XINH GÁI ĐƯỢC TRỜI ƯU ÁI, MỖI TỘI CHƯA GIÀU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: XINH GÁI ĐƯỢC TRỜI ƯU ÁI, MỖI TỘI CHƯA GIÀU

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

trang301191 đã viết: 09:41, 24/12/21 Ôi bác nói chính xác ạ, ngấm từng từ luôn ấy ah. Vâng e k xấu và lương cũng trung bình 30 triệu/ tháng thôi ạ. Bác xem giúp e các đại vận sau kinh tế ổn hơn k ạ vì e chưa có nhà riêng, tiền tích luỹ chưa nhiều ạ
Chỗ làm hay được người sếp hoặc người lớn tuổi hơn mình nâng đỡ ( cung tật có thiên việt đấy : là quý nhân ) mà tật là cung điền của cung quan Lộc ....mà 30 triệu một tháng thì chủ của bạn rất giàu 😁, bạn up tứ trụ nên xem vận thế nào !
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trang301191 »

hic bác nói làm em cũng thấy lo lắng quá, 2 đại vận lớn nhất cuộc đời mà vất vả chắc số em khổ 😞. Đại vận 44 nhị hợp cung Tật cũng tạm có cứu vớt tí nào không ạ? Hay đại vận 54 nhị hợp cung Di cũng ổn có đỡ chút ít nào không bác
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lão Bản QN đã viết: 22:34, 25/12/21
trang301191 đã viết: 09:41, 24/12/21 Ôi bác nói chính xác ạ, ngấm từng từ luôn ấy ah. Vâng e k xấu và lương cũng trung bình 30 triệu/ tháng thôi ạ. Bác xem giúp e các đại vận sau kinh tế ổn hơn k ạ vì e chưa có nhà riêng, tiền tích luỹ chưa nhiều ạ
Chỗ làm hay được người sếp hoặc người lớn tuổi hơn mình nâng đỡ ( cung tật có thiên việt đấy : là quý nhân ) mà tật là cung điền của cung quan Lộc ....mà 30 triệu một tháng thì chủ của bạn rất giàu 😁, bạn up tứ trụ nên xem vận thế nào !
Dạ lá số tứ trụ của em đây a, kính mong bác cho em xin vài lời ạ
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Có ai xem giúp em lá số tứ trụ với ạ
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

trang301191 đã viết: 23:04, 25/12/21
Chém gió vài lời cho vui chút : giáp mộc sinh tháng Hợi mùa đông , địa chi toàn khố thủy mộc , Hợi mùi củng mộc , giáp kỷ hợp là mình hợp tài nhưng không hoá , mệnh này thân tài ngang nhau ...về cha mẹ bình dân , có lục đục khắc khẩu ...Thìn Thìn tự hình là nhập mộ cần xung khai : năm 2018 bạn lấy chồng không thì công việc thuận lợi ...mùi tỷ kiếp khố đội mũ quan là mệnh kiếm tiền cho người quản lý mình ( quan là quản lý ) ...bạn tiêu tiền cũng ghê đấy ....đại vận Mão tới : Thìn Mão hại nhau , Hợi Mão mùi mộc rất vượng : nên là vận không tốt !
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

