Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất? ( Nguồn:Kimca.net)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Td2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất?

Gửi bài gửi bởi Td2011 »

Vâng ạ e cảm ơn a ạ. E bị tuần ở tài vs ách ạ. Ở tử tức e không có tuần ạ. E có số chậm con cái k ạ?
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Bemongmo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất? ( Nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi Bemongmo »

Quan tinh, quyền tinh đều gặp tuần, triệt. Lại mắc cả mệnh, lẫn thân. Xin đôi lời chỉ giải từ anh
Em làm bác sĩ Ngoại, hiện đang đi học để nâng cao tay nghề, em đã lập gia đình năm ngoái ạ
Tập tin đính kèm
Vdt.jpg (183.03 KiB) Đã xem 1639 lần
Được cảm ơn bởi: Thamlang2521995
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Td2011 đã viết: 00:22, 14/05/21 Vâng ạ e cảm ơn a ạ. E bị tuần ở tài vs ách ạ. Ở tử tức e không có tuần ạ. E có số chậm con cái k ạ?
Vừa nãy nhìn nhầm.Ách tốt thì sức khỏe....cũng có cái tốt,thuận lợi.Tử tức có Thất sát miếu+kình hãm+nhiều sát tinh chiếu nên sẽ chậm đường con cái,khó có nhiều con.Cũng may Tử tức có thiên quý đồng cung+thiên phúc chiếu.Nên làm nhiều điều thiện hoặc đi phóng sinh...thì sẽ tốt hơn.
Được cảm ơn bởi: Bemongmo, Td2011, Thamlang2521995
Đầu trang

Td2011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Td2011 »

Vâng ạ, e cảm ơn anh ạ. Anh xem giúp em liệu trong năm nay e có tin vui con cái không ạ? :)

Mệnh e vcd cũng gặp triệt lá số của e có gì cần phải lưu ý không ạ?
Đầu trang

hacvt9a
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Sao nào sợ gặp Tuần Triệt nhất? ( Nguồn:)

Gửi bài gửi bởi hacvt9a »

hysshu đã viết: 23:16, 16/12/20
chieclaxanh đã viết: 20:39, 16/12/20 vừa tuần vừa triệt ở cung di,
em ra đường hay gặp tiểu nhân + những người hơn mình => đố kỵ, buồn bực
xin các bác ý kiến về là số của em

Hình ảnh
Tuần triệt đóng đúng chỗ.Di có phá hãm+linh tinh hãm gặp tuần triệt thì tốt.Ách có địa kiếp hãm,gặp Tuần triệt càng tốt.Sát tinh bị nhốt lại,chia cắt.Sợ nhất lá số có nhiều sát tinh hãm nhởn nhơ,không bị khống chế.
Tuần triệt ls này có đóng đúng chỗ không anh?
Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Td2011 đã viết: 03:59, 14/05/21 Vâng ạ, e cảm ơn anh ạ. Anh xem giúp em liệu trong năm nay e có tin vui con cái không ạ? :)

Mệnh e vcd cũng gặp triệt lá số của e có gì cần phải lưu ý không ạ?
Mệnh em VCd đắc tứ không.Mệnh VCd đắc tam không,có song lộc,lại mệnh Hỏa,Kim thì tốt nhất.Em VCD đắc tứ không,có song lộc,lại mệnh Kim thì cũng được.Mệnh VCD có Triệt là ok,nhưng có thêm địa không đồng cung,ko hay lắm.Triệt có tác dụng khống chế tác hại của địa không và các sát tinh bên ngoài chiếu tới.Nhưng cũng có nhược điểm vì cung Mệnh có Thiên khôi kỵ Triệt.Cung huynh đệ có Mã Triệt,Mã kỵ triệt nhưng may là Mã ko ở Mệnh,Thân,tài,quan,di.Khi hoạt động giao thông như đi xe máy chẳng hạn,nên chú ý đội mũ bảo hiểm loại tốt.
Được cảm ơn bởi: Td2011
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

Anh xem giúp em tuần triệt của em sao ạ? Em cảm thấy việc học hành, thi cử của em lúc nào cũng rất lận đận, k đc như ý
Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thanthatsattuvi đã viết: 22:56, 15/05/21 Anh xem giúp em tuần triệt của em sao ạ? Em cảm thấy việc học hành, thi cử của em lúc nào cũng rất lận đận, k đc như ý
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì?Trình độ?
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, Bemongmo
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

hysshu đã viết: 20:04, 16/05/21
Thanthatsattuvi đã viết: 22:56, 15/05/21 Anh xem giúp em tuần triệt của em sao ạ? Em cảm thấy việc học hành, thi cử của em lúc nào cũng rất lận đận, k đc như ý
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì?Trình độ?
Em đang là giáo viên (dạy truờng tư). Trình độ đại học ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Bemongmo đã viết: 00:28, 14/05/21 Quan tinh, quyền tinh đều gặp tuần, triệt. Lại mắc cả mệnh, lẫn thân. Xin đôi lời chỉ giải từ anh
Em làm bác sĩ Ngoại, hiện đang đi học để nâng cao tay nghề, em đã lập gia đình năm ngoái ạ
LS này đại vận 42 trở đi sẽ thuận lợi nhiều.Mệnh Thân Thất Sát miếu gặp Tuần vẫn tốt hơn Triệt.Triệt làm cho Thất sát mất đi sự uy dũng nhiều.Thất Sát lâm Thân không hay lắm nhưng em làm nghề bác sỹ,do đó có cơ hội làm nhiều điều thiện giúp người và cũng là giúp mình.Càng giúp đỡ được nhiều người khác thì càng sống thọ và gặp nhiều may mắn.Vợ chồng em tuổi tác chênh lệch ít,vợ cũng đảm đang tháo vát có trình độ,2 vợ chồng đều nể nhau?
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, Bemongmo, haixom8bvip
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”