Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

trantheco1 đã viết: 15:20, 19/04/21
TuviExpress đã viết: 21:56, 16/04/21
trantheco1 đã viết: 17:16, 16/04/21

lá số của e có làm nên cơm cháo gì ko ạ
Hình ảnh
Vận này khá xấu. Lên xuống thất thường, tiền có cũng hết, công danh như nước chảy. Chắc chỉ nhiều em theo. Vận sau 36-45 cơm cháo đủ cả. Cũng là người của một thời.
vâng ạ, vận 26-35 này của e khá khó khăn, lúc được lúc mất, không ổn định. Anh có thể giải thích thêm giúp e " cũng là người của 1 thời ý là gì ạ"
Thuật ngữ bây giờ truyền thông gọi là KOL bạn ạ. Good luck nhé. Giữ gìn hình ảnh sẽ phải hy sinh rất nhiều nhé.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Azure.S đã viết: 02:15, 19/04/21 Các bác xem qua lá số này giúp em với ạ, không biết có hợp cách nào không ạ?
Hình ảnh
VCD có nhật nguyệt đồng cung xung chiếu là ok.
Em đang làm nghề gì,trình độ?Vận 14 tới 23 có nhiều khó khăn,vất vả,trì trệ,cản trở,mưu sự khó được như ý,học hành cũng khó thuận lợi?
Được cảm ơn bởi: Azure.S
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Azure.S
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Azure.S »

hysshu đã viết: 01:11, 20/04/21
Azure.S đã viết: 02:15, 19/04/21 Các bác xem qua lá số này giúp em với ạ, không biết có hợp cách nào không ạ?
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì,trình độ?Vận 14 tới 23 có nhiều khó khăn,vất vả,trì trệ,cản trở,mưu sự khó được như ý,học hành cũng khó thuận lợi?
Ôi bác đoán đúng quá ạ, vận 14-24 em học hành chểnh mảng nên thi trượt đại học, phải vào nguyện vọng 2 một ngành không hợp nên bỏ ngang, hiện em đang thất nghiệp, năm nay tính thi lại nhưng trc em có hỏi 1 người xem giúp thì năm nay thi cũng không đạt sở nguyện :(
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Azure.S đã viết: 07:16, 20/04/21
Hình ảnh
Ôi bác đoán đúng quá ạ, vận 14-24 em học hành chểnh mảng nên thi trượt đại học, phải vào nguyện vọng 2 một ngành không hợp nên bỏ ngang, hiện em đang thất nghiệp, năm nay tính thi lại nhưng trc em có hỏi 1 người xem giúp thì năm nay thi cũng không đạt sở nguyện :(
Lá số đẹp mà.Năm nay thi vẫn có thể đỗ,có nhiều dấu hiệu thuận lợi.Điều quan trọng nhất là sự quyết chí,quyết tâm vì tầm tuổi này cũng có nhiều người ngại ko muốn thi.
Được cảm ơn bởi: Azure.S, Girl88
Đầu trang

Azure.S
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 07:21, 20/04/21
Lá số đẹp mà.Năm nay thi vẫn có thể đỗ,có nhiều dấu hiệu thuận lợi.Điều quan trọng nhất là sự quyết chí,quyết tâm vì tầm tuổi này cũng có nhiều người ngại ko muốn thi.
Vâng, cảm ơn bác ạ.
Và nếu được bác cho em được hỏi rằng em có xem qua tứ hoá thì cung di dính tới 5 con hoá kị phi từ mệnh, tài, quan, bào và tự hoá kị. Đây có phải điềm đại hung không ạ? Có cách nào để hoá giải ạ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Azure.S đã viết: 07:40, 20/04/21

Vâng, cảm ơn bác ạ.
Và nếu được bác cho em được hỏi rằng em có xem qua tứ hoá thì cung di dính tới 5 con hoá kị phi từ mệnh, tài, quan, bào và tự hoá kị. Đây có phải điềm đại hung không ạ? Có cách nào để hoá giải ạ?
Anh nghĩ cung Di có âm dương đồng cung,ko có Tuần,Triệt do đó tự hóa kỵ vẫn có thể có tác dụng tốt,tốt nhất em hỏi các cao thủ giỏi về tứ hóa như bác Vio,anh vtsinh,anh Dung1,anh Long Đức xem sao?
Sửa lần cuối bởi hysshu vào lúc 07:57, 20/04/21 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Azure.S
Đầu trang

Azure.S
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 07:51, 20/04/21
Azure.S đã viết: 07:40, 20/04/21

Vâng, cảm ơn bác ạ.
Anh nghĩ cung Di có âm dương đồng cung,ko có Tuần,Triệt do đó tự hóa kỵ vẫn có thể có tác dụng tốt,tốt nhất em hỏi các thầy giỏi về tứ hóa như bác Vio,anh vtsinhxem,anh Dung1,anh Long Đức xem sao?
Vâng, cảm ơn bác rất nhiều ạ, chúc bâc một ngày mới vui vẻ!!
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

trantheco1 đã viết: 15:02, 19/04/21
hysshu đã viết: 12:03, 17/04/21
trantheco1 đã viết: 17:16, 16/04/21

lá số của e có làm nên cơm cháo gì ko ạ
Hình ảnh
Lá số khá tốt.Em đang làm nghề gì?Trình độ?Bố mẹ em chắc nóng tính,nghiêm khắc với con cái.Bố mẹ có học thức,trình độ,kinh tế cũng khá giả?
Dạ, hiện tại thì e đang kinh doanh, e khoẻi nghiệp đc 4 năm rồi. Bố mẹ nghiêm khắc, cuộc sống cũng có của ăn của để.
Tính cách của em khá nóng nảy?
Đầu trang

HuyenPham33
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HuyenPham33 »

có thể luận giúp em lá số này không ạ? đây là 1 người mà e đang để ý tới, cuộc sống rất thăng trầm và có cảm giác cô độc, không chịu mở lòng ra với ai , công việc cũng nhiều bất ổn rất phù hợp với những công việc yêu cầu chính xác cao rất khéo tay và tỉ mẩn, cẩn thận
Hình ảnh
Đầu trang

trantheco1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trantheco1 »

hysshu đã viết: 12:19, 20/04/21
trantheco1 đã viết: 15:02, 19/04/21
hysshu đã viết: 12:03, 17/04/21

Lá số khá tốt.Em đang làm nghề gì?Trình độ?Bố mẹ em chắc nóng tính,nghiêm khắc với con cái.Bố mẹ có học thức,trình độ,kinh tế cũng khá giả?
Dạ, hiện tại thì e đang kinh doanh, e khoẻi nghiệp đc 4 năm rồi. Bố mẹ nghiêm khắc, cuộc sống cũng có của ăn của để.
Tính cách của em khá nóng nảy?
Thỉnh thoảng hay cáu vặt thôi ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”