Quả bom nổ chậm của cả họ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
linh23983
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Quả bom nổ chậm của cả họ

Gửi bài gửi bởi linh23983 »

2026 bạn lấy chồng. Đừng muốn lấy sớm dễ có trục trặc. Cứ để tuỳ duyên đi bạn. Nếu tin vào tâm linh bạn mua quyển Luận về tình yêu ( hay Nghiệp tình yêu đọc ) rất hay của tác giả gheshe micheal roach, hình như có bán trên shoppe hoặc tiki.
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoatrami123 »

linh23983 đã viết: 13:16, 02/08/21 2026 bạn lấy chồng. Đừng muốn lấy sớm dễ có trục trặc. Cứ để tuỳ duyên đi bạn. Nếu tin vào tâm linh bạn mua quyển Luận về tình yêu ( hay Nghiệp tình yêu đọc ) rất hay của tác giả gheshe micheal roach, hình như có bán trên shoppe hoặc tiki.

Cám ơn bạn nhiều ạ
Mình nghĩ chắc mình chỉ trụ đến năm sau là quá lắm rồi. Mình ở quê chắc ko đợi được đến thời gian đó đâu :). Bố mẹ mình giờ bị cả họ nói nhiều lắm mà sức khoẻ bố mình cũng ko tốt nữa
Đầu trang

linh23983
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi linh23983 »

Nếu cần nhắn tin riêng mình sẽ có cách giúp bạn ( tham
Khảo )
Được cảm ơn bởi: mymmym
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

linh23983 đã viết: 11:20, 07/08/21 Nếu cần nhắn tin riêng mình sẽ có cách giúp bạn ( tham
Khảo )
cám ơn bạn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

hoatrami123 đã viết: 23:42, 03/08/21
linh23983 đã viết: 13:16, 02/08/21 2026 bạn lấy chồng. Đừng muốn lấy sớm dễ có trục trặc. Cứ để tuỳ duyên đi bạn. Nếu tin vào tâm linh bạn mua quyển Luận về tình yêu ( hay Nghiệp tình yêu đọc ) rất hay của tác giả gheshe micheal roach, hình như có bán trên shoppe hoặc tiki.

Cám ơn bạn nhiều ạ
Mình nghĩ chắc mình chỉ trụ đến năm sau là quá lắm rồi. Mình ở quê chắc ko đợi được đến thời gian đó đâu :). Bố mẹ mình giờ bị cả họ nói nhiều lắm mà sức khoẻ bố mình cũng ko tốt nữa
anh em kiến giả nhất phận, họ hàng người ta cũng có việc của người ta nói ra nói vào như kiểu ngứa mồm nói cho vui vậy chứ họ cũng chả để tâm đâu, ai chả có việc của riêng mình, chấp nhặt làm gì cho khổ, số này phu xấu lắm đừng ham lấy truyền tinh, không biết trước bạn trải qua bao nhiêu mối tình rồi? nếu gãy đổ nhiều mối tình rồi thì cũng giải bớt cái xấu phần nào hoặc lấy người đã qua 1 đời vợ cũng đỡ.
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Rainbowlight đã viết: 14:27, 12/08/21
hoatrami123 đã viết: 23:42, 03/08/21

Cám ơn bạn nhiều ạ
anh em kiến giả nhất phận, họ hàng người ta cũng có việc của người ta nói ra nói vào như kiểu ngứa mồm nói cho vui vậy chứ họ cũng chả để tâm đâu, ai chả có việc của riêng mình, chấp nhặt làm gì cho khổ, số này phu xấu lắm đừng ham lấy truyền tinh, không biết trước bạn trải qua bao nhiêu mối tình rồi? nếu gãy đổ nhiều mối tình rồi thì cũng giải bớt cái xấu phần nào hoặc lấy người đã qua 1 đời vợ cũng đỡ.
Mình quen chủ yếu là qua mai mối. Và quen thì ko quá vài tháng. Tầm năm 25 tuổi trở ra thì quen toàn người không tốt lắm nên đâm ra chán nản. Cả gđ mình cũng rất lo lắng. Bản thân mình sống trong gđ không hạnh phúc nên mình thật sự muốn tìm đc 1 người đủ tốt để ko đi theo vết xe đổ của bố mẹ
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

