Cung Phu có không kiếp... mong được anh chị góp ý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cung Phu có không kiếp... mong được anh chị góp ý

Gửi bài gửi bởi koollee »

tehyrin2006 đã viết: 19:48, 26/05/21 Dạ cảm ơn anh đã xem qua lá số của em ạ. Em chờ được nên anh xem xét trả lời giúp em nhé,hihi. Hiện tại thì em ko có người yêu ạ.
Cảm ơn phản hồi của bạn!
Bạn tạo topic mới, rồi quote comment của mình vào topic mới nhé.
Nhớ lấy lá số ở phần dịch vụ của diễn đàn rồi đăng ở topic mới giúp mình.
Được cảm ơn bởi: nguyenngo8, tehyrin2006
Đầu trang

Vutrang123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vutrang123 »

koollee đã viết: 23:10, 03/06/21
Vutrang123 đã viết: 08:25, 25/05/21
Hình ảnh

Vâng, em cảm ơn anh ạ, khi nào anh có thời gian rảnh thì anh xem giúp em ạ. Em cũng không biết mình thế nào nữa, vì hiện tại em cũng mông lung về công việc của mình rồi lại chuyện tình cảm. Nói thật em chưa sẵn sàng để lập gia đình đâu nhưng mà lại lo ra trường 1 thời gian em và người yêu lại không được như lúc đầu, bạn ấy hiện tại cũng chưa ổn định mà đợi thêm 2-3 năm nữa lại lo. Em lo chính bản thân em hay thay đổi, gặp ông nào vẻ ngoài sáng sủa lại quên người tốt với mình thật lòng thì sao, cũng lo bạn ấy có mối quan tâm khác ạ. Em thi lại đại học nên chậm so với các bạn cùng lứa 1 năm, em ra trường cuối năm vừa rồi và cũng theo nghề được nửa năm, hiện tại em vào Nam làm trái ngành và đang có dự định về Bắc, mà về Bắc lại lo công việc, học hành nữa. Rồi thấy chán bản thân ghê anh ạ, vì đi làm thế mà chưa để lại được đồng nào, cứ đến đâu là tiêu hết đến đó. Em đợi anh quote ạ, cảm ơn anh nhiều lắm.
Chào em!
Em có lá số của bạn trai thì đăng lên luôn nhé.
Cảm ơn em về sự chia sẻ chân thành của em, về trường hợp của em, anh thấy ngoài vấn đề lá số thì cái quan trọng nhất lại nằm ở chỗ 2 em. Yêu nhau đến 4 năm rồi.
Em có bàn với bạn trai về quyết định của em chưa? Bạn trai em nói thế nào? Nếu kể được thì em có thể kể nguyên văn lời của cậu ấy được không?
Nhà chúng em cũng bình thường thôi anh ạ, không phải con cái lớn rồi thì cho nhà, cho đất. Bạn ấy muốn thêm 2,3 năm nữa khi thu nhập ổn rồi, có đồng ra đồng vào thì cưới anh ạ. Vì cũng nghĩ cảnh chưa có gì mà cưới vất vả lắm anh ạ. Bạn ấy ra trường cùng đợt với em luôn (vì có học một trường khác 2 năm rồi chuyển sang trường thứ 2 ạ), so với mặt bằng chung thì lương ra trường của bạn ấy khá cao anh ạ. Bọn em cũng chia tay lên xuống nhiều lần rồi ạ, nhưng tự thấy giờ hiểu nhau hơn.
Em gửi anh lá số của bạn ấy ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

tehyrin2006
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tehyrin2006 »

koollee đã viết: 23:14, 03/06/21
tehyrin2006 đã viết: 19:48, 26/05/21 Dạ cảm ơn anh đã xem qua lá số của em ạ. Em chờ được nên anh xem xét trả lời giúp em nhé,hihi. Hiện tại thì em ko có người yêu ạ.
Cảm ơn phản hồi của bạn!
Bạn tạo topic mới, rồi quote comment của mình vào topic mới nhé.
Nhớ lấy lá số ở phần dịch vụ của diễn đàn rồi đăng ở topic mới giúp mình.
Em đã tạo topic mới ạ, anh ghé xem cho em đôi lời luận giải nhé :x :x

hoi-tu-vi/la-so-cung-phu-hong-tan-tanh- ... 17095.html
Đầu trang

nguyenngo8
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenngo8 »

koollee đã viết: 23:40, 02/04/21 Nhiều chị gái?
Theo lá số em đăng, anh thấy cộng cả em vào thì nhiều lắm cũng chỉ có 4 anh chị em thôi. Xuất thân không quá nghèo khó, cũng chẳng phải khá giả, chỉ bình bình. Cha mẹ khá là nghiêm khắc.
Cung phu theo lá số này thì dễ yêu và lấy chồng xa, chồng/người yêu lớn hơn nhiều tuổi, có địa vị, giàu có, nhưng gia trưởng. Tình cảm tiến triển bộc phát không ngờ, bạo nở rồi cũng chóng tàn. Phái nữ trong giòng họ gần (ít nhất là phái nữ trong cùng cành của ông/bố), xét mặt bằng chung là khá xinh, nổi bật có tiếng, nhưng dễ lấy chồng xa, chồng gia trưởng, nên lận đận, mà nhẹ thì xung đột nhiều, nặng thì 2, 3 lần đò.

