Dịu dàng...

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dịu dàng...

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

MinhBich đã viết: 22:58, 01/06/21
Thôi ạ anh, anh nghĩ muốn yêu mà dễ đến thế sao, lại là em nữa.
Mấy người yêu cũ và cả anh bây giờ tán em mất công lắm em mới tặc lưỡi ờ đó. :))
Mà em bảo em nhường sân khấu cho em gái đồng hương của em rồi, nên mấy cái vấn đề loanh quanh này của anh là em không đáp ứng đâu ạ. :))
Kakakaka, tin chắc em mà nói chuyện và gặp anh là ngày đêm tương tư. :)) :)) :))

1 người đàn ông hào hoa phong nhã, đẹp trai, ăn nói nhẹ nhàng.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

quách xảo què đã viết: 23:01, 01/06/21
MinhBich đã viết: 22:58, 01/06/21
Thôi ạ anh, anh nghĩ muốn yêu mà dễ đến thế sao, lại là em nữa.
Mấy người yêu cũ và cả anh bây giờ tán em mất công lắm em mới tặc lưỡi ờ đó. :))
Mà em bảo em nhường sân khấu cho em gái đồng hương của em rồi, nên mấy cái vấn đề loanh quanh này của anh là em không đáp ứng đâu ạ. :))
Kakakaka, tin chắc em mà nói chuyện và gặp anh là ngày đêm tương tư. :)) :)) :))

1 người đàn ông hào hoa phong nhã, đẹp trai, ăn nói nhẹ nhàng.
Em dành cả thanh xuân 18-giờ yêu đương đủ rồi nên em có hệ miễn dịch đề kháng tốt rồi anh ạ kakaa
Kiểu đàn ông thế thì em tránh xa mấy km rồi ấy, với ai mà cũng hào hoa phong nhã, ăn nói nhẹ nhàng thêm đẹp trai thì chắc chắn chúng ta không thuộc về nhau đâu haha :))
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

MinhBich đã viết: 23:04, 01/06/21

Em dành cả thanh xuân 18-giờ yêu đương đủ rồi nên em có hệ miễn dịch đề kháng tốt rồi anh ạ kakaa
Kiểu đàn ông thế thì em tránh xa mấy km rồi ấy, với ai mà cũng hào hoa phong nhã, ăn nói nhẹ nhàng thêm đẹp trai thì chắc chắn chúng ta không thuộc về nhau đâu haha :))
Thì đúng rồi, anh chỉ nói là em sẽ tương tư anh thôi,chứ sao thuộc về nhau được, kakaka.

À quên phải bổ sung thêm là đẹp trai, hào hoa phong nhã, ăn nói nhẹ nhàng, lại chung thủy, không tán gái lung tung nữa.
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quách xảo què đã viết: 23:06, 01/06/21
MinhBich đã viết: 23:04, 01/06/21

Thì đúng rồi, anh chỉ nói là em sẽ tương tư anh thôi,chứ sao thuộc về nhau được, kakaka.

À quên phải bổ sung thêm là đẹp trai, hào hoa phong nhã, ăn nói nhẹ nhàng, lại chung thủy, không tán gái lung tung nữa.
Tương tư sao? Never never never :))
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Các chị em chắc ngủ hết rồi, có điều hoà mát thì ngủ ngon, bên em mất điện huhu, mà dù có điện thì em cũng chẳng ngủ được ngon, phòng trọ 2 cái quạt bật hết công suất mà vẫn nóng khó ngủ huhu :((
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, Quyen lee
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

MinhBich đã viết: 23:15, 01/06/21 Các chị em chắc ngủ hết rồi, có điều hoà mát thì ngủ ngon, bên em mất điện huhu, mà dù có điện thì em cũng chẳng ngủ được ngon, phòng trọ 2 cái quạt bật hết công suất mà vẫn nóng khó ngủ huhu :((
Cái mùa nóng trên đất HN thì sợ thật sự luôn. Trời nóng, hiệu ứng đô thị càng thêm nóng, cộng thêm quá tải hay mất điện😰😰😰

Ở HP đúng hạnh phúc chán. Công nhận mấy hôm nay nóng thiệt ạ. Em không chịu được nóng, em đã gầy sẵn lại còn bị sút cân. Nên em tĩnh toạ trong phòng điều hoà cả ngày 🤣🤣🤣

Nóng quá chị không ngủ được ạ? Em thấy chị đi dạo trên diễn đàn nha hahaaaa
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nguyenhuong52 đã viết: 07:02, 02/06/21
MinhBich đã viết: 23:15, 01/06/21 Các chị em chắc ngủ hết rồi, có điều hoà mát thì ngủ ngon, bên em mất điện huhu, mà dù có điện thì em cũng chẳng ngủ được ngon, phòng trọ 2 cái quạt bật hết công suất mà vẫn nóng khó ngủ huhu :((
Cái mùa nóng trên đất HN thì sợ thật sự luôn. Trời nóng, hiệu ứng đô thị càng thêm nóng, cộng thêm quá tải hay mất điện😰😰😰

Ở HP đúng hạnh phúc chán. Công nhận mấy hôm nay nóng thiệt ạ. Em không chịu được nóng, em đã gầy sẵn lại còn bị sút cân. Nên em tĩnh toạ trong phòng điều hoà cả ngày 🤣🤣🤣

Ở đâu cũng nóng mà em, cứ có điện vs điều hoà thì mới là chân ái. Không hiểu cái khu trọ chị bị làm sao mới mất, chứ không phải cắt điện theo lịch.
Chị mất ngủ lang thang từ tối qua đến sáng tầm 6:30 có điện. Tắm để đi ngủ thì rụp lại mất huhu
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52
Đầu trang

nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

MinhBich đã viết: 07:08, 02/06/21

Ở đâu cũng nóng mà em, cứ có điện vs điều hoà thì mới là chân ái. Không hiểu cái khu trọ chị bị làm sao mới mất, chứ không phải cắt điện theo lịch.
Chị mất ngủ lang thang từ tối qua đến sáng tầm 6:30 có điện. Tắm để đi ngủ thì rụp lại mất huhu
Chắc do quá tải bị nổ trạm điện đó chị. Hôm kia cả huyện nhà em mất điện, tận 1h đêm mới sửa xong.
Được cảm ơn bởi: MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nguyenhuong52 đã viết: 07:17, 02/06/21
MinhBich đã viết: 07:08, 02/06/21

Chắc do quá tải bị nổ trạm điện đó chị. Hôm kia cả huyện nhà em mất điện, tận 1h đêm mới sửa xong.
Có điện rồi, chị ngất đây...
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nguyenhuong52 đã viết: 07:17, 02/06/21
Rồi giờ mùa hè năm nay xác định ngủ ngày cày đêm :)) chuyển hết công việc về đêm làm chứ đêm hấp hơi lên nóng hơn ban ngày, cũng tính về HP ké điều hòa với thầy u mà vướng công việc cá nhân trên HN, về nhà cháu nọ cháu kia không làm được gì cơ. Không hiểu sao bọn không răng có sức hút ghê, cứ thấy chúng nó là thích loanh quanh chơi cùng xong hết cmn ngày :))
Được cảm ơn bởi: nguyenhuong52, Vân Quý
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”