Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bapcai09hp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bàn về Mệnh VÔ CHÍNH DIỆU!!!

Gửi bài gửi bởi bapcai09hp »

Mệnh em là vô chính diệu có sát tinh đắc địa tọa thủ
Hình ảnh
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

mệnh không có cách nào phải không anh nhưng có vận dụng được gì không !
Hình ảnh
Đầu trang

o0dr0o
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi o0dr0o »

bapcai09hp đã viết: 21:09, 24/04/21 Mệnh em là vô chính diệu có sát tinh đắc địa tọa thủ
Hình ảnh
Lá số y hệt mình :))) cùng ngày tháng năm sinh, cùng giờ ngọ
Chỉ khác bạn âm nữ, mình âm nam, vòng vận đi khác nhau
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

mama mia đã viết: 20:42, 22/04/21
TuviExpress đã viết: 20:41, 19/04/21 Thuật ngữ bây giờ truyền thông gọi là KOL bạn ạ. Good luck nhé. Giữ gìn hình ảnh sẽ phải hy sinh rất nhiều nhé.
Em chào anh ạ. Nay thấy a có chút thời gian, em xin phép anh xem giúp em cung phu và tử tức ạ.
Em ngày càng sợ lấy chồng và sinh con, em không hiểu tại sao dù cũng cô đơn lắm.

Hình ảnh
Bạn khá giỏi giang, đa tài và có duyên với tôn giáo. Sống hơi bay bổng chút thôi. Chồng đẹp tốt nhưng cưới muộn, hơn tuổi càng tốt. Có thể phải chia li nhưng không ly dị. Năm nay dễ có người yêu. Năm sau Dần 2022 tương đối tốt so với các năm. Con cái cũng đẹp hiếu thuận nhưng sinh nở có thể hơi khó khăn cần can thiệp. Lưu ý ổn định tài bạch và giữ gìn sức khỏe. Tiết kiệm chút một. Năm nay sức khỏe kém hoặc dễ gặp tai bay vạ gió, tốn tiền với bác sỹ.
Được cảm ơn bởi: mama mia
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

TuviExpress đã viết: 01:11, 27/04/21
Bạn khá giỏi giang, đa tài và có duyên với tôn giáo. Sống hơi bay bổng chút thôi. Chồng đẹp tốt nhưng cưới muộn, hơn tuổi càng tốt. Có thể phải chia li nhưng không ly dị. Năm nay dễ có người yêu. Năm sau Dần 2022 tương đối tốt so với các năm. Con cái cũng đẹp hiếu thuận nhưng sinh nở có thể hơi khó khăn cần can thiệp. Lưu ý ổn định tài bạch và giữ gìn sức khỏe. Tiết kiệm chút một. Năm nay sức khỏe kém hoặc dễ gặp tai bay vạ gió, tốn tiền với bác sỹ.
dạ em cám ơn anh nhiều ạ. em thấy e học dốt lắm, chỉ là may mắn cái gì cũng vừa đủ điểm. thi Đại học đủ đậu, tốt nghiệp đủ loại khá, thi bằng Tiếng Anh đủ điểm đạt năng lực Châu Âu, thi viên chức đủ 50 hihi
năm nay đúng là em tốn nhiều tiền với bác sĩ lắm. căn bệnh tổ đỉa vảy nến làm mấy ngón tay em ngứa ngáy khó chịu hic hic
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Vcd cứ nhịn ăn , ăn ít là khoẻ nhé ahihi . Vcd thì Thiền, yoga , trì chú ,hít khí trời, hấp thụ năng lượng cấp 1 của mặt trời, mặt trăng ấy chứ nạp mấy loại năng lượng cấp 2 ( thực vật) hay cấp 3( động vật) thì cơ thể tốn rất nhiều năng lượng để nâng cấp những năng lượng Ở những thực phẩm này lên . Người VCD cơ thể vật lý hay cơ thể năng lượng đều cần nhẹ hơn bình thường
Được cảm ơn bởi: mama mia, Vân Quý, Mieulinh1234
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Hồng Hạnh đã viết: 12:33, 27/04/21 Vcd cứ nhịn ăn , ăn ít là khoẻ nhé ahihi . Vcd thì Thiền, yoga , trì chú ,hít khí trời, hấp thụ năng lượng cấp 1 của mặt trời, mặt trăng ấy chứ nạp mấy loại năng lượng cấp 2 ( thực vật) hay cấp 3( động vật) thì cơ thể tốn rất nhiều năng lượng để nâng cấp những năng lượng Ở những thực phẩm này lên . Người VCD cơ thể vật lý hay cơ thể năng lượng đều cần nhẹ hơn bình thường
Hi bạn Hồng Hạnh. Tớ rất ngưỡng mộ cậu. Cho tớ hỏi năng lượng cấp 1 mặt trời là ánh nắng ban mai ạ? Còn mặt trăng là năng lượng cấp 1 mùng rằm hay sao ạ?
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Hồng Hạnh đã viết: 12:33, 27/04/21 Vcd cứ nhịn ăn , ăn ít là khoẻ nhé ahihi . Vcd thì Thiền, yoga , trì chú ,hít khí trời, hấp thụ năng lượng cấp 1 của mặt trời, mặt trăng ấy chứ nạp mấy loại năng lượng cấp 2 ( thực vật) hay cấp 3( động vật) thì cơ thể tốn rất nhiều năng lượng để nâng cấp những năng lượng Ở những thực phẩm này lên . Người VCD cơ thể vật lý hay cơ thể năng lượng đều cần nhẹ hơn bình thường
Ấn độ sùng đạo như vậy nên giờ chỉ chờ thần linh dẫn đi sau khi chết
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Azure.S
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Azure.S »

Em vcd sinh tối rằm tháng 3 có phải ăn rất nhiều nl từ mặt trăng không ạ :))
Hình ảnh
Đầu trang

Nom.om.79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nom.om.79 »

Cháu chào cô chú, em chào anh chị ạ. Cô chú, anh chị cho cháu/em xin đôi lời về lá số ạ. Mệnh vô chính diệu này có phạm phải cách phi yểu tắc bần không ạ? Các vòng vận chạy có vấn đề gì không ạ? Cháu/em cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”