HẠN THÁI TUẾ CÓ BỊ ĐỔ GÃY SỰ NGHIỆP?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
svetlop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HẠN THÁI TUẾ CÓ BỊ ĐỔ GÃY SỰ NGHIỆP?

Gửi bài gửi bởi svetlop »

Kính chào anh chị!
Xin luận giúp hạn 2021 gặp xung thái tuế. Tôi có công xưởng làm chung từ năm 2017 nhưng hiện tại đang gián đoạn do hết nhân công. Tôi muốn gây dựng lại làm riêng. Liệu trong năm 2021 này tôi có thể thực hiện được dự định trên ko?
Có người nói lá số của tôi là lá số hay nhưng cho đến giờ tôi vẫn mông lung cả sự nghiệp lẫn cuộc sống. Chưa có sự ổn định. Có lẽ do mệnh tôi vcd chăng?
Xin cảm ơn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: svetlop, hysshu
Đầu trang

Sugarbaby
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: HẠN THÁI TUẾ CÓ BỊ ĐỔ GÃY SỰ NGHIỆP?

Gửi bài gửi bởi Sugarbaby »

Giai đoạn 24 - 33 của bác chắc vất vả ?
Được cảm ơn bởi: svetlop
Đầu trang

svetlop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sugarbaby đã viết: 01:06, 12/04/21 Giai đoạn 24 - 33 của bác chắc vất vả ?
Mình vất vả nhất là năm 2019 đoạn 35-45
Được cảm ơn bởi: Sugarbaby
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Chủ lá số mệnh VCD âm dương sáng chói,Lộc tướng ấn,thai phụ phong cáo,quan Lộc Thái dương miếu địa ở ngọ,có Lộc tồn,Khoa,Khôi,Xương,lại mệnh Hỏa.Mệnh này đi theo con đường nghiên cứu,khoa bảng thì tốt,phát huy được khả năng hơn,có thành tựu,đi theo con đường kinh doanh không hợp bằng.Dù gì thì đây cũng lá số đẹp.
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

anh có từng li hôn vì cá tính vợ không được tốt hay là gặp trắc trở, yêu nhiều nhưng chia tay cũng nhiều, vợ không tốt
là người kiếm được nhiều tiền nhưng cá tính quá thẳng thắn và dữ dằn e là ít có ai hợp được tính, trong công việc biểu hiện tốt nhưng cá tính quá mạnh quá nóng giận
trên có anh chị mình là út hoặc áp út
con cái cá tính âm ám, ít thổ lộ, tính thích một mình một cõi tự nghiên cứu cái mình thích
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

Tháng 8 âm lịch năm nay bác làm được
Đầu trang

svetlop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 09:58, 12/04/21 Chủ lá số mệnh VCD âm dương sáng chói,Lộc tướng ấn,thai phụ phong cáo,quan Lộc Thái dương miếu địa ở ngọ,có Lộc tồn,Khoa,Khôi,Xương,lại mệnh Hỏa.Mệnh này đi theo con đường nghiên cứu,khoa bảng thì tốt,phát huy được khả năng hơn,có thành tựu,đi theo con đường kinh doanh không hợp bằng.Dù gì thì đây cũng lá số đẹp.
Cảm ơn bạn nhiều. Mình tốt nghiệp đh năm 2001 sau đó đi nga làm việc đến giờ. Bạn luận trên là những thứ tốt của lá số. Xin hỏi năm 2021 cv mình có gặp ngõ cụt ko?
Đầu trang

svetlop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HoangDungHN đã viết: 16:52, 12/04/21 Tháng 8 âm lịch năm nay bác làm được
Cảm ơn bạn!
Mình làm ở nga, có công xưởng nhỏ 20 công nhân. Năm 2020 dịch bệnh ko đi lại đc nên giờ tạm đóng cửa do công nhân hết hạn về nước.
Bạn luận giùm tháng 8 âm mình có thêm nhân công ko? Hiện tại đóng cửa mà chi phí nhiều mình lo ko trụ đc
Mong hồi âm
Đầu trang

svetlop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 10:20, 12/04/21 anh có từng li hôn vì cá tính vợ không được tốt hay là gặp trắc trở, yêu nhiều nhưng chia tay cũng nhiều, vợ không tốt
là người kiếm được nhiều tiền nhưng cá tính quá thẳng thắn và dữ dằn e là ít có ai hợp được tính, trong công việc biểu hiện tốt nhưng cá tính quá mạnh quá nóng giận
trên có anh chị mình là út hoặc áp út
con cái cá tính âm ám, ít thổ lộ, tính thích một mình một cõi tự nghiên cứu cái mình thích
Cảm ơn đã luận giúp. Nhưng điều trên lại ngược lại với mình. Bạn ngó lại giùm
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

Bạn có anh chị em ruột thì đưa họ vào làm nhân viên ảo (ký tên, đóng dấu, đứng tên... không cần làm chính) đồng thời chọn công nhân có tuổi Sửu (1961, 1973, 1985,1997..) mình tin rằng công việc sẽ hiểu quả và trôi chảy hơn rất nhiều. Đến T8 hi vọng covid sẽ bớt thôi chứ không dám đoán chắc điều gì.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”