Nhờ các bác luận giải lá số tử vi của em ạ, e 3 lần làm ăn thất bại, năm nay quyết chiến các anh em xin cho lời khuyên ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các bác luận giải lá số tử vi của em ạ, e 3 lần làm ăn thất bại, năm nay quyết chiến các anh em xin cho lời khuy

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hannah90 đã viết: 18:00, 23/07/21
Dokhoavan đã viết: 18:31, 22/07/21
Hannah90 đã viết: 00:29, 21/07/21 [Nhờ mọi người luận giải lá số của em ạ .
Quan phi Hoá lộc nhập Tài nên em đi làm thu nhập cao. Cung Tài phi Hoá kị nhập mệnh nên em rất chú trọng kiếm tiền. Cung Phúc phi Hoá kị xung Quan nên em một lòng vì công việc, không chú trọng việc kết hôn.

Đại vận này Hoá lộc gặp tự Hoá lộc là em phải tiêu tiền rất nhiều. Phi Hoá kị gặp Hoá kị tiên thiên xung Quan trùng với cung Phúc nguyên cục là công việc gặp khó khăn trở ngại rất lớn, gây nên lo lắng không yên.
Đại vận sau tài vận tốt hơn em nhé!
Bác giúp e giải phần cung hôn nhân và tình cảm với nhé , e cũng lo lắm 😥😥😥
Phu có Thái dương vượng thì ck quý hiển. Hội Cô Quả cũng khó hoà hợp. Ck quản gia đình, dạy dỗ con cái nghiêm khắc, có duyên với chung quanh. Năm 2024 hạn hỉ nhé!

Đại vận sau là từ năm sau, kéo dài 10 năm. Lưu ý dễ bị quan phi trong đại vận sau, tiền bạc cũng dễ mang đầu tư nơi xa mà bị tổn thất
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Hannah90
Đầu trang

Hannah90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các bác luận giải lá số tử vi của em ạ, e 3 lần làm ăn thất bại, năm nay quyết chiến các anh em xin cho lời khuy

Gửi bài gửi bởi Hannah90 »

Dokhoavan đã viết: 18:57, 23/07/21
Hannah90 đã viết: 18:00, 23/07/21
Dokhoavan đã viết: 18:31, 22/07/21

Quan phi Hoá lộc nhập Tài nên em đi làm thu nhập cao. Cung Tài phi Hoá kị nhập mệnh nên em rất chú trọng kiếm tiền. Cung Phúc phi Hoá kị xung Quan nên em một lòng vì công việc, không chú trọng việc kết hôn.

Đại vận này Hoá lộc gặp tự Hoá lộc là em phải tiêu tiền rất nhiều. Phi Hoá kị gặp Hoá kị tiên thiên xung Quan trùng với cung Phúc nguyên cục là công việc gặp khó khăn trở ngại rất lớn, gây nên lo lắng không yên.
Đại vận sau tài vận tốt hơn em nhé!
Bác giúp e giải phần cung hôn nhân và tình cảm với nhé , e cũng lo lắm 😥😥😥
Phu có Thái dương vượng thì ck quý hiển. Hội Cô Quả cũng khó hoà hợp. Ck quản gia đình, dạy dỗ con cái nghiêm khắc, có duyên với chung quanh. Năm 2024 hạn hỉ nhé!

Đại vận sau là từ năm sau, kéo dài 10 năm. Lưu ý dễ bị quan phi trong đại vận sau, tiền bạc cũng dễ mang đầu tư nơi xa mà bị tổn thất
Vâng em cám ơn bác nhiều ạ, nay e chuẩn bị để năm sau đầu quân chiến đấu với sự nghiệp , bác nói rất đúng là tương lai e phải đầu tư nơi xa ạ
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”