Mọi người cho em hỏi mệnh vũ khúc có cô đơn không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Cindy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người cho em hỏi mệnh vũ khúc có cô đơn không ạ?

Gửi bài gửi bởi Cindy123 »

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
387BD645-BF46-46CC-A492-03208B1CB4F9.jpeg (225.9 KiB) Đã xem 731 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mọi người cho em hỏi mệnh vũ khúc có cô đơn không ạ?

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Cindy123
Đầu trang

sthlikethat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sthlikethat »

Vũ khúc thuộc kim, kim là thiếu âm, có đặc tính thu vào nên người ta luận tượng là cá tính cô độc. Mộc là mùa xuân, thiếu dương. Hỏa là mùa hạ, thái dương. Hai mùa này con người ta có xu hướng hoạt động, hướng ngoại nhiều hơn. Còn đến mùa thu, mùa đông người ta thường ở trong nhà và có khuynh hướng thu mình, mọi vật ở trạng thái tĩnh hơn là trạng thái động.
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Cindy123 đã viết: 22:00, 20/10/21 Hình ảnh
Con gái nhưng nhà cửa không gọn gàng hay vứt đồ lung tung rồi lại đi tìm khó tính cô độc số vất vả
Đầu trang

Cindy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 11:49, 22/10/21
Cindy123 đã viết: 22:00, 20/10/21 Hình ảnh
Con gái nhưng nhà cửa không gọn gàng hay vứt đồ lung tung rồi lại đi tìm khó tính cô độc số vất vả
Cho con hỏi chút là số vất vả và cô độc là như thế nào ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Cô độc ở đây sống dù đông người nhưng vẫn thích ngồi một mình cô đơn chính trong căn nhà của mình hoặc tự bản thân mình thích thế lá số này vũ khúc thiên hình hóa quyền bạch hổ có thể nắm quyền trong nhà nên mọi người sợ mà lé mình nên mình cảm thấy cô đơn
Đầu trang

Cindy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 13:40, 07/03/22 Cô độc ở đây sống dù đông người nhưng vẫn thích ngồi một mình cô đơn chính trong căn nhà của mình hoặc tự bản thân mình thích thế lá số này vũ khúc thiên hình hóa quyền bạch hổ có thể nắm quyền trong nhà nên mọi người sợ mà lé mình nên mình cảm thấy cô đơn
Con cũng thấy thế ạ 😞 lúc nào cũng cảm thấy bản thân 1 mình. Dạ cho con chút về cung quan Lộc với ạ hiện con đang học kinh tế nhưng vẫn thấy rất mông lung về tương lai. Với cả cung tài bạch của con bị tuần có xấu lắm không ạ ? Con cảm ơn ạ!
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Lá số nhìn khá đẹp đấy nếu đại vận đi thuận thì tốt hơn ấm dương nghịch lý mệnh sinh cục là tự làm mình vất vả vũ phủ là 2 tài tinh hóa quyền cung quan tử tướng có ấn quốc ấn tam thái bát tọa sau này nếu đi làm sẽ có chức vụ mà cũng thích kinh doanh cũng được Vì vũ phủ thì đầu óc kinh doanh kinh nhưng cẩn thận địa kiếp ở quan vì tử vi gặp địa kiếp là vua bị nịnh thần có nghĩa là có bạn bè xấu xui dại, còn tuần ở tài là làm cho tiền mình bị bó buộc không kiếm được khoản to thì nên mở bách hóa siêu thị thu tiền nhỏ nhỏ một là hợp, là số này thì xấu đường chồng thôi, Vũ khúc ở mệnh là chậm muộn lại có thiên hình khó tinh cung thê phá quân là thích anh hơi anh chị một chút kiểu mạnh bảo men men hoặc công an quân đội có con phục binh là kiểu có người thứ 3 nên lá số này muộn chồng và hai đời chồng
Đầu trang

Cindy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 00:42, 08/03/22 Lá số nhìn khá đẹp đấy nếu đại vận đi thuận thì tốt hơn ấm dương nghịch lý mệnh sinh cục là tự làm mình vất vả vũ phủ là 2 tài tinh hóa quyền cung quan tử tướng có ấn quốc ấn tam thái bát tọa sau này nếu đi làm sẽ có chức vụ mà cũng thích kinh doanh cũng được Vì vũ phủ thì đầu óc kinh doanh kinh nhưng cẩn thận địa kiếp ở quan vì tử vi gặp địa kiếp là vua bị nịnh thần có nghĩa là có bạn bè xấu xui dại, còn tuần ở tài là làm cho tiền mình bị bó buộc không kiếm được khoản to thì nên mở bách hóa siêu thị thu tiền nhỏ nhỏ một là hợp, là số này thì xấu đường chồng thôi, Vũ khúc ở mệnh là chậm muộn lại có thiên hình khó tinh cung thê phá quân là thích anh hơi anh chị một chút kiểu mạnh bảo men men hoặc công an quân đội có con phục binh là kiểu có người thứ 3 nên lá số này muộn chồng và hai đời chồng
Dạ con cảm ơn ạ 😞
Đầu trang

Cindy123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 13:40, 07/03/22 Cô độc ở đây sống dù đông người nhưng vẫn thích ngồi một mình cô đơn chính trong căn nhà của mình hoặc tự bản thân mình thích thế lá số này vũ khúc thiên hình hóa quyền bạch hổ có thể nắm quyền trong nhà nên mọi người sợ mà lé mình nên mình cảm thấy cô đơn
Dạ thầy ơi dạo này con bị lừa cả tình cả tiền. Thầy có thể hữu duyên giúp con xem về sự nghiệp và tình duyên của con không ạ. Con thấy con lận đận đường tình duyên quá😞
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”