Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ kỉ tị lấy nam bính dần là phú quý

Gửi bài gửi bởi hoanhao28021986 »

Quyen lee đã viết: 18:54, 22/07/21 Mẹ bạn tự sát mình nghe xong buồn.
Bạn tụng kinh cho mẹ bạn khoảng 8,9 giờ sáng.
Miệng lẩm nhẩm, ăn chay.
Mong mẹ bạn sớm đầu thai sống kiếp người tốt hơn.
Thoải mái sống nha bạn.
Chúc bạn hạnh phúc.

Bạn xem phim the sword and the brocade đây mới là kiểu mẫu đáng mặt đàn ông.
Làm ra tiền
Dám làm dám nhận
Yêu thương bảo vệ người yêu mình
Mẹ mình tự thiêu. Tro cốt hiện giờ đã gửi ở chùa. 49 ngày mình đã đi thập tự, thả chim và gửi chùa hàng tháng để cầu siêu cho mẹ và con của mình.3
Mình ăn chay 3 tháng rồi. Mẹ mình cũng có về báo với chị mình là giờ bà đi chơi ở dưới vui rồi.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, MinhBich, atn419, FallDaisy
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

hoanhao28021986 đã viết: 20:16, 22/07/21
Quyen lee đã viết: 18:54, 22/07/21 Mẹ bạn tự sát mình nghe xong buồn.
Bạn tụng kinh cho mẹ bạn khoảng 8,9 giờ sáng.
Miệng lẩm nhẩm, ăn chay.
Mong mẹ bạn sớm đầu thai sống kiếp người tốt hơn.
Thoải mái sống nha bạn.
Chúc bạn hạnh phúc.

Bạn xem phim the sword and the brocade đây mới là kiểu mẫu đáng mặt đàn ông.
Làm ra tiền
Dám làm dám nhận
Yêu thương bảo vệ người yêu mình
Mẹ mình tự thiêu. Tro cốt hiện giờ đã gửi ở chùa. 49 ngày mình đã đi thập tự, thả chim và gửi chùa hàng tháng để cầu siêu cho mẹ và con của mình.3
Mình ăn chay 3 tháng rồi. Mẹ mình cũng có về báo với chị mình là giờ bà đi chơi ở dưới vui rồi.
Chúc mừng bạn mong bà đầu thai kiếp sau được hưởng hạnh phúc.
Năm mô a di đà Phật 🙏🙏🙏
Được cảm ơn bởi: hoanhao28021986, atn419
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 18:26, 22/07/21 Đàn ông gì đê hèn vậy.
Bạn mà là bạn mình. Thằng này Vào tay mình mình dạy dỗ lại ngay 🤬
Đã nói trước rồi còn kiếm chuyện.
Nó mà là chồng mình, mình đập một trận rồi mới đi.
Thứ đàn ông không bằng đỉ điếm đê hèn vui thì lấy buồn thì đuổi.
Ra đi ra ngoài sống còn quá trẻ
Vì trước khi quen nhau, mình không muốn nói dối nên cũng đã thành thật nói là mình không còn, nếu anh chấp nhận thì sẽ quen còn không thì dừng. Anh đax chấp nhận cũng đòi cưới mình. Mà giờ anh bảo nếu còn thì anh còn tôn trọng mình. Mình không ngờ mới đây anh nói cho mình biết. Anh đi kể cho mẹ anh cho bạn bè anh nghe. Đã vậy bạn bè anh còn nói. Con bé này nó dám nói thật vậy thì thuộc dạng không vừa đâu. Mình không hiểu mình nói thật lòng, nói chỉ riêng một mình anh mà anh đi kể hết người này người kia. Mình không muốn nói dối vâyh mà anh đòi cưới cho bằng được. Cưới xong thì lại đay nghiến mình:( mình chỉ lo cho con của mình sau khi ly hôn sẽ không có bố, bị bạn bè trêu ghẹo thôi :((
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, atn419
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hoanhao28021986 đã viết: 20:26, 22/07/21
Vì trước khi quen nhau, mình không muốn nói dối nên cũng đã thành thật nói là mình không còn, nếu anh chấp nhận thì sẽ quen còn không thì dừng. Anh đax chấp nhận cũng đòi cưới mình. Mà giờ anh bảo nếu còn thì anh còn tôn trọng mình. Mình không ngờ mới đây anh nói cho mình biết. Anh đi kể cho mẹ anh cho bạn bè anh nghe. Đã vậy bạn bè anh còn nói. Con bé này nó dám nói thật vậy thì thuộc dạng không vừa đâu. Mình không hiểu mình nói thật lòng, nói chỉ riêng một mình anh mà anh đi kể hết người này người kia. Mình không muốn nói dối vâyh mà anh đòi cưới cho bằng được. Cưới xong thì lại đay nghiến mình:( mình chỉ lo cho con của mình sau khi ly hôn sẽ không có bố, bị bạn bè trêu ghẹo thôi :((
Không sao đâu bạn phải Dũng cảm lên.
Mình cũng ra xã hội nhỏ nhỏ không được ba mẹ thương yêu.
Giờ mẹ đơn thân không ít, thấy bình thường.
Đỡ hơn con bạn phải chịu cảnh mẹ mình bị bố sỉ nhục.
Mình có panic attack ( rối loạn lo Âu ), mất trí nhớ, mất ngủ, dính luôn rối loạn ăn uống và nhiều căn bệnh tâm thần khác do cha mẹ không hạnh phúc gây ra.
Kể bạn nghe chắc không tin mình từng xắc thịt mình đem nấu cho chó ăn vì mình thấy bản thân không bằng con chó, mình phải bám vào thuốc chống trầm cảm cả tuổi thơ.
Mẹ bạn tự thiêu tức có trầm cảm (depression) tức là bạn sẽ bị ảnh hưởng chút ích ( di truyền) nếu tiếp tục bị ăn hiếp như vậy trước sau bạn sẽ bị.
Cố gắng lên bạn, bây giờ phụ nữ giỏi lắm.
Có gì lên đây tâm sự phụ nữ với nhau sẽ dễ cho Yến kiến không cần thấy mặt nhau do đây là chuyện gia đình.
Cứ sống tốt sau này sẽ kiếm được thằng tốt.
Chúc bạn mãi hạnh phúc
Được cảm ơn bởi: hoanhao28021986
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

