Mong mọi người bớt chút thời gian luận giải giúp em ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người bớt chút thời gian luận giải giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi uyenmeow »

Em chào mọi người ạ, mong được mọi người hữu duyên về lá số em nên theo công việc gì và khi nào mới tìm được công việc ạ. Ảnh hưởng dịch nên thất nghiệp 4 tháng rồi, cả năm nay không làm ra được tiền ^:)^ ^:)^

Cũng mong mọi người cho em xin vài mô tả về người bạn đời của em với ạ. Không biết sau này liệu có ổn hơn tí không, để trả hiếu cho ba mẹ.
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_eb34b736.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_eb34b736.jpg (149.19 KiB) Đã xem 696 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, uyenmeow
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người bớt chút thời gian luận giải giúp em ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 12:21, 06/11/21 Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Cảm ơn em nhiều nhen 😁
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Vũ phủ miếu vượng sau này giàu có lớn.
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 13:02, 06/11/21 Vũ phủ miếu vượng sau này giàu có lớn.
Dạ không biết có không chứ hiện tại khá long đong, cũng không có gì nổi trội luôn ạ 😁
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

uyenmeow đã viết: 12:16, 06/11/21 Em chào mọi người ạ, mong được mọi người hữu duyên về lá số em nên theo công việc gì và khi nào mới tìm được công việc ạ. Ảnh hưởng dịch nên thất nghiệp 4 tháng rồi, cả năm nay không làm ra được tiền ^:)^ ^:)^

Cũng mong mọi người cho em xin vài mô tả về người bạn đời của em với ạ. Không biết sau này liệu có ổn hơn tí không, để trả hiếu cho ba mẹ.
Người này có cung Tài và Điền khá đẹp. Sau này tiền bạc sẽ đến mạnh. Nhất là 2 đại vận sau 26-35 và 36-45. 26-35 công việc rất tốt, buôn bán hay kinh doanh liên quan đến bất động sản, đất đai, vị trí... sẽ nhiều lộc. Năm nay Lưu niên tam hợp Đại vận hiện tại 16-25 khá xấu. ĐV này công danh tài lộc đều hỏng. Ra ngoài hay bị người khác lừa lọc phá ngang hay lợi dụng. Mọi thứ về con số 0 phải làm lại từ đầu. Năm nay khó xin việc, may mắn thì cuối tháng 12 âm còn khả năng cao sẽ là đầu tháng 1 âm sau Tết 2022.
Vợ chồng dễ cưới dễ bỏ dù cung Phu khá mạnh Chồng tốt giỏi cao to đẹp trai nhưng vợ chồng đều cá tính. Nên bao dung chồng. Cung Tử tức kém sinh nở phải nhờ bác sỹ, cầu tự. Nên sinh một con ở vận 36-45 thì tốt và dễ dàng. Quan có Liêm Trinh sẽ có hoài bão quyết tâm, tuần tự tiến thì sẽ có tiền tài địa vị. Người Tử Tướng thì đẹp thanh thoát, dáng sang, có thể làm lãnh đạo và khởi nghiệp ở ĐV sau 26-35.
Đầu trang

uyenmeow
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 16:20, 06/11/21
uyenmeow đã viết: 12:16, 06/11/21 Em chào mọi người ạ, mong được mọi người hữu duyên về lá số em nên theo công việc gì và khi nào mới tìm được công việc ạ. Ảnh hưởng dịch nên thất nghiệp 4 tháng rồi, cả năm nay không làm ra được tiền ^:)^ ^:)^

Người này có cung Tài và Điền khá đẹp. Sau này tiền bạc sẽ đến mạnh. Nhất là 2 đại vận sau 26-35 và 36-45. 26-35 công việc rất tốt, buôn bán hay kinh doanh liên quan đến bất động sản, đất đai, vị trí... sẽ nhiều lộc. Năm nay Lưu niên tam hợp Đại vận hiện tại 16-25 khá xấu. ĐV này công danh tài lộc đều hỏng. Ra ngoài hay bị người khác lừa lọc phá ngang hay lợi dụng. Mọi thứ về con số 0 phải làm lại từ đầu. Năm nay khó xin việc, may mắn thì cuối tháng 12 âm còn khả năng cao sẽ là đầu tháng 1 âm sau Tết 2022.
Vợ chồng dễ cưới dễ bỏ dù cung Phu khá mạnh Chồng tốt giỏi cao to đẹp trai nhưng vợ chồng đều cá tính. Nên bao dung chồng. Cung Tử tức kém sinh nở phải nhờ bác sỹ, cầu tự. Nên sinh một con ở vận 36-45 thì tốt và dễ dàng. Quan có Liêm Trinh sẽ có hoài bão quyết tâm, tuần tự tiến thì sẽ có tiền tài địa vị. Người Tử Tướng thì đẹp thanh thoát, dáng sang, có thể làm lãnh đạo và khởi nghiệp ở ĐV sau 26-35.
Dạ em cảm ơn anh nhiều vì đã bớt chút thời gian luận cho em ạ, chúc anh nhiều sức khỏe 🥰
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”