XINH GÁI ĐƯỢC TRỜI ƯU ÁI, MỖI TỘI CHƯA GIÀU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: XINH GÁI ĐƯỢC TRỜI ƯU ÁI, MỖI TỘI CHƯA GIÀU

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

b này lương 30 triệu/ tháng mà còn kêu chưa khá giả nổi nữa, lương này = lương cứng giám đốc chi nhánh tỉnh lẻ rồi. Ngẫm lại bản thân mình tháng thu nhập chưa tới 3 củ chả hiểu sao vẫn sống được đến giờ :))
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trang301191 »

e mới dc mức lương này trong vài tháng cuối năm nay thôi ạ, còn năm ngoái về trước lương cũng phọt phẹt thôi ạ
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

giờ e vẫn đi ở nhờ ở thuê, tài sản chưa có gì nhiều đâu ạ
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up bài hóng cao nhân ạ
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up bài xin lời luận giải các đại vận tới ạ
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

trang301191 đã viết: 16:34, 13/12/21 Các cao nhân ghé qua cho em ít lời về lá số em bao giờ khá giả được với ah? Em thấy đại vận 64 của em đẹp tuyệt vời mỗi tội lúc ấy già quá rồi các bác ạ

bạn là người có tinh thần lãnh đạo, có ý chí, muốn làm gì là sẽ quyết tâm làm được cho tới cùng không bỏ cuộc, một khi đã nghĩ cái gì mình cần làm là sẽ làm ít ai có thể làm lay chuyển được
nếu biết động viên người khác thì sẽ khá là tốt cho người đó
chịu nhiều nghiệp do kiếp trước, đôi khi gần tới mức thành công thì ngay lúc đó lại thất bại
hay kết hợp nhiều nguồn ý tưởng khác nhau lại để thành một nếp ý tưởng mới
đôi khi hơi cứng đầu
giỏi toán học hoặc kiến trúc, xây dựng mô hình nhà cửa
đôi khi nóng lên thì bốc như lửa nhưng không bộp chộp làm theo cảm tính, thuộc loại lâu nóng
chậm khi kết bạn, khó kết bạn, có bạn thì đôi khi thấy không cần thiết nữa nên từ từ bỏ bạn
nếu được thuyết phục bằng tình cảm thì sẽ làm mọi việc vì người đó, nhưng không ai có thể ép mình làm bất cứ cái gì
khá chịu đựng, đôi khi gặp nghịch cảnh thì sẽ chịu đựng âm thầm trong thời gian dài, kiên nhẫn chịu đựng
thích nghiên cứu về nhân quả hay những hoạt động kì bí trong suy nghĩ của con người hay tâm linh
có sự kì lạ trong tín ngưỡng tôn giáo
có sự kiên định và thống nhất trong hành động (quyết tâm làm là làm không từ bỏ)
Được cảm ơn bởi: trang301191
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

e cảm ơn bác đã dành thời gian và công sức luận cho em. Bác nói đúng đến 90% đấy ạ. E càng đọc càng thấm từng câu ạ. Em cũng cố gắng chịu nghịch cảnh để trả bớt nghiệp và em cũng rất thích tâm linh huyền bí thật ạ.
Bác xem giúp em đời em có đỡ hơn k, thời gian trước em khổ sở về tinh thần vô cùng ạ, đến mức trầm cảm ạ
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Từ 44 đến 63 vất vả lắm đó nên chú ý. 64 chắc nhờ con mà ổn định thôi nhưng không hết cảm giác ham mê phú quý. Cách cục mệnh cho thấy tham vọng lớn về tiền tải nhưng địa không đóng đó cuối cùng cũng về không. Nô cung âm đồng đào hao thì cuộc sống tình cảm quá phong phú nhất là 54- 63 khi về già còn qua vận phiếm thủy đào hoa tại tý. 14 đến 23 cũng biến động nhiều khi tuổi vị thành niên, giai đoạn này áp lực tinh thần nặng khi cách cục linh xương đà kị hình thành. H đang vận tốt 24-31 do mệnh vcd hộ sát phá tham có lộc tồn thành kiếp lộc tài phúc thôi thì cố kiếm giai đoạn này nhé.
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