hoanhao28021986 đã viết: 11:38, 21/07/21 Kính chào các Thầy. Hôm nay, em đi gặp thầy phong thuỷ nhà thì tiện thể thầy xem tuổi chi hai vợ chồng. Thầy bảo nữ kỉ tị 1989 lấy chồng 1986 là rất phú quý. Tuy cãi nhau nhưng nếu nữ kỉ tị mà bỏ chồng 1986 thì cuộc sống sau này sẽ không ra gì. Chồng 1986 gánh vác hết cho nữ kỉ tị 1989. Đứa con sinh năm 2018 thuộc con quỷ nên nó chỉ có phá. Mẹ kỉ tị 1989 mà bỏ nam 1986, ở với con 2018 thì chỉ có bị phá hoại. Mà thầy coi nhà em tính xây là hướng tây bắc mà thật ra nhà em gần hướng nam. Vậy là sao ạ. Con xin chân thành cám ơn. Con tính ly dị chồng và xây nhà riêng cho hai mẹ con ra ở ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Em sẽ xây nhà và có thể lấy nơi này làm tiệm kinh doanh. Việc làm thu nhập khá nên cũng không phải lo thiếu tiền. Tiền kiếm được mang tính đào hoa ngư kd dv du lịch, cafe,...

Cung Phu này chủ về đa phu, chồng hay ghen, nghi kị.
Đại vận này mệnh phi Hoá kị đối xung với Hoá kị năm sinh của cung Phu nên rất hung!
Được cảm ơn bởi: hoanhao28021986, Quyen lee
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Quyen lee đã viết: 19:52, 22/07/21 Bạn xem thầy nào nói con bạn là con quỷ vậy cho mình địa chỉ.
Con bạn không phải là quỷ đâu thằng thầy bói này là quỷ đội lốt người
Bạn nghe vậy cũng nghe được mình hơi khinh bạn đó, bạn có phải là mẹ ruột bé không vậy???
Có thể bạn Quyen lee hiểu nhầm. Hiện nay có phương pháp xem tuổi mẹ và tuổi con để suy ra con Trời, con Phật. Có 6 loại con: con Trời, con Phật, con Ta, con của Người, con Ma, con Quỷ.

Ví dụ Với người mẹ tuổi Tỵ: nếu con tuổi Hổ, suy ra : Con của Ta, nếu con tuổi Hợi thì đó là con Phật, nếu con tuổi Tí thì đó là con Trời, nếu con tuổi Tuất thì đó là con Quỷ. Con Quỷ ý chỉ đứa bé này hiếu động, nghịch ngợm, có cá tính, hay cãi, bướng, thích làm theo ý mình, nhưng nếu có sự dạy bảo nghiêm khắc, đúng đắn thì đứa trẻ này có thể sau này sẽ thông minh, giỏi giang.

Con Quỷ, chứ không phải con mình sẽ là Quỷ.

Con Quỷ hay con Trời, con Phật dù sao cũng chỉ tham khảo, không đáng tin cậy.

Cách xem con Trời, con Phật. Tham khảo trang web : khongbiet.vn
Sửa lần cuối bởi hysshu vào lúc 21:06, 22/07/21 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: MinhBich, hoanhao28021986, atn419
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 20:48, 22/07/21
Quyen lee đã viết: 19:52, 22/07/21 Bạn xem thầy nào nói con bạn là con quỷ vậy cho mình địa chỉ.
Bạn nghe vậy cũng nghe được mình hơi khinh bạn đó, bạn có phải là mẹ ruột bé không vậy???
Có thể bạn Quyen lee hiểu nhầm. Hiện nay có phương pháp xem tuổi mẹ và tuổi con để suy ra con Trời, con Phật. Có 6 loại con: con Trời, con Phật, con Ta, con Ma, con Quỷ.

