Xem 1 ls

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linh_Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem 1 ls

Gửi bài gửi bởi Linh_Đan »

vio đã viết: 19:20, 06/04/21 Như vậy, quẻ lấy theo thời gian bạn hỏi cũng không ứng đâu. Nên thôi đừng care phần luận quẻ ở trên nhé. Thực sự phải tự tay gieo quẻ thì mới đáng tin cậy.
về ls tử vi năm nay lưu vận đến cung tuất không có sát hung tinh, tiểu vận cung mão thiên khôi tả hữu đều chủ cát lợi, nên cũng không đáng ngại. Tuy vậy, sinh đẻ là hệ trọng cần thăm khám bác sỹ định kỳ.
Bát tự này độ số cũng khá cao, nhưng hàn lạnh, nên cũng cần cẩn thận về đường huyết, tim mạch. Bạn đến vận Bính Dần thì cs thực sự là thuận toại đấy.
:(( vâng ạ, em ko ngờ lại được may mắn là được anh thêm cho gieo quẻ.
Vậy từ giờ đến mai, em sẽ cố gắng tĩnh tâm, lúc nào nghĩ đến vấn đề sinh nở, đăng ký kết hôn. Em báo lại giờ động tâm, anh có thể giúp em ko ạ? Nếu cần em sẽ rút thêm 1 tờ tiền ( tiền nước em đang ở để lấy seri).
Em có xem phần lập quẻ, nhưng em ko hiểu cho lắm ạ, nên ko tự lập được.
Vì giờ mà sinh em bé, ko đăng ký kết hôn được, thì giấy khai sinh của bé, rồi phúc lợi xã hội của bé cũng bị thiệt thòi, em thực sự lo lắng cái vấn đề này. 2 vợ chồng còn dự định ở lại làm việc lâu dài nữa ạ.

Ở bên này, lịch khám định kỳ của em là: 2 tuần 1 lần. 8g tối bác sĩ mới về. Bị làm sao thì gọi điện báo, rồi đến viện bác sĩ sẽ trực và thăm khám. Em cũng mong là sẽ đón con được thuận lợi như lời anh nói.
Ngoài việc tin tưởng bệnh viện, bác sĩ, thì em cũng rất tin vào lá số... nên em muốn nhận được sự lý giải cả trên 2 phương diện: vật lý (bác sĩ lo) và huyền học.

Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.
Sửa lần cuối bởi Linh_Đan vào lúc 19:41, 06/04/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Bibizzz
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Bibizzz »

vio đã viết: 20:30, 05/04/21 Lâu rồi tối nay em rảnh.
Em xem đúng 1 ls. Điều kiện
- thông tin ngày giờ sinh phải chuẩn
- càng nhiều tuổi càng tốt.
- phải là ls em chưa từng xem.
Bác coi giúp em lá số này được không ạ (Ngày giờ sinh đều chính xác). Về tính cách và tư duy em nhận thấy mình đều phù hợp với cách cục của lá số
Em mới qua một đại vận và đang khởi đầu đại vận tiếp theo
Đại vận này khởi đầu phát sinh các sự kiện gần như y hệt đại vận trước đó
Em muốn coi để tự chiêm nghiệm đại vận trước và đại vận này có ứng với lá số tử vi hay không và mức độ ứng đó là như thế nào theo tính chất khoa học của tử vi cũng như việc ứng dụng trong thực tế của tử vi vào đời sống sẽ có ảnh hưởng đến bản thân đương số thế nào
Hi vọng nhận được sự trợ giúp từ bác.
Cám ơn bác nhiều!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

