Xin được Luận giải về cuộc đời ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thichtuvilyso
Chính thức
Chính thức

Xin được Luận giải về cuộc đời ạ

Gửi bài gửi bởi Thichtuvilyso »

Mong được các thầy luận giải giúp cuộc đời ạ ,sau này cuộc sống sung sướng hay cực khổ, anh em có ở gần nhau không ạ, năm sau cháu định kết hôn thì có tốt không ạ cháu cảm ơn
Tập tin đính kèm
1FE2ACBF-C38E-4E4F-9FAA-B5F720AE717F.jpeg (298.03 KiB) Đã xem 387 lần
Đầu trang

doituoidep123
Chính thức
Chính thức

Re: Xin được Luận giải về cuộc đời ạ

Gửi bài gửi bởi doituoidep123 »

Bằng tuổi mình mà b đã kết hôn rồi. Up giúp bạn
Được cảm ơn bởi: Thichtuvilyso
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Thichtuvilyso đã viết: 16:29, 10/03/22 Mong được các thầy luận giải giúp cuộc đời ạ ,sau này cuộc sống sung sướng hay cực khổ, anh em có ở gần nhau không ạ, năm sau cháu định kết hôn thì có tốt không ạ cháu cảm ơn
Lá số này phát từ vận 33-42 nhé. Tài lạ. Nên học các ngành đam mê. Ngành liên quan kinh doanh quốc tế. Ra ngoài nhiều người nể. Có danh tiếng. Không kinh doanh riêng mà nên lựa theo tài hay đam mê mà làm. Chồng có quyền chức nhưng nhỏ, không trợ lực nhiều. Bất lợi bố mẹ, nên làm trung gian hòa giải.
Được cảm ơn bởi: Thichtuvilyso
Đầu trang

Thichtuvilyso
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thichtuvilyso »

TuviExpress đã viết: 20:32, 10/03/22
Thichtuvilyso đã viết: 16:29, 10/03/22 Mong được các thầy luận giải giúp cuộc đời ạ ,sau này cuộc sống sung sướng hay cực khổ, anh em có ở gần nhau không ạ, năm sau cháu định kết hôn thì có tốt không ạ cháu cảm ơn
Lá số này phát từ vận 33-42 nhé. Tài lạ. Nên học các ngành đam mê. Ngành liên quan kinh doanh quốc tế. Ra ngoài nhiều người nể. Có danh tiếng. Không kinh doanh riêng mà nên lựa theo tài hay đam mê mà làm. Chồng có quyền chức nhưng nhỏ, không trợ lực nhiều. Bất lợi bố mẹ, nên làm trung gian hòa giải.
Dạ e đang mở tiệm làm về spa chăm sóc da,bố mẹ thì cãi nhau khắc khẩu lắm nhưng nay cãi mai hoà ,người e sắp cưới tính học để làm trong quân đội,không biết là số có thể hiện lấy chồng làm trong nhà nước không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”