Anh chỉ trém ró thôi, anh thấy sao thì nói vậy, mong em thông cảm nhé!
Cảm ơn em nhiều!
Em chào anh Koollee, anh vẫn khoẻ chứ :)
Năm nay là một năm di chuyển hơi bị nhiều của em. Làm 8 tháng bị đổi chỗ ngồi 4 lần, còn bị đi cách ly tập trung nữa chứ. Vừa rồi em có xin chuyển qua vị trí back office mà ko được, thực ra em không đam mê vị trí nào trong ngân hàng cả, chẳng qua e muốn tìm một công việc ổn định để có thể vừa làm vừa học một lĩnh vực mới, kết thúc mối duyên với banker. Và em nhận thấy, từ khi ra trường đến nay, công việc em bấp bênh có lẽ cũng vì cái nghề tín dụng, mặc dù em vẫn đạt target nhưng e tự biết bản thân mình có rất nhiều hạn chế ở cái nghề này, ko tiến xa được.

Nếu em chuyển qua học bên ngành thiết kế hoặc công nghệ thông tin (như marketing online, digital,...) thì có phù hợp với em ko anh. Mặc dù em rất thích tự kinh doanh nhưng cơ hội chưa thấy, hằng ngày em vẫn đi làm công ăn lương. Nên em muốn chọn một công việc chuyên môn hơn là sale. Mong được anh hồi âm ạ :x
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Phu có không kiếp thì nhanh quen sớm cuới, nguời thuờng 1-2 năm mới cuới thì bạn này tầm 6 tháng là cuới rồi.
Cung phúc, cung di tốt vẫn đuợc gả vào gia đình khá giả như thuờng.
Sau bạn này gặp đuợc mẹ chồng rất tâm lý đây.
Được cảm ơn bởi: Ha250197, nguyenngo8
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

phucphucphucphuc đã viết: 08:48, 01/07/21 Phu có không kiếp thì nhanh quen sớm cuới, nguời thuờng 1-2 năm mới cuới thì bạn này tầm 6 tháng là cuới rồi.
Xem cho em nữa
Em nữa
Mẹ chồng cha chồng có tốt với em không?
lasotuvi.php?lid=LT3IQLTX
Đầu trang

nguyenngo8
Chính thức
Chính thức

phucphucphucphuc đã viết: 08:48, 01/07/21 Phu có không kiếp thì nhanh quen sớm cuới, nguời thuờng 1-2 năm mới cuới thì bạn này tầm 6 tháng là cuới rồi.
Em cảm ơn anh nha. Vậy trên lá số có thể hiện năm nào em sẽ lập gia đình ko ạ
Đầu trang

Ha250197
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ha250197 »

Em ăn cả Không Kiếp tại Phu có Triệt. Tất cả những người thích mình từ trước đến nay toàn hơn ít nhất là 8 tuổi nhưng chẳng đi đến đâu. Bạn trai hiện tại thì bằng tuổi, là bạn nhau 5 năm mới xác định yêu. Hai đứa còn xác định sau 30 mới lấy nhau vì cả 2 còn bộn bề công việc.
Tập tin đính kèm
9B6AE320-97BD-4B66-858B-C1BD17982604.jpeg (296.94 KiB) Đã xem 677 lần
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

nguyenngo8 đã viết: 17:01, 01/07/21

2022 cưới.
Nhớ quay lại feedback nha.
Ghi in đậm để nhớ ko lại quên.
Đầu trang

nguyenngo8
Chính thức
Chính thức

phucphucphucphuc đã viết: 06:44, 04/07/21
nguyenngo8 đã viết: 17:01, 01/07/21

2022 cưới.
Nhớ quay lại feedback nha.
Ghi in đậm để nhớ ko lại quên.
Em ct hồi đầu năm nay. Hiện tại em đang độc thân và cũng chưa để ý đến anh nào. Nếu 2022 mà e lên xe bông, chắc chắn em sẽ quay lại phản hồi anh. Cảm ơn anh nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”