Lá số siêu đẹp bị tuần triệt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số siêu đẹp bị tuần triệt

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Quyen lee đã viết: 18:02, 04/06/21
MinhBich đã viết: 17:59, 04/06/21
Quyen lee đã viết: 17:37, 04/06/21

Anh mà không xem giúp chị này em sẽ thông báo cho mọi cư dân lý số biết anh là người yêu của em
Chắc phải lập hẳn topic mới được mang tên
"Mời anh Dokhoavan - người yêu em Quyen lee luận giúp lá số của em với ạ" :))
Làm luôn đi chị, ủng hộ xem ảnh dám không xem giúp không 😆😆😆
Cho anh ấy cơ hội trả lời xem sao? Chị em mình đừng vội nóng quá :))
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Bye mọi người ở đây.
Cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ em trong thời gian qua.
Chat dữ quá điện thoại rớt xuống hư luôn😂
Khi nào em lấy chồng sẽ quay lại Thông báo.
Anh Dokhoavan, anh Poly, chị coco khi nào rảnh xem giùm chị Minhbich nha
Nhớ đó😘😘😘😘😘🥰🥰🥰🥰
Yêu mọi người
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, MinhBich
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Quyen lee đã viết: 19:38, 04/06/21 Bye mọi người ở đây.
Cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ em trong thời gian qua.
Chat dữ quá điện thoại rớt xuống hư luôn😂
Khi nào em lấy chồng sẽ quay lại Thông báo.
Anh Dokhoavan, anh Poly, chị coco khi nào rảnh xem giùm chị Minhbich nha
Nhớ đó😘😘😘😘😘🥰🥰🥰🥰
Yêu mọi người
Nhất định quay lại thông báo cho anh chị chúc mừng hạnh phúc nha em.
Chúc em thời gian tới đây dù trước hay sau lấy chồng mãi luôn hạnh phúc.
💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Em muốn quay lại với người cũ. Các bác bảo em mê muội em xin chịu. :))

Mấy ngày qua ốm lên ốm xuống. Càng ngẫm nghĩ càng thấy mình sai với nhiều người :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

12010277 đã viết: 22:58, 06/06/21 Em muốn quay lại với người cũ. Các bác bảo em mê muội em xin chịu. :))

Mấy ngày qua ốm lên ốm xuống. Càng ngẫm nghĩ càng thấy mình sai với nhiều người :))
giời, chú nhiều mối thế thì lo gì, ngày thường thì sống cùng khoảnh khắc với ng mới, cuối tuần ôn kỷ niệm với người cũ, lo gì
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thamvu88 đã viết: 11:06, 07/06/21
12010277 đã viết: 22:58, 06/06/21 Em muốn quay lại với người cũ. Các bác bảo em mê muội em xin chịu. :))

giời, chú nhiều mối thế thì lo gì, ngày thường thì sống cùng khoảnh khắc với ng mới, cuối tuần ôn kỷ niệm với người cũ, lo gì
Cám ơn a đã động viên. Lâu ko tán gẫu, dạo này a kd gì rồi?

2021 e ngộ ra nhiều điều, nhưng trải nghiệm của 2021 nó cũng khiến e vã quá.

E nhận ra e quen nhiều cô gái, nhưng e ko hiểu tại sao e khi ốm lên, e chỉ suy nghĩ về 1 cô gái đó. Các cô gái khác đều đàng hoàng, học hành ổn cả. Yêu cô gái đó e cũng ko chắc mình dc hp. Yêu trong đau khổ mà cứ thích? Phiên bản e của 2 năm trc đây sẽ thấy ngưỡng mộ e bây giờ, vì e có thể nói dài ngắn gì cũng chiều. Nhiều gái quen. Nhưng phiên bản e bây giờ chỉ mong có 1 người duy nhất. Về nhà dc tâm sự vs người đó.

E nhận ra bản thân mình chịu đựng dc áp lực tốt hơn người khác. Nhưng e cũng ca thán giỏi.

E cũng hiểu hơn về người đối diện, chứ ko còn nhất nhất tôi và ý kiến của tôi nữa. Nhưng khi mà mình hiểu cảm giác người đối diện, trong khi bản thân mình đang ốm yếu, thì mình thấy mình khá fake hay là mình bị BPD :) Ai coi trailer Batman của Robert Pattinson đóng sẽ hiểu e đang muốn nói gì: Bruce Wayne là con người thật của a ta, hay Batman là con người thật của a ta? A ta thực sự hung bạo, hay đích đến cuối cùng là hòa bình?

