Đẹp trai nhưng sao ko tiền ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đẹp trai nhưng sao ko tiền ???

Gửi bài gửi bởi nhocsutien »

Phận bác đúng với câu: Phận trai mười hai bến nước, sau này dể bị vợ đè lắm, mà bác biết nội trợ ko vậy, biết thì khổ càng thêm khổ (khổ tâm khổ tính)
Tiền coa mà như ko, nuốt ko trôi....Có nhìn tướng bác khổ tâm
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Sư thầy đẹp trai quá 😂😂
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Tên đã viết: 22:07, 08/09/21
Kiên Kiddy đã viết: 20:40, 08/09/21 Sư thầy đẹp trai quá 😂😂
chú nói thế thì chết Trẫm rồi #-o #-o , Trẫm từng cầm trăm vạn quân , Đông chinh Tây phạt , đánh Nam dẹp Bắc , công thành chém tướng , dưới trướng văn thần võ tướng nhiều vô kể , bảo Trẫm đi tu thì có chết ko #-o
Đến mấy ông Vua Trần còn đi tu nữa là 🤣🤣
Đầu trang

nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đã viết: 11:46, 09/09/21
Kiên Kiddy đã viết: 00:52, 09/09/21
Tên đã viết: 22:07, 08/09/21

chú nói thế thì chết Trẫm rồi #-o #-o , Trẫm từng cầm trăm vạn quân , Đông chinh Tây phạt , đánh Nam dẹp Bắc , công thành chém tướng , dưới trướng văn thần võ tướng nhiều vô kể , bảo Trẫm đi tu thì có chết ko #-o
Đến mấy ông Vua Trần còn đi tu nữa là 🤣🤣
trẫm vẫn chịch gái đều đều, sáng 7 chiều 3 ra vào chưa kể, thì sao đi tu được :)) :))
Tu gì mà tội thế bác :-? Mà mình coa xem 1 số sách có nói lông mày rậm là chúa dâm, mà kiểu như bác là dâm kín ko phải kiểu lộ liễu ko biết coa đúng ko?
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

avta hình em nào thế minh chủ; khi nào dấy binh định giang sơn thì pm vn007
Đầu trang

Thịnh_Nguyễn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thịnh_Nguyễn »

Khuôn môi miệng bác đẹp ntn thì nên làm ngành nào có liên quan đế năn nói như marketing hay sales dễ có khách.
Đầu trang

musk130
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi musk130 »

tôi nhìn bác mệnh có đào hồng cô quả xung chiều thế kia thì chắc thuộc dạng lắm mối tối nằm không. Chủ thớt phản hồi thử là đúng hay là sai?
Mạn phép hỏi bác than không tiền là vì cày rồi vẫn không ra tiền hay không cày mà đòi được hưởng?
PS: đàn ông thì đừng nên tự nhận mình đẹp, có đẹp cũng mài ra ăn được đâu :D
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Kì nhỉ hay ở Mỹ một thời gian khác ta ở đây ai ở đây cũng tự tin mình đẹp trai đẹp gái thông minh giỏi giang hết. Luôn cố gắng thể hiện bản thân, trải chuốc trai cũng toàn mùi nước hoa chỉ không đánh phấn Sơn môi thôi.
Ai chê chửi thẳng mặt luôn không khách khí.
Được cảm ơn bởi: Tên
Đầu trang

musk130
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi musk130 »

Tên đã viết: 15:49, 15/09/21
musk130 đã viết: 13:01, 15/09/21 tôi nhìn bác mệnh có đào hồng cô quả xung chiều thế kia thì chắc thuộc dạng lắm mối tối nằm không. Chủ thớt phản hồi thử là đúng hay là sai?
Mạn phép hỏi bác than không tiền là vì cày rồi vẫn không ra tiền hay không cày mà đòi được hưởng?
đúng là mìn lắm mối tối nằm ko thật , nhưng cũng là tại mình đã bái bồ đề lão tổ làm sư phọ :D :D

mìn trông phát tài bạn ạ :D :D mình ko noi theo tư tưởng của thầy Huấn , mìn ko cày nhưng muốn được hưởng, làm ít nhưng hít đồ thơm :D đang động viên ông già bán nhà kiếm trác ít :D để mua chỗ khác :D
haha, thân cư thê thì sóng gió phủ đời trai tương lai nhờ nhà vợ bác ạ, bác cứ lựa trong số giai nhân mỹ nữ xung quanh cô nào nhà mặt phố bố làm to thì chốt đơn thôi. Với lại bác thân đoạt trưởng, trước sau gì gia tài các cụ chả về tay đích nam :D
Đầu trang

nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

musk130 đã viết: 16:15, 15/09/21
Tên đã viết: 15:49, 15/09/21
musk130 đã viết: 13:01, 15/09/21 tôi nhìn bác mệnh có đào hồng cô quả xung chiều thế kia thì chắc thuộc dạng lắm mối tối nằm không. Chủ thớt phản hồi thử là đúng hay là sai?
đúng là mìn lắm mối tối nằm ko thật , nhưng cũng là tại mình đã bái bồ đề lão tổ làm sư phọ :D :D

mìn trông phát tài bạn ạ :D :D mình ko noi theo tư tưởng của thầy Huấn , mìn ko cày nhưng muốn được hưởng, làm ít nhưng hít đồ thơm :D đang động viên ông già bán nhà kiếm trác ít :D để mua chỗ khác :D
haha, thân cư thê thì sóng gió phủ đời trai tương lai nhờ nhà vợ bác ạ, bác cứ lựa trong số giai nhân mỹ nữ xung quanh cô nào nhà mặt phố bố làm to thì chốt đơn thôi. Với lại bác thân đoạt trưởng, trước sau gì gia tài các cụ chả về tay đích nam :D
Cũng đang ở dạng Thân cư thuê, rơi vào hoàn cảnh rồi mới biêta khổ, dưới cơ vợ nó khổ lắm bác ơi, rồi đường Tử xấu đâu xấu đớm nên quyết ế tới già, cải thiên hoán mệnh kkkkk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”