Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

Gửi bài gửi bởi hoanhao28021986 »

Kính chào các Thầy. Hôm nay, em đi gặp thầy phong thuỷ nhà thì tiện thể thầy xem tuổi chi hai vợ chồng. Thầy bảo nữ kỉ tị 1989 lấy chồng 1986 là rất phú quý. Tuy cãi nhau nhưng nếu nữ kỉ tị mà bỏ chồng 1986 thì cuộc sống sau này sẽ không ra gì. Chồng 1986 gánh vác hết cho nữ kỉ tị 1989. Đứa con sinh năm 2018 thuộc con quỷ nên nó chỉ có phá. Mẹ kỉ tị 1989 mà bỏ nam 1986, ở với con 2018 thì chỉ có bị phá hoại. Mà thầy coi nhà em tính xây là hướng tây bắc mà thật ra nhà em gần hướng nam. Vậy là sao ạ. Con xin chân thành cám ơn. Con tính ly dị chồng và xây nhà riêng cho hai mẹ con ra ở ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

:(( :(( up ko mất bài
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Nữ Kỷ tị (1989) lấy nam bính dần (1986) là phú quý thì chưa rõ , nhưng chưa thành phú quý thì đã có chuyện rồi ... đây là một cặp lấy nhau không thuận (chỉ hợp nhau lúc đầu vì âm- dương hài hòa , ngũ hành tương sinh ) , đây là 1 cặp tối kị , vô tình hay cố ý mà mình tạo ra một cái nghiệp xấu , mình phải trả giá cho nó và sau này nó cứ xẩy ra chuyện ... mà ta không giải thích được , tại sao ? và cho là số phận để tự động viên mình .
Được cảm ơn bởi: hoanhao28021986
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Nữ Kỷ tị (1989) lấy nam bính dần (1986) là phú quý thì chưa rõ , nhưng chưa thành phú quý thì đã có chuyện rồi ... đây là một cặp lấy nhau không thuận (chỉ hợp nhau lúc đầu vì âm- dương hài hòa , ngũ hành tương sinh ) , đây là 1 cặp tối kị , vô tình hay cố ý mà mình tạo ra một cái nghiệp xấu , mình phải trả giá cho nó và sau này nó cứ xẩy ra chuyện ... mà ta không giải thích được , tại sao ? và cho là số phận để tự động viên mình .
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 08:22, 22/07/21 Nữ Kỷ tị (1989) lấy nam bính dần (1986) là phú quý thì chưa rõ , nhưng chưa thành phú quý thì đã có chuyện rồi ... đây là một cặp lấy nhau không thuận (chỉ hợp nhau lúc đầu vì âm- dương hài hòa , ngũ hành tương sinh ) , đây là 1 cặp tối kị , vô tình hay cố ý mà mình tạo ra một cái nghiệp xấu , mình phải trả giá cho nó và sau này nó cứ xẩy ra chuyện ... mà ta không giải thích được , tại sao ? và cho là số phận để tự động viên mình .
Dạ từ khi lấy nhau và sinh bé đầu thì đã nhiều lần muốn ly hôn nhưng gia đình hai bên ngăn cản, khuyên răn thì lại cố gắng hoà giải. Nhưng cứ hoà giải mà bản chất không thể thay đổi nên cuối năm nay làm giấy tờ ly hôn chính thức ạ. Con đang chuẩn bị xây nhà để hai mẹ con ở thì có đi coi phong thuỷ nhà ở để xây. Gặp thầy này bảo con cố chịu đựng hai tuổi này rất tốt, là phú quý.
Con đã làm giấy tờ chuẩn bị ly hôn rồi ạ. Chỉ lo sau này, ly hôn xong sẽ nuôi con một mình rất vất vả và phải vay mượn nhiều khoản. Con cũng muốn tái hợp nhưng cứ tái hợp thì anh ấy bản chất đã không tôn trọng và khinh bỉ con rồi, con cố cũng không được ạ.
Con xin Thầy chỉ hướng cho con là con làm nhà năm nay được không ạ. Và hai mẹ con ở nhà mới xây đó có ảnh hưởng gì không ạ.
Con đội ơn ạ
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

