Vô sinh có con

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Trả lời bài viết
nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vô sinh có con

Gửi bài gửi bởi nhocsutien »

Chào mấy bác, dưới đây là là số mình, và cũng muốn bàn về cung tử tức ấy. Tâm sinh tướng, tướng sinh phúc đức phúc đức sinh Mệnh.
Kiểu như 1 lá số thể hiện 1 người là có con, nhưng nguyên nhân chủ quan là bạn ấy ko con ruột thì nó coa thể là hoán mệnh ko?
Trước tiên mình tự giới trước và mong mấy bác trên đây xin đừng chê trách, tội lắm, đừng nên làm khó sử nhau.
Mình tự nhận biết về bản thân mình là Gay năm 22 tuổi, đối với nữ mình thì ko ghét cũng ko có cảm tình, vì 1 số nguyên nhân gia đình, dạo gần đây mình có quen 1 bạn nữ an 99, bạn ấy cũng thích mình nhưng gay mà, đâu thể thích nữ dc, làm quen cũng dc gần tháng đến h thì mình ko muốn liên lạc với vạn ấy nữa, và quen 1 bạn nam cũng sn 99...
Phận là thân cư Thuê, mà xòn gay, đường Tử tạm ổn, cung thuê cũng dc. Như giả sử mình ế tới già....
Mong mấy bác xem và cho lời bình
Tập tin đính kèm
Tiên Lộc.jpg
Tiên Lộc.jpg (183.64 KiB) Đã xem 2465 lần
Đầu trang

nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Vô sinh có con

Tên đã viết: 14:29, 23/09/21
nhocsutien đã viết: 13:32, 23/09/21 Chào mấy bác, dưới đây là là số mình, và cũng muốn bàn về cung tử tức ấy. Tâm sinh tướng, tướng sinh phúc đức phúc đức sinh Mệnh.
Kiểu như 1 lá số thể hiện 1 người là có con, nhưng nguyên nhân chủ quan là bạn ấy ko con ruột thì nó coa thể là hoán mệnh ko?
Trước tiên mình tự giới trước và mong mấy bác trên đây xin đừng chê trách, tội lắm, đừng nên làm khó sử nhau.
Mình tự nhận biết về bản thân mình là Gay năm 22 tuổi, đối với nữ mình thì ko ghét cũng ko có cảm tình, vì 1 số nguyên nhân gia đình, dạo gần đây mình có quen 1 bạn nữ an 99, bạn ấy cũng thích mình nhưng gay mà, đâu thể thích nữ dc, làm quen cũng dc gần tháng đến h thì mình ko muốn liên lạc với vạn ấy nữa, và quen 1 bạn nam cũng sn 99...
Phận là thân cư Thuê, mà xòn gay, đường Tử tạm ổn, cung thuê cũng dc. Như giả sử mình ế tới già....
em cũng đang kiểm quả vợ thái âm , mà số ko có #-o #-o nghĩ đời nó cũng chán , chỉ có mệnh cự môn thì cung thê là thái âm #-o #-o

đừng có đội lốt gay , mà ra vẽ ko nhờ vợ. cần gái =)) =)) oai làm gì =)) có thì cứ húp đi , mà tiểu vận hiện tài cô đơn nhiêu , vui ít muốn húp cũng chẳng được

tầm cỡ tử phá + phá quân phá toái , tam kỳ gia họi kia còn đang về húp máng vợ chú cự quyền tướng ấn là muỗi =))
Rõ khổ...giả sử ko lấy vk sao bác hè, he là tuân theo mệnh
Đầu trang

nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đã viết: 14:18, 23/09/21
nhocsutien đã viết: 13:32, 23/09/21 Chào mấy bác, dưới đây là là số mình, và cũng muốn bàn về cung tử tức ấy. Tâm sinh tướng, tướng sinh phúc đức phúc đức sinh Mệnh.