Ví dụ Với người mẹ tuổi Tỵ: nếu con tuổi Hổ, suy ra : Con của Ta, nếu con tuổi Hợi thì đó là con Phật, nếu con tuổi Tí thì đó là con Trời, nếu con tuổi Tuất thì đó là con Quỷ. Con Quỷ ý chỉ đứa bé này hiếu động, nghịch ngợm, có cá tính, hay cãi, bướng, thích làm theo ý mình, nhưng nếu có sự dạy bảo nghiêm khắc, đúng đắn thì đứa trẻ này có thể sau này sẽ thông minh, giỏi giang.

Dạ ông thầy nói cũng là ý này nhưng với ý con bé phá em ạ. Nên em đã từ chối thầy này rồi ạ
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 20:44, 22/07/21
hoanhao28021986 đã viết: 11:38, 21/07/21 Kính chào các Thầy. Hôm nay, em đi gặp thầy phong thuỷ nhà thì tiện thể thầy xem tuổi chi hai vợ chồng. Thầy bảo nữ kỉ tị 1989 lấy chồng 1986 là rất phú quý. Tuy cãi nhau nhưng nếu nữ kỉ tị mà bỏ chồng 1986 thì cuộc sống sau này sẽ không ra gì. Chồng 1986 gánh vác hết cho nữ kỉ tị 1989. Đứa con sinh năm 2018 thuộc con quỷ nên nó chỉ có phá. Mẹ kỉ tị 1989 mà bỏ nam 1986, ở với con 2018 thì chỉ có bị phá hoại. Mà thầy coi nhà em tính xây là hướng tây bắc mà thật ra nhà em gần hướng nam. Vậy là sao ạ. Con xin chân thành cám ơn. Con tính ly dị chồng và xây nhà riêng cho hai mẹ con ra ở ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Em sẽ xây nhà và có thể lấy nơi này làm tiệm kinh doanh. Việc làm thu nhập khá nên cũng không phải lo thiếu tiền. Tiền kiếm được mang tính đào hoa ngư kd dv du lịch, cafe,...

Cung Phu này chủ về đa phu, chồng hay ghen, nghi kị.
Đại vận này mệnh phi Hoá kị đối xung với Hoá kị năm sinh của cung Phu nên rất hung!
Em xin cám ơn ạ. Em sẽ xây nhà để hai mẹ con có chỗ ở ạ. Vì nếu bỏ nhà chồng đi thì em không còn chỗ nào ở ạ.
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hysshu đã viết: 20:48, 22/07/21
Có thể bạn Quyen lee hiểu nhầm. Hiện nay có phương pháp xem tuổi mẹ và tuổi con để suy ra con Trời, con Phật. Có 6 loại con: con Trời, con Phật, con Ta, con Ma, con Quỷ.

Cách xem con Trời, con Phật. Tham khảo trang web : khongbiet.vn
Em không bao giờ ủng hộ cái coi bói điên khùng kiểu này.
Con nít mà nói những lời đó nghe như thế nào cũng có vấn đề
Phản đối đến cùng, tốt nhất những người xem kiểu này đừng đụng vào người thân của em. Em đập nát đầu nó
Đầu trang

hoanhao28021986
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quyen lee đã viết: 20:39, 22/07/21
hoanhao28021986 đã viết: 20:26, 22/07/21
Không sao đâu bạn phải Dũng cảm lên.
Mình cũng ra xã hội nhỏ nhỏ không được ba mẹ thương yêu.
Giờ mẹ đơn thân không ít, thấy bình thường.
Đỡ hơn con bạn phải chịu cảnh mẹ mình bị bố sỉ nhục.
Mình có panic attack ( rối loạn lo Âu ), mất trí nhớ, mất ngủ, dính luôn rối loạn ăn uống và nhiều căn bệnh tâm thần khác do cha mẹ không hạnh phúc gây ra.
Kể bạn nghe chắc không tin mình từng xắc thịt mình đem nấu cho chó ăn vì mình thấy bản thân không bằng con chó, mình phải bám vào thuốc chống trầm cảm cả tuổi thơ.
Mẹ bạn tự thiêu tức có trầm cảm (depression) tức là bạn sẽ bị ảnh hưởng chút ích ( di truyền) nếu tiếp tục bị ăn hiếp như vậy trước sau bạn sẽ bị.
Cố gắng lên bạn, bây giờ phụ nữ giỏi lắm.
Có gì lên đây tâm sự phụ nữ với nhau sẽ dễ cho Yến kiến không cần thấy mặt nhau do đây là chuyện gia đình.
Cứ sống tốt sau này sẽ kiếm được thằng tốt.
Chúc bạn mãi hạnh phúc
Cám ơn bạn ạ. Bố mẹ mình cũng không hạnh phúc. Ông ngoại tình, bà bị trầm cảm bệnh nên bà đã tự thiêu. Mình cũng đã từng muốn tự tử một lần. Nên giờ mình muốn ly hôn vơis choingf vì mình sợ nếu tiếp tục mình sẽ có ngày giống như mẹ mình.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”