Thi đại học

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Gianggiang998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thi đại học

Gửi bài gửi bởi Gianggiang998 »

Cháu chào các bác , em chào các anh chị ạ !
Mong mọi người giúp cháu (em) đôi lời vè chuyện thi đại học ạ !
Hiện cháu đã sang bên nước ngoài được hơn 1 năm rồi ạ. Cảm thấy bản thân không hợp với cuộc sống bên này . Cháu có nguyện vọng muốn thi lại đại học ạ ! Cháu muốn theo nghành ngôn ngữ Trung ở Đại học Hà Nội vì cháu rất thích ngôn ngữ này . Cháu dự định thi lại vào năm 2024 , liệu cháu có thể thi đỗ không ạ . Nếu thi đỗ thì tương lai sau này có tốt không ạ . Cháu cảm ơn mọi người rất nhiều ạ .
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thi đại học

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số tốt . Nguyện vọng sao cứ theo đuổi đi sẽ thành công . Không giàu có, thuận lơi không thua ai.
Được cảm ơn bởi: Phuc250585, Gianggiang998, Quyen lee
Đầu trang

Gianggiang998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 06:38, 07/04/21 Số tốt . Nguyện vọng sao cứ theo đuổi đi sẽ thành công . Không giàu có, thuận lơi không thua ai.
Cháu cảm ơn bác ạ ! Lần trước cháu có 1 tài khoản nhưng giờ cháu quên mất tài khoản ý rồi ạ . Lúc ý cháu có hỏi bác , bác có bảo cháu số phải ở bên nước ngoài ý ạ . Nếu cháu về nhà tiếp tục học tập như này sẽ vẫn tốt chứ ạ .
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Gianggiang998 đã viết: 05:09, 07/04/21 Cháu chào các bác , em chào các anh chị ạ !
Hiện cháu đã sang bên nước ngoài được hơn 1 năm rồi ạ. Cảm thấy bản thân không hợp với cuộc sống bên này . Cháu có nguyện vọng muốn thi lại đại học ạ ! Cháu muốn theo nghành ngôn ngữ Trung ở Đại học Hà Nội vì cháu rất thích ngôn ngữ này . Cháu dự định thi lại vào năm 2024 , liệu cháu có thể thi đỗ không ạ . Nếu thi đỗ thì tương lai sau này có tốt không ạ . Cháu cảm ơn mọi người rất nhiều ạ .
Hình ảnh
Bạn có thể du học TQ, vừa có cơ hội học tốt tiếng Trung lại vừa được sống ở nước ngoài.

祝你万事顺利
Đầu trang

Gianggiang998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 13:59, 11/04/21
Gianggiang998 đã viết: 05:09, 07/04/21 Cháu chào các bác , em chào các anh chị ạ !
Hình ảnh
Bạn có thể du học TQ, vừa có cơ hội học tốt tiếng Trung lại vừa được sống ở nước ngoài.

祝你万事顺利
真的谢谢你
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Gianggiang998 đã viết: 11:19, 07/04/21
CHUONGZKHUE đã viết: 06:38, 07/04/21 Số tốt . Nguyện vọng sao cứ theo đuổi đi sẽ thành công . Không giàu có, thuận lơi không thua ai.
Cháu cảm ơn bác ạ ! Lần trước cháu có 1 tài khoản nhưng giờ cháu quên mất tài khoản ý rồi ạ . Lúc ý cháu có hỏi bác , bác có bảo cháu số phải ở bên nước ngoài ý ạ . Nếu cháu về nhà tiếp tục học tập như này sẽ vẫn tốt chứ ạ .
事事順此無思無慮
Đầu trang

Gianggiang998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:06, 18/04/21
Gianggiang998 đã viết: 11:19, 07/04/21
事事順此無思無慮
很感谢您,祝你身体健康
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

你是那個人曾經有在這裡問「我可不可以回家讀中文」絕心會回家讀書了。那我祝你考上你喜歡的大學吧。
你喜歡學中文, 我看到中文老師,我只能哭。從小我最怕是學中文。我喜歡中文但是只喜歡用來跟別人講話跟看書而已。不喜歡在學校裡讀。中文老師問一句,我們學生如果不知道怎麼回答,他們會罵:「你怎麼那麼笨呢」,常常還被打屁股,腰。寫字特別難不是要怎樣寫就寫,要先這個到那個。
加油吧達到你的夢想
Đầu trang

Gianggiang998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 13:56, 19/04/21 你是那個人曾經有在這裡問「我可不可以回家讀中文」絕心會回家讀書了。那我祝你考上你喜歡的大學吧。
你喜歡學中文, 我看到中文老師,我只能哭。從小我最怕是學中文。我喜歡中文但是只喜歡用來跟別人講話跟看書而已。不喜歡在學校裡讀。中文老師問一句,我們學生如果不知道怎麼回答,他們會罵:「你怎麼那麼笨呢」,常常還被打屁股,腰。寫字特別難不是要怎樣寫就寫,要先這個到那個。
加油吧達到你的夢想
姐姐,真的谢谢你,我不知道繁体字但我大概可以懂你的意思。感谢你 😃
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Gianggiang998
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 13:56, 19/04/21 你是那個人曾經有在這裡問「我可不可以回家讀中文」絕心會回家讀書了。那我祝你考上你喜歡的大學吧。
加油吧達到你的夢想
姐姐你用fb吗? 我可以跟你聊天吗?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”