cự quyền tướng ấn, số có uy quyền, có quyền mà ko tiền thì vứt đi rồi =))

ko biết tuần triệt nằm đó là tốt hay xấu, nói chung 2 đại ca địa ko + địa kiếp nắm đó có tuần triệt + lộc tồn thì trong cái rũi có cái may, xác định số ko tiền, nhờ vợ chắc cú rồi =)) lại thêm 1 anh đội vợ lên đầu =))

thái âm hãm thiên diêu + đào hồng sướng nhé =)) theo sách hóa khoa nằm đó tốt , nhưng theo lão phu bỏ hóa khoa đi, phải thêm bộ xương khúc vào , thì mới đúng nghĩa " người ta giàu siêu xe hàng hiệu , thân anh nghèo đóng cửa chịch trừ cơm =)) "

vận này chỉ có thái âm , tiền bạc nhờ phụ nữ thôi bác ạ.

số này chỉ duy nhất 1 vận 55-65 kiếm được tiền nhưng cũng buôn ba vất vã , hao tán liền tù tì :))

luư thái tuế đang cung tử chắc đang lo về con , mà đã có con đâu mà lo =))

2021 tiểu hạn cung tật ách có tí tiền do con hóa lộc , nhưng tiểu hao với tuần triệt thì cung hết , vũ khúc mà thêm cô quả nữa thì xác con mẹ nó định là cô đơn thất tình =)) gia thêm đà kỵ chắc cũng bị thi phi soi mói nhiều rồi =))
, có thiên mã ngộ tuần ko té xe là may rồi :))
Vua bù nhìn
Mà bác nói cái vụ đội vk lên đầu sao mà áp lực thế, mà thằng vk hay con vk ko chừng nghe, và chuyện đó cũng chưa muốn nghĩ tới rồi coa khi fa,
Nói tới vụ Đào hồng nghe biến thái quá đi ak, coa khi cưới vk rồi ra ngoài kiếm trai ak, tuy đây dâm thiệt nhưng ko có vụ đó đâu, xin hứa....lấy con vk thì ko kiếm trai,à lấy trai thì kiếm chi nữa có khi chịch thay cơm.....
2 đại Ca Tuần Triệt đó thì nản thật,....
Năm 2021 thì đúng thật,
Theo 1 thầy từng nói với mình thì ngày h sinh cũng mình trước khi sinh là đã coa người định rồi. Mình hiện có Căn bà tổ cô, từ nhở tới lớn cũng coa mấy vụ sắp té xe rồi.
Phận là nam mà gay thị phi đúng rồi, với hậu đậu hay quên mà.
CẢM ƠN BÁC TÊN.....
Đầu trang

nhocsutien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đã viết: 14:51, 23/09/21
nhocsutien đã viết: 14:39, 23/09/21
Tên đã viết: 14:29, 23/09/21

Rõ khổ...giả sử ko lấy vk sao bác hè, he là tuân theo mệnh
vận lấy vợ có năm mão 2023 , năm thìn 2024 là mạnh , năm mão là mạnh nhất nằm cung tử có tã hữu + long phượng ,
năm thìn là có thái âm + đào hồng

còn năm 2022 lu7 thái tuế cung dần là thê , lo cho vợ sốt vó , tiểu hạn nằm cung tài thấy có đào hồng hỉ nhưng bị địa ko với lộc tồn nó bụp rồi , ko làm ăn gì được đâu, cản trở tình duyên khá mạnh :)) nhưng cố gắng đưa cu được thì ngon

bây giờ lo cày cuốc, rồi dắt nó đi chịch đều đều :))

vẽ bề ngoài trông oai phong lẫm liệt , mà ko tiền nghĩ nó chán nhề =))
khi nào chú lấy được vợ thì cuộc sống mới lên được tầm cao mới , nếu ko thì đời nó lẹt đẹt lắm =))
ẹc, "bác nói thế chết e"
Tuy lớn nhưng tính trẻ con,
Kiểu suy nghĩ trên có mẹ già dưới có....ak chưa có tiền nên ko dám iu, sợ khổ bản thân khổ lun người khác, dịch diết nghỉ hơn 4 tháng là tiền đâu mà hẹn ngừ ta
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”