trang301191 đã viết: 14:06, 25/12/21 e cảm ơn bác đã dành thời gian và công sức luận cho em. Bác nói đúng đến 90% đấy ạ. E càng đọc càng thấm từng câu ạ. Em cũng cố gắng chịu nghịch cảnh để trả bớt nghiệp và em cũng rất thích tâm linh huyền bí thật ạ.
Bác xem giúp em đời em có đỡ hơn k, thời gian trước em khổ sở về tinh thần vô cùng ạ, đến mức trầm cảm ạ
bị bạn bè hiểu lầm do ít nói, ít trao đổi
hay suy tư về những cái đẹp trong cuộc sống, nhưng không có ý chiếm hữu nó
thường sẽ tìm hiểu kĩ về bạn bè trước khi cho vào danh sách bạn bè (do kiếp trước bị phản)
hay để ý tới những vấn đề về công lý, pháp luật, đạo đức
hợp làm nghề phê bình (chỉ ra cái sai sót hoặc cái tốt) trong văn hay nhạc hay họa
hợp làm nghề cần sự tỉ mỉ chi tiết như toán
thường phát triển từ những sai lầm của người khác (như cái người ta bỏ mình nhặt về tân trang)
thường chỉ cho 1 cái là đúng khi mình thấy nó đúng, khi mình trải nghiệm và cảm nhận nó như vậy
nhưng đôi khi mình muốn làm gì đó nhưng lại nghe lời khuyên người khác rồi từ bỏ cái mình muốn
thường rất "nắm chặt" vào những ý tưởng, ý nghĩ, hay cái mình cho là lý tưởng, không dễ từ bỏ cái mà mình quyết là lý tưởng của mình
không nên đi biển (thuyền), tai họa từ biển
khá lạc quan tích cực, cho dù gặp hoàn cảnh xấu nhưng vẫn nhìn thấy cái tốt trong nó, trong cái khó ló cái khôn
kiếp trước xem nhẹ sự khổ của người khác
thích lái máy bay (phi công)
nên học về truyền thông
thường có giác quan thứ 6, biết 1 chuyện gì đó là đúng mà không biết vì sao mình biết, và nó đúng thật
thích lắp ráp xây dựng (lego)
đôi khi cuộc đời khá là khó, khá khó chịu đựng nổi
thường mình làm việc tốt mà hay bị người khác cho là có ý đồ, bị nói xấu (nhưng mình có thể quên nó đi và tiếp tục sống)
cẩn thận thángg 5 (khi kí kết), nên làm vào tháng 12 hoặc 3
thương người khổ, kẻ bần cùng, giúp đỡ mọi người
khi thấy ai xứng đáng là cho dữ lắm
thường hay lo lắng, đừng làm người khác lo vì cái lo của mình, nếu thấy đúng thì cứ làm
mãnh liệt trong tình yêu
nên theo luật hoặc q.hê quốc tế
đừng ép người khác
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

Rajneeshbible đã viết: 19:16, 25/12/21
trang301191 đã viết: 14:06, 25/12/21 e cảm ơn bác đã dành thời gian và công sức luận cho em. Bác nói đúng đến 90% đấy ạ. E càng đọc càng thấm từng câu ạ. Em cũng cố gắng chịu nghịch cảnh để trả bớt nghiệp và em cũng rất thích tâm linh huyền bí thật ạ.
bị bạn bè hiểu lầm do ít nói, ít trao đổi
hay suy tư về những cái đẹp trong cuộc sống, nhưng không có ý chiếm hữu nó
thường sẽ tìm hiểu kĩ về bạn bè trước khi cho vào danh sách bạn bè (do kiếp trước bị phản)
hay để ý tới những vấn đề về công lý, pháp luật, đạo đức
hợp làm nghề phê bình (chỉ ra cái sai sót hoặc cái tốt) trong văn hay nhạc hay họa
hợp làm nghề cần sự tỉ mỉ chi tiết như toán
thường phát triển từ những sai lầm của người khác (như cái người ta bỏ mình nhặt về tân trang)
thường chỉ cho 1 cái là đúng khi mình thấy nó đúng, khi mình trải nghiệm và cảm nhận nó như vậy
nhưng đôi khi mình muốn làm gì đó nhưng lại nghe lời khuyên người khác rồi từ bỏ cái mình muốn
thường rất "nắm chặt" vào những ý tưởng, ý nghĩ, hay cái mình cho là lý tưởng, không dễ từ bỏ cái mà mình quyết là lý tưởng của mình
không nên đi biển (thuyền), tai họa từ biển
khá lạc quan tích cực, cho dù gặp hoàn cảnh xấu nhưng vẫn nhìn thấy cái tốt trong nó, trong cái khó ló cái khôn
kiếp trước xem nhẹ sự khổ của người khác
thích lái máy bay (phi công)
nên học về truyền thông
thường có giác quan thứ 6, biết 1 chuyện gì đó là đúng mà không biết vì sao mình biết, và nó đúng thật
thích lắp ráp xây dựng (lego)
đôi khi cuộc đời khá là khó, khá khó chịu đựng nổi
thường mình làm việc tốt mà hay bị người khác cho là có ý đồ, bị nói xấu (nhưng mình có thể quên nó đi và tiếp tục sống)
cẩn thận thángg 5 (khi kí kết), nên làm vào tháng 12 hoặc 3
thương người khổ, kẻ bần cùng, giúp đỡ mọi người
khi thấy ai xứng đáng là cho dữ lắm
thường hay lo lắng, đừng làm người khác lo vì cái lo của mình, nếu thấy đúng thì cứ làm
mãnh liệt trong tình yêu
nên theo luật hoặc q.hê quốc tế
đừng ép người khác
Có phải anh xem theo chiêm tinh Vedic không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”