Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

thien_quan đã viết: 19:32, 25/08/21
Em MinhBich ơi

Em nói chút gì về em và vị hôn phu của em đi . Và em muốn anh nghiệm lí điều gì vậy em gái

Anh Thiên Quan
Em chào anh Thiên Quan

Chúc anh buổi tối vui vẻ nha

Em là thứ nữ trong gia đình 4 chị em gái, chị cả đã mất sớm. Em cao 1m65, thân hình có da có thịt, da trắng, mặt tròn có tàn nhang bẩm sinh, không mụn, tóc thẳng. Tính tình bé thì khó tính ai trêu ai động vào quạo liền, lớn đã đỡ hơn nhiều, vui vẻ với mọi người, kỹ tính suy nghĩ cẩn thận trong công việc.

Bạn trai là trưởng nam, trên có 2 chị thì chị cả cũng mất sớm, dưới 1 em trai. Cao 1m71, thân hình cân đối, mặt tròn vuông, dầy thịt, trán cao, da ngăm đen, mông tròn đùi to. Tính tình ôn hoà, tốt với mọi người, cũng khá hiền lành, hơi cố chấp, yêu trẻ con, nhẹ dạ, tính khí hơi thất thường lúc trẻ con lúc chín chắn, suy nghĩ cũng chu đáo.

Em muốn anh nghiệm lý giúp em về cung Phối, Quan và Tài của 2 đứa em ạ. Nếu có lời khuyên cho những chỗ cần cải thiện thì rất quý ạ.

Đôi lời gửi tới anh ạ. Em cảm ơn nhiều
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

vanphanvan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vanphanvan »

Anh ơi, anh có thể xem giúp em phía bố mẹ và tình duyên được ko ạ
Em ko biết có thể xem hạn gì của bố mẹ được ko anh nhỉ
Tình duyên e ko trắc trở gì vì 29 năm vẫn thẳng tắp chả yêu đương gì, anh xem giúp em sắp tới có gặp ai ko hay là e ở vậy ạ :(((
em cảm ơn anh ạ
Tập tin đính kèm
4h.jpg (199.03 KiB) Đã xem 736 lần
Sửa lần cuối bởi vanphanvan vào lúc 22:21, 25/08/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

FallDaisy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi FallDaisy »

thien_quan đã viết: 19:41, 25/08/21
FallDaisy đã viết: 19:53, 24/08/21
FallDaisy đã viết: 13:16, 18/03/21

Chào anh Thiên Quan :x anh có khỏe ko ạ? năm mới chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe, vạn sự như ý :x

em vào nghiệm lý một chút về hạn năm 2020 ạ, năm ngoái hồi tháng 1 em bị té xe gãy xương mắc cá chân, nên cũng làm ảnh hưởng công việc nhiều, hihi, nhưng xét cả năm thì tài lộc vẫn ko kém so với 2019, chuyện tình cảm thì đầu năm chia tay mối tình hơn 4 năm, sau đó cũng có duyên mới nhưng lại chia tay chóng vánh.
anh Thiên quan ơi, trước đây e may mắn được anh xem qua lá số, nay rất mong hữu duyên được anh xem giúp em tình duyên và công việc đại vận 33-42, tuổi sang 33 mà vẫn chưa yên bề gia thất :-S em cảm ơn anh nhiều ạ, chúc anh sức khỏe và bình an ạ :)
Chào em FallDaisy

Vâng em chịu khó chờ tí anh sẽ nghiệm lí hộ em nhé . Dạo này tình hình dich bệnh ở gần nơi em ở ra sao rồi em ? . Em cũng nên cẩn thận mỗi ngày nhé .

Anh cũng cầu chúc em và gd mọi điều an lành

Anh Thiên Quan
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ. Tình hình dịch căng lắm a, nhưng may mắn chỗ e ở vẫn ổn, chỉ cầu mong đỡ dịch để dân đỡ khổ :-S em xem a nghiệm cho mọi người rồi chờ tới lượt ạ :D
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

thien_quan đã viết: 18:19, 24/08/21
MinhBich đã viết: 20:14, 27/02/21
thien_quan đã viết: 21:53, 30/11/20 Chào các bạn :)

Đây là những nick mà mình sẽ cố gắng nghiệm lý . Nếu bạn nào thấy bạn đã post lá số nhờ mình mà thấy không có trong danh sách thì xin vui lòng cho mình biết để mình đính chính lại . Mình phần vì ngày thường cũng phải làm việc , phần vì còn trong giai đoạn tìm tòi học hỏi nên luận rất chậm, mong các bạn thông cảm. Mình sẽ cố gắng hơn
Nếu bạn nào thấy không thể chờ được thì xin vui lòng nhờ các cao nhân khác vậy , mình cũng sẽ hoan hỉ nghiệm thêm khi bạn đến lượt mà vẫn còn muốn mình nghiệm lý . Cảm ơn các bạn đã ghé top ủng hộ .