2 tuổi này nếu em sinh con 2017 thì đỡ hơn đấy, nhưng thôi số phận rồi
qua câu hỏi cho thấy em muốn bỏ chồng nhưng lại sợ và muốn tìm hiểu kỹ
theo anh tuổi tác chỉ là 1 phần, số em tài lộc tốt. ko phải lo
tuy nhiên em số khổ đấy, gọi là bị cầm tù gì đấy(cầm tù đại ý là bị ép buộc sống theo kiểu bị áp đặt, trước anh đọc nhưng ko nhớ lắm :( )
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Năm nay bạn định làm nhà thì theo tôi không nên , vì cuộc sống của bạn chưa ổn định (còn chưa quyết định chính thức nên đoàn tụ hay ly hôn ) , mà làm nhà lại phải vay mượn và phải nuôi con nữa thì không đơn giản chút nào cả ....Hơn nữa năm nay bạn có tam tai năm cuối thì cũng không nên làm nhà . Chúc bạn may mắn và có quyết định đúng trong thời điểm này .
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Sao các thầy thiếu bản lĩnh thế, bỏ hay không thì cứ nói xác quyết một câu.
Tôi mặc dù kiến thức nông cạn, trình tử vi chắc quá cỡ ngọn cỏ. Nhưng nhìn lá số chị nhà, cự kỵ tả hữu thai vượng thì xác quyết luôn là đa phu, chồng đầu như đã nói, tranh cãi, nghi kỵ, nhiều khi còn có tính ám muội nghi ngờ tay ba, và điều này không phải là không có cơ sở.
Lá số anh nhà lại đủ cặp thai phục vượng tướng cung phu thê, mệnh lại liêm tham hoá kị.
Chị nhà cho hỏi, cái lí do mà anh nhà khinh bỉ, không tôn trọng chị là bởi vì anh nhà nghi đứa con đấy là của người khác, đại khái là nghi chị ngoại tình các kiểu, do ghen. Lá số của cả 2 chỉ ra điều này
Được cảm ơn bởi: hoanhao28021986, minhquang369, atn419
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạn hoalando thân , trên lá số báo rõ rồi và bạn hoanhao cũng kể ra hết rồi , ta còn nói ....móng heo ra làm chi , chỉ nên khuyên để bạn đó có quyết định thôi .
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 15:51, 22/07/21 Sao các thầy thiếu bản lĩnh thế, bỏ hay không thì cứ nói xác quyết một câu.
Tôi mặc dù kiến thức nông cạn, trình tử vi chắc quá cỡ ngọn cỏ. Nhưng nhìn lá số chị nhà, cự kỵ tả hữu thai vượng thì xác quyết luôn là đa phu, chồng đầu như đã nói, tranh cãi, nghi kỵ, nhiều khi còn có tính ám muội nghi ngờ tay ba, và điều này không phải là không có cơ sở.
Lá số anh nhà lại đủ cặp thai phục vượng tướng cung phu thê, mệnh lại liêm tham hoá kị.
Chị nhà cho hỏi, cái lí do mà anh nhà khinh bỉ, không tôn trọng chị là bởi vì anh nhà nghi đứa con đấy là của người khác, đại khái là nghi chị ngoại tình các kiểu, do ghen. Lá số của cả 2 chỉ ra điều này
Chồng hiện giờ rất ghen ạ. Vì em không còn trước khi cưới mặc dù trước khi quen nhau, em cũng đã nói nếu chấp nhận thì quen tiếp. Cũng không ngờ vì chuyện đó mà anh ấy sau khi cưới hằn học mãi đã 3 năm rồi. Lần nào cũng đòi đuổi hai mẹ con ra khỏi nhà. Sau đó, anh ấy lại xin lỗi rồi lại làm hoà, mẹ chồng lại khuyên quay lại. Nhưng việc này cứ lặp đi lặp lại. Em biết nếu lần này không ly hôn thì cũng sẽ mãi bị như vậy cả đời. Thầy phong thuỷ coi nhà cho em thì cứ khuyên hao vơi chồng rất đẹp đôi đừng bỏ, nếu bỏ sau này sẽ hối hận. Em ko sợ hối hận, em chỉ sợ xây nhà chỉ có hai mẹ con vừa vay tiền vừa chăm con một mình. Xây nhà như thế có bị trục trặc gì không. Vì nhà ngoại em, vừa sửa xong thì mẹ em tự tử chết. Nên em sợ lỡ xây nhà xong có bị gì không. Và có bị khó khăn về tài chính về sau không ạ. Em cũng đã mất 1 đứa con năm 2013. Nên giờ em ngoài con ra, em không còn gì cả :(( :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”