Lá số này có khổ không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tomnitom
Chính thức
Chính thức

Lá số này có khổ không ạ?

Gửi bài gửi bởi Tomnitom »

Con đang bị bế tắc trong cuộc sống nên không biết sau này nên định hướng thế nào, trước con có xem bói người ta bảo là số con vất vả không có quý nhân bên cạnh giúp đỡ. Càng ngày con càng cảm thấy bi quan trong cuộc sống, học cái ngành không hợp hợp bản thân nên con cảm thấy rất chán nản.
Các thầy giúp con với ạ, cảm ơn mọi người nhiều.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Bachduongngokngeck
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số này có khổ không ạ?

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Bạn muốn hỏi gì thì nói ra chứ Ko thầy nào giúp đc mình đâu bạn. Chỉ có tự mình mới giúp đc bản thân mình thôi
Được cảm ơn bởi: Tomnitom
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Thầy bố xem như bác sĩ tâm lý thôi. Cái gì cũng có giá của nó. Cậu mình còn trẻ 18 đến 35 chân ướt chân ráo vừa làm vừa học, một ngày ngủ 2 tiếng, giờ giải lao công ty ngủ bờ ngủ bụi. Hôm nay với tấm bằng kỉ sư, làm ít lượng cao. Đàn ông con trai mới 20 tuổi phải cốngắng chứ
Được cảm ơn bởi: Tomnitom, Bachduongngokngeck
Đầu trang

LÃO TỬ SỐ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi LÃO TỬ SỐ »

Tomnitom đã viết: 22:21, 24/03/21 Con đang bị bế tắc trong cuộc sống nên không biết sau này nên định hướng thế nào, trước con có xem bói người ta bảo là số con vất vả không có quý nhân bên cạnh giúp đỡ. Càng ngày con càng cảm thấy bi quan trong cuộc sống, học cái ngành không hợp hợp bản thân nên con cảm thấy rất chán nản.
Các thầy giúp con với ạ, cảm ơn mọi người nhiều.
Hình ảnh
Lá số sướng đấy..nhất tâm trình tam tứ phủ thì đỡ bị cơ hành..nhớ là phải nhất tâm.ok 👍
Được cảm ơn bởi: Tomnitom
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”