hoatrami123 đã viết: 14:43, 12/08/21 Mình quen chủ yếu là qua mai mối. Và quen thì ko quá vài tháng. Tầm năm 25 tuổi trở ra thì quen toàn người không tốt lắm nên đâm ra chán nản. Cả gđ mình cũng rất lo lắng. Bản thân mình sống trong gđ không hạnh phúc nên mình thật sự muốn tìm đc 1 người đủ tốt để ko đi theo vết xe đổ của bố mẹ
Người ta có câu là "DỤC TỐC BẤT ĐẠT".
Thật sự thì là con gái, ai chả mong có một tấm chồng để dựa vào, để làm em bé không phải lo nghĩ gì, để được che chở...
Nhưng mà chồng bị tắc đường, đến muộn thì biết làm sao?

Bố mẹ không hạnh phúc là việc của thế hệ trước. Mình muốn mưu cầu hạnh phúc thì mình phải mưu cầu một người chồng cho đáng chứ càng sốt ruột càng hỏng việc. Nhìn bố mẹ để sửa mình trước, chắc chắn sẽ tìm được người cùng mình vun đắp hạnh phúc.

Chị thích cái LUẬT HẤP DẪN của VŨ TRỤ. Em thử tìm hiểu xem có giúp gì cho em tìm một hướng giải quyết không.

Chúc em vui vẻ, hạnh phúc, như ý nguyện nhé :x
Được cảm ơn bởi: mymmym
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vân Quý đã viết: 16:46, 12/08/21
hoatrami123 đã viết: 14:43, 12/08/21 Mình quen chủ yếu là qua mai mối. Và quen thì ko quá vài tháng. Tầm năm 25 tuổi trở ra thì quen toàn người không tốt lắm nên đâm ra chán nản. Cả gđ mình cũng rất lo lắng. Bản thân mình sống trong gđ không hạnh phúc nên mình thật sự muốn tìm đc 1 người đủ tốt để ko đi theo vết xe đổ của bố mẹ
Người ta có câu là "DỤC TỐC BẤT ĐẠT".
Thật sự thì là con gái, ai chả mong có một tấm chồng để dựa vào, để làm em bé không phải lo nghĩ gì, để được che chở...
Nhưng mà chồng bị tắc đường, đến muộn thì biết làm sao?

Bố mẹ không hạnh phúc là việc của thế hệ trước. Mình muốn mưu cầu hạnh phúc thì mình phải mưu cầu một người chồng cho đáng chứ càng sốt ruột càng hỏng việc. Nhìn bố mẹ để sửa mình trước, chắc chắn sẽ tìm được người cùng mình vun đắp hạnh phúc.

Chị thích cái LUẬT HẤP DẪN của VŨ TRỤ. Em thử tìm hiểu xem có giúp gì cho em tìm một hướng giải quyết không.

Chúc em vui vẻ, hạnh phúc, như ý nguyện nhé :x
Em cám ơn chị. Em biết cung phu thê xấu nên rất muốn có cao nhân chỉ giáo cách hoá giải. Từ trc đến nay mọi việc em làm đều ko như ý nguyện. Còn mỗi chuyện lấy ck mà ko đc như ý nữa thì buồn lắm, coi như chả được đường gì luôn
Đầu trang

KhoaLuu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi KhoaLuu »

hoatrami123 đã viết: 11:31, 27/07/21 Các bác xem giúp em bao giờ lấy được chồng không ạ. Và chồng em ntn ạ. Chứ giờ em sắp bị đuổi ra khỏi nhà rồiHình ảnh
Năm Canh tý 2020 không có tình duyên gì sao?
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

KhoaLuu đã viết: 21:47, 12/08/21
hoatrami123 đã viết: 11:31, 27/07/21 Các bác xem giúp em bao giờ lấy được chồng không ạ. Và chồng em ntn ạ. Chứ giờ em sắp bị đuổi ra khỏi nhà rồiHình ảnh
Năm Canh tý 2020 không có tình duyên gì sao?
Năm ngoái ko có ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”