Hồng loan cư miền tứ mộ cung phu có phải mình và chồng sẽ sinh ly hoặc tử biệt không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hồng loan cư miền tứ mộ cung phu có phải mình và chồng sẽ sinh ly hoặc tử biệt không?

Gửi bài gửi bởi Rubynguyen1989 »

Có phải sau này tình duyên của mình sẽ gãy đổ và vk ck mình sẽ chia ly vĩnh viễn sẽ ko bao h gặp lại, hoặc ck mình sẽ mất ko ạ?
Tập tin đính kèm
Hhhh.jpg (182.05 KiB) Đã xem 510 lần
Đầu trang

Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hồng loan cư miền tứ mộ cung phu có phải mình và chồng sẽ sinh ly hoặc tử biệt không?

Tên đã viết: 11:51, 14/09/21
Rubynguyen1989 đã viết: 11:38, 14/09/21 Có phải sau này tình duyên của mình sẽ gãy đổ và vk ck mình sẽ chia ly vĩnh viễn sẽ ko bao h gặp lại, hoặc ck mình sẽ mất ko ạ?
cung phu thê tướng gặp tuần mà kết hôn sớm thì có khả năng đỗ vỡ :)) :))
đại hạn cung điền trạch quá xấu :)) :)) tướng + ko kiếp có thể chia tay :)) :))

số hợp chốn thiền môn thanh tịnh :)) :))
Mình cưới năm 25t, giờ mà chia tay thì buồn lắm bạn ơi, còn con cái nữa, nếu chia tay thì chắc ck mình sẽ chẳng còn gặp lại mình nữa đâu
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hồng loan cư miền tứ mộ cung phu có phải mình và chồng sẽ sinh ly hoặc tử biệt không?

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Rubynguyen1989 đã viết: 11:38, 14/09/21 Có phải sau này tình duyên của mình sẽ gãy đổ và vk ck mình sẽ chia ly vĩnh viễn sẽ ko bao h gặp lại, hoặc ck mình sẽ mất ko ạ?
Lá số hotgirl một thời xinh đẹp ăn nói hay, bao người chiều chuộng, si mê. Đại vận này và ba năm nay quá xấu. Năm nay không còn gì. Vợ chồng năm nay hoặc năm sau có thể ai đi đường nấy. Giờ nên tin vào Phật giáo, đi chùa chiền. Chắc đang tìm hiểu bói toán. Chí ít năm nay mối quan hệ vợ chồng kiểu ly thân. Cung Phu cũng đẹp nhưng có giai đoạn bạn sẽ vướng vào đào hoa thôi. Chồng đẹp trai giỏi giang (tam không).
Đầu trang

Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 22:24, 15/09/21
Lá số hotgirl một thời xinh đẹp ăn nói hay, bao người chiều chuộng, si mê. Đại vận này và ba năm nay quá xấu. Năm nay không còn gì. Vợ chồng năm nay hoặc năm sau có thể ai đi đường nấy. Giờ nên tin vào Phật giáo, đi chùa chiền. Chắc đang tìm hiểu bói toán. Chí ít năm nay mối quan hệ vợ chồng kiểu ly thân. Cung Phu cũng đẹp nhưng có giai đoạn bạn sẽ vướng vào đào hoa thôi. Chồng đẹp trai giỏi giang (tam không).
Cảm ơn bạn nhiều nha, Bọn mình vẫn ở cùng nhau nhưng sức khỏe mình hơi kém bạn ạ, ko ly thân đâu ạ, 3 năm có cãi vã xung đột thôi bạn, mình thấy tâm trạng mình hơi tồi tệ chút thôi chứ bọn mình chưa nghĩ tới vấn đề ly dị vì còn con cái nữa ạ :), cảm ơn bạn nhiều nha!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”