vio đã viết: 20:30, 05/04/21 Lâu rồi tối nay em rảnh.
Em xem đúng 1 ls. Điều kiện
- thông tin ngày giờ sinh phải chuẩn
- càng nhiều tuổi càng tốt.
- phải là ls em chưa từng xem.
Nhờ bác xem hộ lá số chị họ về công việc sự nghiệp, hiện tại đương số chưa đi làm gì cả kể từ khi tốt nghiệp đại học năm 2012, bây giờ con út đã 2 t nên mới nghĩ đến chuyện đi làm ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Scorpio166 đã viết: 21:46, 05/04/21 Hình ảnh nhờ bác xem e có nên làm ngân hàng không, chứ công việc áp lực mệt mỏi quá :(( mà nếu có nghỉ thì làm gì bây giờ tính e lơ thơ chả biết mình thích cái j nữa, 30 mùa khoai sọ mà vẫn chưa xác định đc mình phải đi đâu :(( may là chưa vướng bận ck con
Ảnh đại diện xinh bạn nhỉ :3
Được cảm ơn bởi: Scorpio166
Đầu trang

Tâm An 09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tâm An 09 »

Tâm An chào chú VIO.

Thời gian vừa qua chắc chú bận, không thấy chú lên Diễn Đàn một thời gian dài ở đây và bên tuvilyso.

Nay có duyên Thấy chú đăng topic xem số giúp mọi người. Nên cháu củng mong được chú xem giúp cháu về tài chính và công việc.
Mong chú hồi âm.
Tâm An cảm ơn Chú.
Hình ảnh
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

Phuc250585 đã viết: 13:00, 06/04/21
Scorpio166 đã viết: 21:46, 05/04/21 nhờ bác xem e có nên làm ngân hàng không, chứ công việc áp lực mệt mỏi quá :(( mà nếu có nghỉ thì làm gì bây giờ tính e lơ thơ chả biết mình thích cái j nữa, 30 mùa khoai sọ mà vẫn chưa xác định đc mình phải đi đâu :(( may là chưa vướng bận ck con
giao diện này mà ế thì số má quá nhỉ. :)
:)) :)) :)) Số nhọ đó ah, hay tại bị xinh quá nhỉ :-/ :-/
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

thaitam79 đã viết: 20:50, 06/04/21
Scorpio166 đã viết: 21:46, 05/04/21 Hình ảnh nhờ bác xem e có nên làm ngân hàng không, chứ công việc áp lực mệt mỏi quá :(( mà nếu có nghỉ thì làm gì bây giờ tính e lơ thơ chả biết mình thích cái j nữa, 30 mùa khoai sọ mà vẫn chưa xác định đc mình phải đi đâu :(( may là chưa vướng bận ck con
Sao b k khen mình xinh mà lại nói ảnh đại diện mình xinh :((
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Scorpio166 đã viết: 21:15, 06/04/21
thaitam79 đã viết: 20:50, 06/04/21
Sao b k khen mình xinh mà lại nói ảnh đại diện mình xinh :((
Cô bạn này hay khóc nhỉ :"> Mình nhìn thực tế, còn dung nhan của bạn thế nào mình đã được gặp được chiêm ngưỡng đâu nhỉ :-/ :-/ :-/
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mình có đọc ở đâu đó mệnh không thân kiếp thường vất vả, cuộc sống không được an nhàn( an về tâm hoặc an về vật chất). Thêm nữa mệnh bạn thiên lương có tứ linh, phải chăng cũng có căn số và biết xem bói. :-? :-?
Mong bạn sẽ được bác vio hữu duyên xem cho nhé :)))
Đầu trang

LÃO TỬ SỐ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi LÃO TỬ SỐ »

thaitam79 đã viết: 21:32, 06/04/21 Mình có đọc ở đâu đó mệnh không thân kiếp thường vất vả, cuộc sống không được an nhàn( an về tâm hoặc an về vật chất). Thêm nữa mệnh bạn thiên lương có tứ linh, phải chăng cũng có căn số và biết xem bói. :-? :-?
Mong bạn sẽ được bác vio hữu duyên xem cho nhé :)))
Ngọ mùi lương tựa vào nhau mà sống..ước gì cô ý là phú sát hoàng hậu của mình nhỉ..😃😃😃
Được cảm ơn bởi: thaitam79
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”