Và cũng xin chúc các bạn một ngày vui vẻ

Thiên Quan

Thanh333 - trang 58
dealectus - trang 58
linh278 - trang 58
sony.20 - trang 59
Rosie307 - trang 59
Mac Lee - trang 61
Nguyennhung812 - trang 61
cherry1123. - trang 62
Khanhlinh93. trang 62
Linh278. trang 62
handoi3. trang 62
SilverHH trang 62
o0dr0o trang 63
May Mắn Mãi Mãi
Co ba la. trang 63
quachdaiphat. Trang 64
Trungbq88. Trang 64
Thuytrang0209. Trang 64
Nguyễn Anh Thúy. trang65
Hiieu. Trang 65
MinhBich. Trang 65
thichdulich. Trang 66
Phương anh đào. Trang 66
Thuhoa2102. Trang 66
hacvt9a. Trang67
bentran249. Trang 67
MarlinNguyen. Trang 68
Chaiko91. Trang 69
davidvu. Trang 70
SingH Trang 71
Meodangyeu. Trang 72
Meyeuchiken. Trang 73
Tienducpham. Trang 73
Vi01pn. Trang 74
Gaucute123. Trang 74
TAMTQ. Trang 74
boonganh98. Trang 75
Lão Bản QN Trang 75
Minchanvt. Trang 75
tdw31. Trang 75
Linhanhdg. Trang 75
Dĩ An Trang 76
Udonna. Trang 76
Thienchi. Trang 76
diemngoc. Trang 78
Hạt Dẻ. Trang 78
-votinh- trang 78
Vobachphong. trang 78
Xiomara. Trang 78
Vodichcapvutu trang 79
Amyglass2019. Trang 79
Thutt403. Trang 79
iamhunghp. Trang 80
Max pham. trang 80
Năm mới chúc anh và gia đình thật nhiều sức khoẻ, an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.
Em vẫn đặt gạch lót dép đợi đến lượt mình. Cảm ơn anh nhiều ạ.
Chào các bạn

Không hiểu có bạn nào trong danh sách trên còn ở đây không và vẫn còn muốn mình nghiêm lý ls . Xin cho mình biết với ah . Minh xin Cảm ơn

Warmly

Thiên Quan
Còn em nè anh ơi. Không ngờ anh còn quay lại topic này.
Chúc anh sức khỏe nha.
Đầu trang

Quỳnh Nga97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Quỳnh Nga97 »

Em xin chào Anh Thiên Quan , em mới vào diễn đàn nên không quen lắm ạ , mãi tận đến bây giờ mới tìm được một topic giải giùm lá số .Em rất tò mò về lá số của bản thân kiểu: Vận chạy tốt không , năm nào lấy chồng , đường chồng con tốt không ; công việc thế nào ......Thấy anh nhận giải giùm nên e cũng đăng lá số của em vào đây để mong anh một ngày nào đó hữu duyên xem giùm em lá số với ạ .Rất mong nhận được sự hồi âm hoan hỉ từ anh - Anh Thiên Quan !!!
Tập tin đính kèm
236689489_276981590447220_3626987316568622017_n (1).jpg
236689489_276981590447220_3626987316568622017_n (1).jpg (278.76 KiB) Đã xem 706 lần
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Mac Lee đã viết: 23:26, 25/08/21
thien_quan đã viết: 18:19, 24/08/21
MinhBich đã viết: 20:14, 27/02/21

Năm mới chúc anh và gia đình thật nhiều sức khoẻ, an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.
Em vẫn đặt gạch lót dép đợi đến lượt mình. Cảm ơn anh nhiều ạ.
Chào các bạn

