Lá số gồm nhiều cách và mệnh nhiều sao đẹp mà sao vẫn khổ và lận đận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số gồm nhiều cách và mệnh nhiều sao đẹp mà sao vẫn khổ và lận đận

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

anhhai0525 đã viết: 16:26, 29/01/22 Chào các bác, e xem qua lá số thì thấy đắc nhiều cách và sao đẹp mà sao vẫn khổ và lận đận thế ạ
Mệnh tử phá có hoá quyền, toạ quý hướng quý, ôm đc xương khúc, tam hoá, khôi việt, quan phúc, tứ đức lại giáp tả hữu giáp long phượng,
Thông tin thêm về Đương số
Cao 1m67 , người hơi gầy, tính tình hơi lập di, mâu thuẫn
Không hợp gia đình, cô độc, thích ở 1 mình
2012 đi học DH hàng hải đc 2 năm rưỡi rồi bỏ
sau đó đi học y học cổ truyền, rồi đại học luật, đều đc 1 thời gian rồi lại bỏ giở giữa chừng
2020 bị bắt tạm giam và mất một khoản tiền
2021 làm việc rồi lại nghỉ, bị mất tiền do chơi tiền ảo, giờ vẫn nợ lần và giờ đang thất nghiệp
số này máu kiếm tiền số lượng lớn và kiểu nhanh chóng kể cả liều, nhưng tiền lại vì bạn vì tai tiếng mà mất đi và lại có liên quan trực tiếp đến sự hưởng thụ cá nhân.
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhhai0525 »

tmyn091 đã viết: 20:22, 29/01/22
anhhai0525 đã viết: 16:26, 29/01/22 Chào các bác, e xem qua lá số thì thấy đắc nhiều cách và sao đẹp mà sao vẫn khổ và lận đận thế ạ
Mệnh tử phá có hoá quyền, toạ quý hướng quý, ôm đc xương khúc, tam hoá, khôi việt, quan phúc, tứ đức lại giáp tả hữu giáp long phượng,
Thông tin thêm về Đương số
Cao 1m67 , người hơi gầy, tính tình hơi lập di, mâu thuẫn
Không hợp gia đình, cô độc, thích ở 1 mình
2012 đi học DH hàng hải đc 2 năm rưỡi rồi bỏ
sau đó đi học y học cổ truyền, rồi đại học luật, đều đc 1 thời gian rồi lại bỏ giở giữa chừng
2020 bị bắt tạm giam và mất một khoản tiền
2021 làm việc rồi lại nghỉ, bị mất tiền do chơi tiền ảo, giờ vẫn nợ lần và giờ đang thất nghiệp
số này máu kiếm tiền số lượng lớn và kiểu nhanh chóng kể cả liều, nhưng tiền lại vì bạn vì tai tiếng mà mất đi và lại có liên quan trực tiếp đến sự hưởng thụ cá nhân.
Theo mình hiểu thì là nếu có kiếm đc thi cũng ko giữ đc, như kiểu kiếm đc thì cũng chạy rồi linh tinh của thiên trả địa phải ko bro
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

Mong các cao nhân góp ý cho vài lời ạ
Đầu trang

tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

up dùm lá số này, thấy tính cách khá là khoa xã hội nên chờ người khác luận tiếp.
Được cảm ơn bởi: anhhai0525
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

tmyn091 đã viết: 21:38, 29/01/22 up dùm lá số này, thấy tính cách khá là khoa xã hội nên chờ người khác luận tiếp.
Bác có góp ý gì cho em không ạ
Đầu trang

tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

anhhai0525 đã viết: 22:18, 29/01/22
tmyn091 đã viết: 21:38, 29/01/22 up dùm lá số này, thấy tính cách khá là khoa xã hội nên chờ người khác luận tiếp.
tôi chưa biết về tính cách thực tế của bạn, nên không thể nói về vận số của riêng bạn từ lá số này, bởi vì 1 khung giờ sinh có nhiều người sinh ra.
Tuy nhiên, trên khuôn mẫu lá số này thì điều cần hạn chế là tĩnh tâm bình tĩnh mà giải quyết đừng động vào hành động lỗ mãng, hạn chế liên quan tới kiện tụng nếu kiện tỷ lệ thua cao, tiền bạc làm ra nhanh nhưng phải cho đi một phần (thay cho việc mất tiền vì bạn thì đi từ thiện lại được tiếng lưu danh), và điều cuối là quan tâm săn sóc cho bố mẹ dù họ có ra sao thì lá số này may mắn trong kiếm tiền bởi vì bố mẹ tích phúc từ kiếp trước trao lại cho cung Tài khố và phúc phận của quan lộc.
Thân.
Được cảm ơn bởi: anhhai0525
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

tmyn091 đã viết: 22:44, 29/01/22
anhhai0525 đã viết: 22:18, 29/01/22
tôi chưa biết về tính cách thực tế của bạn, nên không thể nói về vận số của riêng bạn từ lá số này, bởi vì 1 khung giờ sinh có nhiều người sinh ra.
Tuy nhiên, trên khuôn mẫu lá số này thì điều cần hạn chế là tĩnh tâm bình tĩnh mà giải quyết đừng động vào hành động lỗ mãng, hạn chế liên quan tới kiện tụng nếu kiện tỷ lệ thua cao, tiền bạc làm ra nhanh nhưng phải cho đi một phần (thay cho việc mất tiền vì bạn thì đi từ thiện lại được tiếng lưu danh), và điều cuối là quan tâm săn sóc cho bố mẹ dù họ có ra sao thì lá số này may mắn trong kiếm tiền bởi vì bố mẹ tích phúc từ kiếp trước trao lại cho cung Tài khố và phúc phận của quan lộc.
Thân.
Thanks bác vì những chia sẻ!
Về vấn đề tĩnh tâm thì e cũng nhận biết đc vấn đề này nên vẫn đang thiền và cố gắng giữ mình tâm bình
Nếu có tiền thì e cũng cho đi, vì e cũng ko thiết tha gì tiếc rằng giờ cũng đang nợ lần, và cá nhân e thấy mình kiếm tiền rất kém nếu ko muốn nói là ko biết kiếm tiền
Gia đình thì e ko hợp nhưng lòng thì luôn có cha mẹ và gia đình
Đầu trang

anhhai0525
Chính thức
Chính thức

up tiếp nhờ các bác luận ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”