36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tqh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Gửi bài gửi bởi tqh »

minhquang369 đã viết: 22:43, 24/06/21 Sao bác đắn đo thế, cứ comment để a e chiêm nghiệm, e còn j đâu :)
Bác xem kĩ lại lời khuyên của bác Rainbowlight, em thấy rất đúng và sâu cả về lý thuyết và thực tế. Tuy nhiên nếu bác vẫn muốn có thêm một kênh đầu tư ngoài công việc chính, thì có thể xem xét tham gia chứng khoán VN. Biên độ giao động thấp, ko mang tính cờ bạc thuần tuý như forex, nếu bị đọng vốn cầm qua vài năm cũng ko sợ, nếu mua được giá tốt và mua cp của mấy công ty lớn gần như ko thể sập như kiểu Vietco.mbank, Ving.roup..
Lý do là bởi cung quan của bác Thiên lương Lộc Không Kiếp, có thể chơi cổ phiếu được.
Tất nhiên cái này cũng ko hề dễ dàng, bác cứ tiếp cận từ từ, xác định phải mất ít nhất vài năm để học hỏi, chơi vốn nhỏ có thể mất. Em nghĩ thiên tài đầu tư hay bất kể ai cũng cần năm tháng rèn luyện cả.
[/quote]
Chậc, bác nói chuẩn, e chơi chứng khoán thì lãi cũng kha khá, đến phút cuối thì lôi tiền ra đổ vào forex mất sạch, chứ chứng thì e chơi ngon mỗi tội ko nhanh tiền nên e bỏ :(
Được cảm ơn bởi: minhquang369
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: 36 tuổi và giờ em trắng tay ko 1 xu dính túi, cụ nào vào giúp em xem thiên cơ với!

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Mình cũng đang hướng tới làm trader chuyên nghiệp mà nghe còn xa vời lắm 😆
Đầu trang

tqh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tqh »

Rainbowlight đã viết: 23:38, 24/06/21 Mình cũng đang hướng tới làm trader chuyên nghiệp mà nghe còn xa vời lắm 😆
Tớ có kinh nghiệm mà ko có số chơi. Hay inbox zalo tớ giao lưu cách chơi xem tnao
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

tqh đã viết: 23:57, 24/06/21
Rainbowlight đã viết: 23:38, 24/06/21 Mình cũng đang hướng tới làm trader chuyên nghiệp mà nghe còn xa vời lắm 😆
Tớ có kinh nghiệm mà ko có số chơi. Hay inbox zalo tớ giao lưu cách chơi xem tnao
Em làm gì có vốn mà trade, em chỉ chém gió thôi bác ạ :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”