E nhận ra mấy cái productivity, efficiency của tụi dân cày nó áp dụng vào e ko dc. Tại vì e cày ko ngày nghỉ từ tháng 4 tới giờ rồi. E hiểu biết, ranh ma hơn nhưng e ngủ khó hơn, e ko có dc đi chơi 1 cách thoải mái, và e hay mắng ng khác hơn.

Xử sự tốt hơn về bản thân cũng khiến e xử sự tốt hơn vs dư luận. Dear people, if you hate me for what I say, I apologize for that angry feeling. But remember the reality. We are made to adapt to our environment. Hating me won't make you any progress in your life. If you are married, you are already ahead of me.

Tóm lại, e đang có cả high và low :)) Nói cho cùng thì tự nhận thấy chả khác gì bị BPD :) :) :)
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

12010277 đã viết: 12:57, 07/06/21

E nhận ra e quen nhiều cô gái, nhưng e ko hiểu tại sao e khi ốm lên, e chỉ suy nghĩ về 1 cô gái đó. Các cô gái khác đều đàng hoàng, học hành ổn cả. Yêu cô gái đó e cũng ko chắc mình dc hp. Yêu trong đau khổ mà cứ thích? Phiên bản e của 2 năm trc đây sẽ thấy ngưỡng mộ e bây giờ, vì e có thể nói dài ngắn gì cũng chiều. Nhiều gái quen. Nhưng phiên bản e bây giờ chỉ mong có 1 người duy nhất. Về nhà dc tâm sự vs người đó.

E nhận ra bản thân mình chịu đựng dc áp lực tốt hơn người khác. Nhưng e cũng ca thán giỏi.

E cũng hiểu hơn về người đối diện, chứ ko còn nhất nhất tôi và ý kiến của tôi nữa. Nhưng khi mà mình hiểu cảm giác người đối diện, trong khi bản thân mình đang ốm yếu, thì mình thấy mình khá fake hay là mình bị BPD :) Ai coi trailer Batman của Robert Pattinson đóng sẽ hiểu e đang muốn nói gì: Bruce Wayne là con người thật của a ta, hay Batman là con người thật của a ta? A ta thực sự hung bạo, hay đích đến cuối cùng là hòa bình?

E nhận ra mấy cái productivity, efficiency của tụi dân cày nó áp dụng vào e ko dc. Tại vì e cày ko ngày nghỉ từ tháng 4 tới giờ rồi. E hiểu biết, ranh ma hơn nhưng e ngủ khó hơn, e ko có dc đi chơi 1 cách thoải mái, và e hay mắng ng khác hơn.

Xử sự tốt hơn về bản thân cũng khiến e xử sự tốt hơn vs dư luận. Dear people, if you hate me for what I say, I apologize for that angry feeling. But remember the reality. We are made to adapt to our environment. Hating me won't make you any progress in your life. If you are married, you are already ahead of me.

Tóm lại, e đang có cả high và low :)) Nói cho cùng thì tự nhận thấy chả khác gì bị BPD :) :) :)
Mất ngủ lâu ngày dễ nổi nóng lắm. Chị để ý Cự Kị nhà chị thời gian nào làm việc nhiều, mất ngủ, stress thì chị phải sắp xếp cho anh chỗ ngồi làm việc khác yên tĩnh với né xa xa 3 mẹ con chị ra chút. :)).

Trong quyển đàn ông sao hoả, đàn bà sao kim có cái ý giống vầy chị nhớ lâu đó là: đàn ông im lặng giải quyết vấn đề, và nói ra kết quả. Còn phụ nữ nói ra để giải quyết. Nên gặp vấn đề phụ nữ sẽ vừa nghĩ vừa nói, đang nghĩ gì sẽ nói đó, nên họ nói ra không phải kết luận của họ. Đàn ông thì tưởng họ đang muốn đáp án nên nhảy vào đưa đáp án thế là cãi nhau.

Nếu không phải vấn đề ngoại tình, quá tệ không thể tha thứ nổi thì nguyên tắc giữ bền mối quan hệ là tức giận đến mấy cũng không nói lời tuyệt tình, kết thúc luôn. Cho người khác cơ hội cũng là cho mình cơ hội. Mà chị để ý hôm chị mới ngồi cười 77 xong là c bị nghiệp quất ngay tức thì, ngay trước mặt e. :)).
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tealightdalat đã viết: 18:04, 07/06/21
12010277 đã viết: 12:57, 07/06/21

Mất ngủ lâu ngày dễ nổi nóng lắm. Chị để ý Cự Kị nhà chị thời gian nào làm việc nhiều, mất ngủ, stress thì chị phải sắp xếp cho anh chỗ ngồi làm việc khác yên tĩnh với né xa xa 3 mẹ con chị ra chút. :)).

