Luận lá số nhân dịp kỷ niệm 13 năm thành lập diễn đàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trantungxd2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận lá số nhân dịp kỷ niệm 13 năm thành lập diễn đàn

Gửi bài gửi bởi trantungxd2 »

Cháu chào cả nhà ạ, hữu duyên nhờ các ông (bác, chú....) xem giúp cháu lá số ạ, cháu cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

Rainley13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rainley13 »

Nhân ngày kỉ niệm diễn đàn thành lập, cháu xin chúc tất cả thành viên diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn
Cháu xin gửi lá số xin các thầy hữu duyên luận giải giúp về Phúc đức của cháu và về mệnh cháu có nghèo khổ khó sau này không ạ. Cháu xin cảm ơn.
Đây là lá số của cháu ạ lasotuvi/2021/FPPJ5KWM.jpg
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi caoha2012 »

Thời hạn 01 tháng mở Topic chúc mừng Diễn Đàn đã hết. Mấy ngày cuối tháng mình bận cả ngày tối về mệt nên không luận giải được nhiều mong mọi người thông cảm và cám ơn các bạn đã ủng hộ Topic.

Trên lá số thông thường mạnh chỗ này thì yếu chỗ khác. cũng ít người được vẹn toàn ...nhiều khi sướng khổ cũng do cách nghĩ và cách đón nhận số phận nữa.

Có điều thắc mắc và muốn nghe tư vấn, giải đáp các bạn cứ mạnh dạn gọi và đặt lịch hẹn tư vấn ở HỘi quán thôi. Tôi là người xem thuộc dạng bình thường ở đó nhé....

Chúc bà con một tháng mới vui vẻ. >:D< :x

P/s: Lá nào mình đã nhận lời ngó qua thì chờ cuối tuần rảnh mình sẽ trả lời nhé. Lá nào chưa trả lời được Hẹn các bạn vào dịp khác nhé
Được cảm ơn bởi: Vuonduahau
Đầu trang

ngnhatha99
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngnhatha99 »

Em là thành viên mới ạ.
Em xin chào anh ạ
Sau khi tìm hiểu tử vi , em tìm thấy 3 câu này ạ :
Cự cơ đắc song hao
Những người bất hiển công danh
Chỉ vì nhật nguyệt đồng tranh Sửu Mùi :(((
Khúc xương ngộ Kỵ uổng đời tài hoa?
2 câu phú này đúng với em không ạ?
Thiên di em lại có tuần - triệt là khó đi xa hoặc đi xa gặp rắc rối ạ?
Anh cho em xin lời bình về công danh vơi cung thê cho em với ạ ❤
Em cảm ơn ạ!
Love uuuuuuu ❤
Tập tin đính kèm
a.jpeg (193.03 KiB) Đã xem 1279 lần
Đầu trang

truyen97dktb
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi truyen97dktb »

Cháu chào chú ạ, cháu là thành viên mới. chú giúp cháu giải lá số này với ạ. cháu cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

Nangmaivn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nangmaivn »

duyhai3659 đã viết: 10:34, 28/09/21 Nhân ngày kỉ niệm diễn đàn thành lập, cháu xin chúc tất cả thành viên diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn
Cháu xin gửi lá số xin các thầy hữu duyên luận giải giúp về Tiền Tài và Đất Đai ạ, cháu xin cảm ơn!
Đôi nét về bản thân cháu:
1, Cháu cao 1m74 cân nặng 63kg dang người dong dỏng sức khỏe hơi kém hay ốm vặt
2, Gia đình cháu có 5 người nhưng anh trai cháu đã mất từ lúc mới sinh
3, Công việc hiện tại của cháu là thiết kế sản xuất thi công nội thất, cháu cùng góp vốn thành lập công ty thu nhập khá
4, Cháu đã lập gia đình riêng và có 1 con gái
Lá bạn này chính tinh giống lá mình. Cung thê bạn VCD có triệt đẹp hơn nên lấy vợ rồi, mình thì chưa ck chưa con.

Cung Điền mình cũng có Đào hoa, rất thích nhà đẹp villas đẹp, nhưng mình có thêm hoá lộc lộc tồn nên mình đang làm môi giới bds, cũng hợp bán những bds đẹp như căn hộ hạng sang và villas, biệt thự biển.
Được cảm ơn bởi: duyhai3659
Đầu trang

duyhai3659
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duyhai3659 »

Nangmaivn đã viết: 01:12, 02/10/21
duyhai3659 đã viết: 10:34, 28/09/21 Nhân ngày kỉ niệm diễn đàn thành lập, cháu xin chúc tất cả thành viên diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn
Cháu xin gửi lá số xin các thầy hữu duyên luận giải giúp về Tiền Tài và Đất Đai ạ, cháu xin cảm ơn!
Đôi nét về bản thân cháu:
1, Cháu cao 1m74 cân nặng 63kg dang người dong dỏng sức khỏe hơi kém hay ốm vặt
2, Gia đình cháu có 5 người nhưng anh trai cháu đã mất từ lúc mới sinh
3, Công việc hiện tại của cháu là thiết kế sản xuất thi công nội thất, cháu cùng góp vốn thành lập công ty thu nhập khá
4, Cháu đã lập gia đình riêng và có 1 con gái
Lá bạn này chính tinh giống lá mình. Cung thê bạn VCD có triệt đẹp hơn nên lấy vợ rồi, mình thì chưa ck chưa con.

Cung Điền mình cũng có Đào hoa, rất thích nhà đẹp villas đẹp, nhưng mình có thêm hoá lộc lộc tồn nên mình đang làm môi giới bds, cũng hợp bán những bds đẹp như căn hộ hạng sang và villas, biệt thự biển.
Vâng em cũng thích villa lắm mà chả biết bao giờ mới được sở hữu, nghề của em thì lúc nào cũng được làm việc với nhà cửa nội thất. Về phần đất đai em xem chỉ tay tướng số hay tử vi các thầy đểu bảo đẹp nhiều đất nhiều cát mà giờ em vẫn đang phải đi thuê nhà ở 😂
Đầu trang

chimxinhxinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chimxinhxinh »

caoha2012 đã viết: 00:36, 05/09/21 Tham khảo ý nói là: em làm về bất động sản nên thử làm phần cho thuê ấy. ( giúp chủ khách cho thuê qua lại). Nếu em biết chút về Cung Điền Tử Phá kia: thì trước đây được hiểu là khó giữ tài sản của tiền nhân để lại cho. Nhưng vẫn có Tử Vi - vốn tốt nếu ở điền đồng cung, cũng không có sát tinh toạ thủ cùng: nên hiểu là đất đai tự mình mua được sẽ bền lâu hơn, đừng mong chờ tiền nhân. Tuy nhiên, do cung điền cũng bị hung tinh hội chiếu về nên trong quá trình làm việc nếu chưa hiểu rõ về thủ tục pháp lý, thủ tục thuê/ cho thuê thì nên hỏi kĩ để tránh những rắc rối về thủ tục giấy tờ. Không phải xấu nhé.
Chào anh, em mong anh luận giúp em về chuyện vợ chồng của em ạ.
Em có được ng khác xem thì nói là cả đời em không sống được với vợ, vợ đầu thì cung thê có phục binh.
Vợ 2 thì cung quan lộc cũng có hồng loan- thiên không.
Mong nhận được phản hồi từ anh...
Đầu trang

tkmuasamsg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tkmuasamsg »

Cho e hỏi quẻ 86 Yêu chiền kỵ hạc có nghĩa là gì đc ko ạ, về đủ sẽ giàu là sao nhỉ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”