Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi viethahmuk112 »

minhquang369 đã viết: 01:21, 25/06/21 Ls khá đẹp nên không biết góp ý gì, cứ từ từ tiến rồi sẽ toại nguyện công danh tiền bạc. Phu thì hơi chậm cùng với đang vận bị triệt nên việc chọn ngành học chưa như kỳ vọng. Nhưng xét trên đường dài chỉ là chuyện nhỏ.
Anh cho em hỏi là Phu gặp Triệt thế kia thì có sao không ạ? Em tìm mãi vẫn chưa thấy mặt mũi người yêu đâu cũng thấy lo ạ ^^
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mệnh vô chính diệu - Nhật nguyệt tịnh minh hiện đang mông lung với sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi hysshu »

viethahmuk112 đã viết: 09:39, 25/06/21
hysshu đã viết: 00:16, 25/06/21
viethahmuk112 đã viết: 17:28, 24/06/21 Mong được hữu duyên các cao nhân chỉ giáo ạ.
Các thầy, các anh chị cho em hỏi lá số của em có phải cách cục Mệnh vô chính diệu nhật nguyệt tịnh minh không ạ?
Thuở nhỏ em hay đau ốm dặt dẹo, ra vào bệnh viện thường xuyên, đến nay thì sức khỏe cũng đã khá hơn rồi ạ.
Từ nhỏ đến lớn có thể nói việc học hành, thi cử của em hầu như là thuận buồm xuôi gió. Em hiện vừa tốt nghiệp bác sĩ, hiện đang theo học lên Thạc sĩ-Bác sĩ Nội trú
Đúng là lá số mệnh VCD nhật nguyệt tịnh minh. Em hồi học phổ thông có học trường chuyên, lớp chọn gì không? Có được giải thưởng gì lớn trong học tập không? Giai đoạn 14 tới 23 của em chắc nhiều trắc trở, không thuận lợi?
Em có đọc topic Mệnh VCD của anh thấy hoang mang quá. Liệu em có thể gắn bó với ngành nghề của mình không ạ?
Em đọc topic mệnh VCD thấy hoang mang điều gì?
Lá số em khá đẹp đó, vui lên. 44 tới 53 sẽ rất tốt, thuận lợi.
Được cảm ơn bởi: viethahmuk112
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 10:42, 25/06/21
viethahmuk112 đã viết: 09:39, 25/06/21

Đúng là lá số mệnh VCD nhật nguyệt tịnh minh. Em hồi học phổ thông có học trường chuyên, lớp chọn gì không? Có được giải thưởng gì lớn trong học tập không? Giai đoạn 14 tới 23 của em chắc nhiều trắc trở, không thuận lợi?
Em có đọc topic Mệnh VCD của anh thấy hoang mang quá. Liệu em có thể gắn bó với ngành nghề của mình không ạ?
Em đọc topic mệnh VCD thấy hoang mang điều gì?
Lá số em khá đẹp đó, vui lên. 44 tới 53 sẽ rất tốt, thuận lợi.
Em cảm ơn anh ạ.
Đọc các topic về Mệnh VCD em thấy mỗi cô chú anh chị lại có một ý khác nhau, thật sự là rối bời ạ :(
Ở tuổi em thì bạn bè đồng trang lứa hầu hết đều đã có không cái này thì cái kia trong tay rồi mà em thì vẫn còn nguyên một đống như thế này thật sự là vô cùng hoang mang ạ. :((
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

viethahmuk112 đã viết: 01:09, 25/06/21
viethahmuk112 đã viết: 17:28, 24/06/21 Mong được hữu duyên các cao nhân chỉ giáo ạ.
Các thầy, các anh chị cho em hỏi lá số của em có phải cách cục Mệnh vô chính diệu nhật nguyệt tịnh minh không ạ?
Thuở nhỏ em hay đau ốm dặt dẹo, ra vào bệnh viện thường xuyên, đến nay thì sức khỏe cũng đã khá hơn rồi ạ.
Từ nhỏ đến lớn có thể nói việc học hành, thi cử của em hầu như là thuận buồm xuôi gió. Em hiện vừa tốt nghiệp bác sĩ, hiện đang theo học lên Thạc sĩ.
Vâng, chuẩn rồi ạ. Em học cũng thuộc hạng top ạ. Tuy nhiên từ 14-23 em chểnh mảng ham chơi hơn ham học nên không giữ được phong độ như cũ và với tính cách của mình thì em cũng đã bỏ qua nhiều cơ hội tốt ạ, thậm chí còn vướng vào một số chuyện không may mắn nữa ạ.
Cho em hỏi là sau này công danh sự nghiệp của em có thể sáng sủa hơn chút được không ạ?
Tính em hiền lành, nhưng đôi khi cũng nóng nảy, gắt gỏng, bướng? Vận 14 tới 23 kình hãm kiếp kỵ, Thái dương hóa kỵ thì đường học hành cũng không được như ý và 1 số chuyện không may mắn khác là đúng số.
Đầu trang

viethahmuk112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 13:53, 07/04/22
viethahmuk112 đã viết: 01:09, 25/06/21

Vâng, chuẩn rồi ạ. Em học cũng thuộc hạng top ạ. Tuy nhiên từ 14-23 em chểnh mảng ham chơi hơn ham học nên không giữ được phong độ như cũ và với tính cách của mình thì em cũng đã bỏ qua nhiều cơ hội tốt ạ, thậm chí còn vướng vào một số chuyện không may mắn nữa ạ.
Cho em hỏi là sau này công danh sự nghiệp của em có thể sáng sủa hơn chút được không ạ?
Tính em hiền lành, nhưng đôi khi cũng nóng nảy, gắt gỏng, bướng? Vận 14 tới 23 kình hãm kiếp kỵ, Thái dương hóa kỵ thì đường học hành cũng không được như ý và 1 số chuyện không may mắn khác là đúng số.
Em cảm ơn ạh. Dạ vâng ạ, bình thường e rất hiền nhưng em cũng cực kỳ bướng và khó bảo ạh. Hiện tại bạn bè e đều đã công danh sự nghiệp đầy đủ mà e vẫn chưa có gì trong tay ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”