Trong quyển đàn ông sao hoả, đàn bà sao kim có cái ý giống vầy chị nhớ lâu đó là: đàn ông im lặng giải quyết vấn đề, và nói ra kết quả. Còn phụ nữ nói ra để giải quyết. Nên gặp vấn đề phụ nữ sẽ vừa nghĩ vừa nói, đang nghĩ gì sẽ nói đó, nên họ nói ra không phải kết luận của họ. Đàn ông thì tưởng họ đang muốn đáp án nên nhảy vào đưa đáp án thế là cãi nhau.

Nếu không phải vấn đề ngoại tình, quá tệ không thể tha thứ nổi thì nguyên tắc giữ bền mối quan hệ là tức giận đến mấy cũng không nói lời tuyệt tình, kết thúc luôn. Cho người khác cơ hội cũng là cho mình cơ hội. Mà chị để ý hôm chị mới ngồi cười 77 xong là c bị nghiệp quất ngay tức thì, ngay trước mặt e. :)).
Uhm đó. Nghe chị nói e mới hiểu bạn kia xử sự đúng. Còn e xử sự như deranged f..k. Mà thực ra e biểu hiện cũng như côn đồ khi nổi điên.

Chắc e đọc thử cuốn đàn ô sao hỏa của chị...
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Mình đọc cuốn sao Hoả, sao Kim rồi. Đọc được vài trang đầu ko thích lắm nên ko đọc nữa. Chắc do mình ế quá đọc ko cảm nhận được ý tác giả.

Mình thích cuốn ngoại tình của Paulo Coehlo. Còn kêu Hà Ca đọc. Hà Ca ko thèm đọc vì Hà Ca chỉ thích các thể loại yêu đương sến súa, sướt mướt. :))

Mình cực kì thích nhà văn Paulo Coehlo. Cuốn sách nào của ông cũng thích.

Phản đối vụ ngoại tình. Nhưng thích cái hay trong cuốn sách. Nó phân tích những khía cạnh xấu của hôn nhân đánh mất dần sự lãng mạn. Nhiều người sau hôn nhân. Nhất là sau khi có con. Họ nghĩ những điều lãng mạn như thời hẹn hò ko quan trọng. Ko nhất thiết phải làm. Nhưng Hôn nhân ko có sự lãnh mạn dễ gây ra nhàm chán. Là nguyên nhân xảy ra vụng trộm.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, 12010277
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

coco87 đã viết: 22:06, 07/06/21 Mình đọc cuốn sao Hoả, sao Kim rồi. Đọc được vài trang đầu ko thích lắm nên ko đọc nữa. Chắc do mình ế quá đọc ko cảm nhận được ý tác giả.

Mình thích cuốn ngoại tình của Paulo Coehlo. Còn kêu Hà Ca đọc. Hà Ca ko thèm đọc vì Hà Ca chỉ thích các thể loại yêu đương sến súa, sướt mướt. :))

Mình cực kì thích nhà văn Paulo Coehlo. Cuốn sách nào của ông cũng thích.

Phản đối vụ ngoại tình. Nhưng thích cái hay trong cuốn sách. Nó phân tích những khía cạnh xấu của hôn nhân đánh mất dần sự lãng mạn. Nhiều người sau hôn nhân. Nhất là sau khi có con. Họ nghĩ những điều lãng mạn như thời hẹn hò ko quan trọng. Ko nhất thiết phải làm. Nhưng Hôn nhân ko có sự lãnh mạn dễ gây ra nhàm chán. Là nguyên nhân xảy ra vụng trộm.
:)), Lúc thực sự gặp vấn đề thì mới có động lực để đọc Coco ah. Ck mình là người đam mê công việc. Ck mình kể ngày xưa chẳng biết lãng mạn là gì, sau gặp mình không hiểu sao thay đổi hẳn, vì mình làm rất nhiều thứ. Nhưng cũng vì vài tật lặt vặt của nhau mà hồi mới yêu cãi nhau nảy lửa suốt. Sau mình cũng thấy khó hiểu, sao giải thích không vô, mình lê la nhà sách kiếm dc quyển đó đọc mới tự hiểu 2 đứa hơn, cũng nói cho ck mình nghe về nội dung. :)).

Mình ngại đọc mấy sách ngoại tình lắm, sợ không có mà nghĩ tiêu cực. Giống như không dám coi phim VN. Tình huống nó tiêu cực sao ấy, mình xem hồi k muốn xem tiếp, chỉ thích xem x-men với siêu nhân thôi. =))
Được cảm ơn bởi: coco87, 12010277
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”