trang301191 đã viết: 17:06, 26/12/21 Có ai xem giúp em lá số tứ trụ với ạ
bị bạn bè hiểu lầm do ít nói, ít trao đổi
hay suy tư về những cái đẹp trong cuộc sống, nhưng không có ý chiếm hữu nó
thường sẽ tìm hiểu kĩ về bạn bè trước khi cho vào danh sách bạn bè (do kiếp trước bị phản)
hay để ý tới những vấn đề về công lý, pháp luật, đạo đức
hợp làm nghề phê bình (chỉ ra cái sai sót hoặc cái tốt) trong văn hay nhạc hay họa
hợp làm nghề cần sự tỉ mỉ chi tiết như toán
thường phát triển từ những sai lầm của người khác (như cái người ta bỏ mình nhặt về tân trang)
thường chỉ cho 1 cái là đúng khi mình thấy nó đúng, khi mình trải nghiệm và cảm nhận nó như vậy
nhưng đôi khi mình muốn làm gì đó nhưng lại nghe lời khuyên người khác rồi từ bỏ cái mình muốn
thường rất "nắm chặt" vào những ý tưởng, ý nghĩ, hay cái mình cho là lý tưởng, không dễ từ bỏ cái mà mình quyết là lý tưởng của mình
không nên đi biển (thuyền), tai họa từ biển
khá lạc quan tích cực, cho dù gặp hoàn cảnh xấu nhưng vẫn nhìn thấy cái tốt trong nó, trong cái khó ló cái khôn
kiếp trước xem nhẹ sự khổ của người khác
thích lái máy bay (phi công)
nên học về truyền thông
thường có giác quan thứ 6, biết 1 chuyện gì đó là đúng mà không biết vì sao mình biết, và nó đúng thật
thích lắp ráp xây dựng (lego)
đôi khi cuộc đời khá là khó, khá khó chịu đựng nổi
thường mình làm việc tốt mà hay bị người khác cho là có ý đồ, bị nói xấu (nhưng mình có thể quên nó đi và tiếp tục sống)
cẩn thận thángg 5 (khi kí kết), nên làm vào tháng 12 hoặc 3
thương người khổ, kẻ bần cùng, giúp đỡ mọi người
khi thấy ai xứng đáng là cho dữ lắm
thường hay lo lắng, đừng làm người khác lo vì cái lo của mình, nếu thấy đúng thì cứ làm
mãnh liệt trong tình yêu
nên theo luật hoặc q.hê quốc tế
đừng ép người khác
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lão Bản QN đã viết: 20:42, 26/12/21
trang301191 đã viết: 23:04, 25/12/21

Chém gió vài lời cho vui chút : giáp mộc sinh tháng Hợi mùa đông , địa chi toàn khố thủy mộc , Hợi mùi củng mộc , giáp kỷ hợp là mình hợp tài nhưng không hoá , mệnh này thân tài ngang nhau ...về cha mẹ bình dân , có lục đục khắc khẩu ...Thìn Thìn tự hình là nhập mộ cần xung khai : năm 2018 bạn lấy chồng không thì công việc thuận lợi ...mùi tỷ kiếp khố đội mũ quan là mệnh kiếm tiền cho người quản lý mình ( quan là quản lý ) ...bạn tiêu tiền cũng ghê đấy ....đại vận Mão tới : Thìn Mão hại nhau , Hợi Mão mùi mộc rất vượng : nên là vận không tốt !
Đại vận tới không tốt ạ huhu em lo quá. Các đại vận sau này đỡ hơn không bác ơi
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

trang301191 đã viết: 16:34, 13/12/21 Các cao nhân ghé qua cho em ít lời về lá số em bao giờ khá giả được với ah? Em thấy đại vận 64 của em đẹp tuyệt vời mỗi tội lúc ấy già quá rồi các bác ạ
Năm nay Tân Sửu: em thấy có thuận lợi, may mắn nhiều không, hay vẫn có nhiều trắc trở?
Được cảm ơn bởi: trang301191
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hysshu đã viết: 00:01, 04/01/22
trang301191 đã viết: 16:34, 13/12/21 Các cao nhân ghé qua cho em ít lời về lá số em bao giờ khá giả được với ah? Em thấy đại vận 64 của em đẹp tuyệt vời mỗi tội lúc ấy già quá rồi các bác ạ
Năm nay Tân Sửu: em thấy có thuận lợi, may mắn nhiều không, hay vẫn có nhiều trắc trở?
dạ em thấy càng cuối năm càng thuận lợi ạ. Có người xem cho em theo lá số thì bảo cung Thân của em có Long trì Phượng các là càng về già càng sang chảnh phúc hậu, mà sao em cứ gầy mòn đi. Xong tay thì mỏng nên họ bảo e không thể giàu có đc chỉ đủ ăn... nghe buồn quá bác ơi
Đầu trang

trang301191
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em rất sợ cái nghèo nên em luôn nỗ lực hết mình, mà nghe họ phán xong em chỉ muốn buông xuôi, vì có cố gắng ông trời cũng chỉ cho được như thế... vậy thì cố làm gì phải không bác...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”