Không hiểu có bạn nào trong danh sách trên còn ở đây không và vẫn còn muốn mình nghiêm lý ls . Xin cho mình biết với ah . Minh xin Cảm ơn

Warmly

Thiên Quan
Còn em nè anh ơi. Không ngờ anh còn quay lại topic này.
Chúc anh sức khỏe nha.
Chào em Mac lee

Anh cũng rất vui khi gặp lại được em ở đây . Em chắc vẫn khỏe ? Dịch bệnh có làm ảnh hưởng đến cs của em và gd không em ? .
Vâng dạo nọ anh cũng bận lắm , nay được rảnh chút mới lên đây . Anh định tìm một vài ls luận cho đỡ quên nhưng may lại gặp được em .
Em chịu khó dán lại ls của em , nói về mình , nhiều như em có thể ( vì như vậy anh có thể kiểm nghiệm lại với ls và luận được sát với ý em muốn hơn - em cũng hiểu trình anh đến đâu rồi chắc không cần phải nói ít để thử anh em nhỉ ? 😀 ) Và em nói cho anh vấn đề nào em muốn được xem và góp ý em nhé .
Nếu em cho anh biết hôm nay , hy vọng cuối tuần anh sẽ có một bài luận cho em bởi vì anh cần chút thời gian để nghiệm nữa. Anh chờ em phản hồi

Warmly
Được cảm ơn bởi: chimxinhxinh, Mac Lee
Đầu trang

Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khanhlinh1 »

thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Dạ em chào anh,

Em post lá số ở đây để anh nghiệm lý ạ.
Em là trưởng nữ, cao 1m65, được nhận xét là xinh theo kiểu sắc sảo ạ. Tính em khá hướng nội nên không thân với họ hàng và khá ít bạn bè. Em hay tìm hiểu nhiều thứ song hiếm khi nào theo đuổi đến cùng ạ.
Thời đi học của em cũng khá ổn, hiếm khi gặp chuyện gì cản trở. Hiện tại em đang làm tại công ty nước ngoài về cung cấp nhu yếu phẩm ạ.

Em mong anh có thể cho em vài lời về đặc điểm chồng tương lai và đường quan lộc của em ạ. Em cảm ơn anh

Hình ảnh
Đầu trang

chimxinhxinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chimxinhxinh »

thien_quan đã viết: 19:05, 26/08/21
Chào em Mac lee

Anh cũng rất vui khi gặp lại được em ở đây . Em chắc vẫn khỏe ? Dịch bệnh có làm ảnh hưởng đến cs của em và gd không em ? .
Vâng dạo nọ anh cũng bận lắm , nay được rảnh chút mới lên đây . Anh định tìm một vài ls luận cho đỡ quên nhưng may lại gặp được em .
Em chịu khó dán lại ls của em , nói về mình , nhiều như em có thể ( vì như vậy anh có thể kiểm nghiệm lại với ls và luận được sát với ý em muốn hơn - em cũng hiểu trình anh đến đâu rồi chắc không cần phải nói ít để thử anh em nhỉ ? 😀 ) Và em nói cho anh vấn đề nào em muốn được xem và góp ý em nhé .
Nếu em cho anh biết hôm nay , hy vọng cuối tuần anh sẽ có một bài luận cho em bởi vì anh cần chút thời gian để nghiệm nữa. Anh chờ em phản hồi

Warmly
Em chào anh, nếu anh rảnh thì xem giúp em với ạ.
Thực ra em cũng được vài anh xem cho rồi nhưng em vẫn thấy hứng thú và tò mò nên mong được anh xem cho nữa ạ ;;) .
Sơ qua về em thì do các chính tinh đều hãm- nhất là thái dương nên tính cách em khá khép kín, tự ti vào bản thân. Em ít nói nhưng một khi đã nói thì thường dồn người khác bằng thua thì mới thôi. Không kiểm soát được tâm trạng của mình.
Em mong anh luận giúp em về cung tài bạch ạ, nếu như em theo những nghề cần miệng lưỡi thì có thể giàu - có nhà cửa vợ con đuề huề trước 40t không? Em cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

soleilbrille
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi soleilbrille »

thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Em chào Anh Thiên Quan,

Mong có duyên được anh xem ạ. :D
Đây là lá số của em: Hình ảnh
Em cảm ơn anh
Đầu trang

iamhunghp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi iamhunghp »