Kinh nghiệm cho người mệnh VCD ( nguồn:KimCa.net)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thanhhangn
Chính thức
Chính thức

Re: Kinh nghiệm cho người mệnh VCD ( nguồn:KimCa.net)

Gửi bài gửi bởi Thanhhangn »

hysshu đã viết: 01:16, 20/07/21
Thanhhangn đã viết: 15:02, 17/07/21
Rất cảm ơn bài viết của anh. Em mệnh vcd và em thấy rất đúng. Em thấy đúng cho cả bài viết về quang quý của anh nữa. Nhìn lá số em thực sự xấu, nhưng chắc vì quang quý và đại vận đẹp nên cuộc sống khá ổn, em luôn cảm thấy may mắn. Em tốt nghiệp đại học ra có người giúp và cũng nỗ lực nên có công việc ổn định ngay.
Hình ảnh
Lá số của em cũng khá tốt. Hồi phổ thông em học hành có giỏi không? thi cử có thành tích gì cao không? Có học trường chuyên lớp chọn không?
Vâng, em luôn học trường chuyên lớp chọn. Nhưng thành tích cao nhất cũng chỉ là nhất hsg toán huyện thôi hi:). Em đang làm hồ sơ sang năm đi du học, liệu có thuận không ạ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Kinh nghiệm cho người mệnh VCD ( nguồn:KimCa.net)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thanhhangn đã viết: 18:18, 22/07/21
hysshu đã viết: 01:16, 20/07/21
Thanhhangn đã viết: 15:02, 17/07/21
Rất cảm ơn bài viết của anh. Em mệnh vcd và em thấy rất đúng. Em thấy đúng cho cả bài viết về quang quý của anh nữa. Nhìn lá số em thực sự xấu, nhưng chắc vì quang quý và đại vận đẹp nên cuộc sống khá ổn, em luôn cảm thấy may mắn. Em tốt nghiệp đại học ra có người giúp và cũng nỗ lực nên có công việc ổn định ngay.
Hình ảnh
Lá số của em cũng khá tốt. Hồi phổ thông em học hành có giỏi không? thi cử có thành tích gì cao không? Có học trường chuyên lớp chọn không?
Vâng, em luôn học trường chuyên lớp chọn. Nhưng thành tích cao nhất cũng chỉ là nhất hsg toán huyện thôi hi:). Em đang làm hồ sơ sang năm đi du học, liệu có thuận không ạ?
Sang năm nhìn theo tử vi thì ko thuận, hơn nữa lại đang dịch bệnh Covid thế này, nên khả năng đi du học vào năm sau là rất thấp.
Được cảm ơn bởi: Thanhhangn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”