộc tan, quan tâm hơn về giúp đỡ người khác, nhất là chữ hiếu gia đình, chứ không nhất thiết phải đi chùa cúng.
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

Mong được bạn xem giúp về hôn nhân. Khi nào thì mình mới gặp được người bạn đời ạ. Mình chưa lập gia đình. Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Hình ảnh
Đầu trang

leduc2903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leduc2903 »

Hình ảnh
Nhờ bạn xem giúp về đường quan lộ, có bị rắc rồi vướng lao lý không ? đa tạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”