LIỆU RẰNG MÀY CÓ DÁM THỬ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LIỆU RẰNG MÀY CÓ DÁM THỬ

Gửi bài gửi bởi KENT »

Ngày thứ 3 thì có vẻ được hơn chút. Em được giao nhập liệu excel hic. Học online cả chiều hôm qua . Giờ làm cũng được phân nửa. Mới ra chỗ đó vừa ăn cơm xong giờ vô khách sạn làm tranh thủ học tiếp excell để làm cho xong.
Đầu trang

ASPIRE
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ASPIRE »

KENT đã viết: 13:15, 19/05/21 Ngày thứ 3 thì có vẻ được hơn chút. Em được giao nhập liệu excel hic. Học online cả chiều hôm qua . Giờ làm cũng được phân nửa. Mới ra chỗ đó vừa ăn cơm xong giờ vô khách sạn làm tranh thủ học tiếp excell để làm cho xong.
Cố lên anh trai, ngày mới ra trường em nhập exel 2 tiếng trong khi chị hướng dẫn làm 5phut. Bị nói mà mém khóc. Tối về luyện mấy phím tắt trên exel cả tháng trời để tăng tốc độ.
Mà em thấy anh chia sẻ làm sales nội thất mà sao nhập liệu hoài vậy nhỉ? Sales thì cần học sản phẩm và đi bán thôi chớ.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

ASPIRE đã viết: 16:25, 19/05/21
KENT đã viết: 13:15, 19/05/21 Ngày thứ 3 thì có vẻ được hơn chút. Em được giao nhập liệu excel hic. Học online cả chiều hôm qua . Giờ làm cũng được phân nửa. Mới ra chỗ đó vừa ăn cơm xong giờ vô khách sạn làm tranh thủ học tiếp excell để làm cho xong.
Cố lên anh trai, ngày mới ra trường em nhập exel 2 tiếng trong khi chị hướng dẫn làm 5phut. Bị nói mà mém khóc. Tối về luyện mấy phím tắt trên exel cả tháng trời để tăng tốc độ.
Mà em thấy anh chia sẻ làm sales nội thất mà sao nhập liệu hoài vậy nhỉ? Sales thì cần học sản phẩm và đi bán thôi chớ.
Cảm ơn bạn đã quan tâm , mình thì muốn vô phòng sale ngồi. mà ác là bị vô phòng bussines development , học sản phẩm , điều phối sản phẩm cho sale
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

KENT đã viết: 17:28, 19/05/21
Cảm ơn bạn đã quan tâm , mình thì muốn vô phòng sale ngồi. mà ác là bị vô phòng bussines development , học sản phẩm , điều phối sản phẩm cho sale
Thông thường là làm sale sau đó mới chuyển lên phòng phát triển doanh nghiệp, bạn vào cái được vào ngồi phòng đấy luôn là ngon rồi, làm sale cực lắm bị áp chỉ tiêu mửa mật, thôi cố mà làm đi.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Rainbowlight đã viết: 17:46, 19/05/21
KENT đã viết: 17:28, 19/05/21

Thông thường là làm sale sau đó mới chuyển lên phòng phát triển doanh nghiệp, bạn vào cái được vào ngồi phòng đấy luôn là ngon rồi, làm sale cực lắm bị áp chỉ tiêu mửa mật, thôi cố mà làm đi.
Chưa chắc là em ngồi phòng đó dâu bác , tại phòng đó đang ko có người nên em ngồi tạm học việc vậy chứ chưa biết em đi phòng nào nha,
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Em mong là khi em vào đây moi thứ mới mẻ cuộc đời em sẽ sang một trang mới chứ những gì em đi qua nhìn vòng van các anh chị đã rõ
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

hôm nay cuối tuần rồi, em mới tan ca chổ mới , giờ bay qua chổ cũ làm tiếp, hic khó khăn vẫn trước mắt, sáng nay em lên sớm nhất tòa nhà 6h30 chỉ để viết cái report, không biết trụ đến bao giờ cứ cố thôi , người ta đuổi thì nghĩ
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Sau một tuần .em căng thẳng tột độ. Ko biết mình có làm được hay ko.viec chưa đến nỗi nào. Chưa bao giờ em thiếu tự tin đến vậy
Đầu trang

Biển xanh xanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Biển xanh xanh »

KENT đã viết: 19:03, 23/05/21 Sau một tuần .em căng thẳng tột độ. Ko biết mình có làm được hay ko.viec chưa đến nỗi nào. Chưa bao giờ em thiếu tự tin đến vậy
cố gắng anh ah.a đừng làm quá mọi chuyện thì sẽ nhẹ nhàng hơn.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Cảm ơn mọi người rất nhiều.em đang học cách thích nghi. Việc đến thì cứ lao vào thôi. Tu học là chính. Ai làm gì cũng để ý kỹ . Học hết
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”