Trắc trở đến bao giờ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
cuocsongbuon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trắc trở đến bao giờ?

Gửi bài gửi bởi cuocsongbuon »

Nhờ mọi người xem giúp thử lá số của mình trắc trở đến bao giờ?Sao cuộc sống mình bế tắc thế. Giờ này còn lông bông, không có gì trong tay hết. :(
Hình ảnh
Thanks all
Đầu trang

boysaigongovap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Trắc trở đến bao giờ?

Gửi bài gửi bởi boysaigongovap »

đại vận thê thiếp 24-33 ; lấy vợ thì vợ nó chỉ cho cách tìm việc nào phù hợp , cung quan thê lương triệt đi chung với hoa kị và cư môn thì thị phi bị nghi ngờ ganh ghét , bị phê bình , cấm đoán răn đe nhiều

đi ra ngoài có sao thiên mã phù trợ nên cũng không bị chèn ép , nhìn lại cung vợ cũng oải nhỉ vi vợ thuộc dạng phá may mà có nhật nguyệt chiếu lên rồi nên thành kiểu chỉ có bất mãn khó chịu thôi chứ không đám dập phá
Đầu trang

cuocsongbuon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn boysaigongovap
Hiện chưa có người yêu nữa nên cũng không biết có lấy vợ không nữa.
Lá số của mình chừng nào thì mới có cơ hội thoát khỏi bế tắc vậy?
mệnh,tài,quan,thê,di mình thấy chẳng được cung nào hết
Đầu trang

cuocsongbuon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ Bác nhatmintun và cô liên cho cháu xin đôi lời
Cháu cảm ơn
Đầu trang

cuocsongbuon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nho Bac nhatminhtun xem giup chau voi
Đầu trang

nhatminhtun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatminhtun »

Đang ở ĐẠI VẬN không được tốt. Nhóm CƠ ĐỒNG gặp HỎA LINH có nghĩa là CƠ HÀN, CƠ LINH là tức "THẤT CƠ LỠ VẬN" may có HÓA LỘC nên không chết đói là may rồi. Đợi đáo hạn ngôi sao ĐIểm Lành LIÊM TRINH và các Hạn kế tiếp sẽ được toại ý.
Đầu trang

cuocsongbuon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhatminhtun đã viết:Đang ở ĐẠI VẬN không được tốt. Nhóm CƠ ĐỒNG gặp HỎA LINH có nghĩa là CƠ HÀN, CƠ LINH là tức "THẤT CƠ LỠ VẬN" may có HÓA LỘC nên không chết đói là may rồi. Đợi đáo hạn ngôi sao ĐIểm Lành LIÊM TRINH và các Hạn kế tiếp sẽ được toại ý.
Cháu cảm ơn Bác nhatminhtun
Bác cho cháu hỏi với ls của cháu thì hạn hôn nhân là năm nào vậy? hay đây là ls cô độc ạ
Cháu cảm ơn Bác
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

cuocsongbuon đã viết: 16:28, 24/05/16 Nhờ mọi người xem giúp thử lá số của mình trắc trở đến bao giờ?Sao cuộc sống mình bế tắc thế. Giờ này còn lông bông, không có gì trong tay hết. :(
Hình ảnh
Thanks all
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có tốt không? thành tích thi cử có tốt không?
Đầu trang

cuocsongbuon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hysshu đã viết: 23:09, 17/10/21
cuocsongbuon đã viết: 16:28, 24/05/16 Nhờ mọi người xem giúp thử lá số của mình trắc trở đến bao giờ?Sao cuộc sống mình bế tắc thế. Giờ này còn lông bông, không có gì trong tay hết. :(
Hình ảnh
Thanks all
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông, đường học hành có tốt không? thành tích thi cử có tốt không?
Lâu rồi e mới vô lại diễn đàn ạ
Em mới thay đổi nghề làm bên mảng nhân sự anh, trước đó em làm sale
Em học hết ĐH anh, hồi em học phổ thông thì học kém nhưng thi cử thì may mắn, 2 kỳ thi tốt nghiệp cấp 2,3 kỳ thi nào cũng được kết quả khá cao ạ
Hiện tại em cũng lông bông lang bang như hồi trước thôi a, mọi thứ đều k có gì, đi làm cũng chỉ lương 3 cọc 3 đồng ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”