Kính mong cô Liên và các bác trong diễn đàn xem dùm số 2 đời chồng không ah?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
cattynew
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kính mong cô Liên và các bác trong diễn đàn xem dùm số 2 đời chồng không ah?

Gửi bài gửi bởi cattynew »

LMong cô Liên và các bác xem dùm số Cat có 2 đời chồng không ah? Cat đọc thấy mệnh có Hồng loan dễ 2 đời chồng, với lại thực sự gia đình lục đục và mệt mỏi quá các bác ah. Cat đang cố vì con, chẳng biết sau này sẽ ra sao ah, vì có quá nhiều vấn đề ah. Cat có 1 con trai, không biết số Cat có thêm con nữa không ah? Rất mong cô Liên và các bác xem dùm ah. Rất cảm ơn ah.

Mã lệnh: Chọn tất cả

Đầu trang

Tứ trụ mệnh lý
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong cô Liên và các bác trong diễn đàn xem dùm số 2 đời chồng không ah?

Gửi bài gửi bởi Tứ trụ mệnh lý »

cattynew đã viết: 21:30, 11/03/22 LMong cô Liên và các bác xem dùm số Cat có 2 đời chồng không ah? Cat đọc thấy mệnh có Hồng loan dễ 2 đời chồng, với lại thực sự gia đình lục đục và mệt mỏi quá các bác ah. Cat đang cố vì con, chẳng biết sau này sẽ ra sao ah, vì có quá nhiều vấn đề ah. Cat có 1 con trai, không biết số Cat có thêm con nữa không ah? Rất mong cô Liên và các bác xem dùm ah. Rất cảm ơn ah.

Cho tôi hỏi chút có phải bạn là người đến sau không? Hoặc có thể là vợ...không chính danh?
Được cảm ơn bởi: cattynew
Đầu trang

cattynew
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Kính mong cô Liên và các bác trong diễn đàn xem dùm số 2 đời chồng không ah?

Tứ trụ mệnh lý đã viết: 01:04, 12/03/22
cattynew đã viết: 21:30, 11/03/22 LMong cô Liên và các bác xem dùm số Cat có 2 đời chồng không ah? Cat đọc thấy mệnh có Hồng loan dễ 2 đời chồng, với lại thực sự gia đình lục đục và mệt mỏi quá các bác ah. Cat đang cố vì con, chẳng biết sau này sẽ ra sao ah, vì có quá nhiều vấn đề ah. Cat có 1 con trai, không biết số Cat có thêm con nữa không ah? Rất mong cô Liên và các bác xem dùm ah. Rất cảm ơn ah.

Cho tôi hỏi chút có phải bạn là người đến sau không? Hoặc có thể là vợ...không chính danh?
Dạ đúng rồi Cat quen xong rồi Ck đi lấy vợ, xong ly dị rồi lại quay lại với nhau ah.
Đầu trang

cattynew
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Up chờ cô, bác… xem dùm ah!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Lá số của chị nay đã ngoài 40t sao còn lại đi tin vào số phận. Theo mình thấy là này chỉ có 1 chồng thôi
Được cảm ơn bởi: cattynew, nemy
Đầu trang

cattynew
Nhị đẳng
Nhị đẳng

truy mệnh đã viết: 23:04, 15/03/22 Lá số của chị nay đã ngoài 40t sao còn lại đi tin vào số phận. Theo mình thấy là này chỉ có 1 chồng thôi
Cảm ơn em đã xem dùm. Thật ra chị thấy những gì chị trải qua như có sự sắp đặt hay theo số phận nào đó. Nhiều khi cố gắng làm theo ý mình cũng không đạt được kết quả… Với lại có những việc xảy ra chị thấy rất ứng với lá số của chị đã được các bác xem cho… Nên khi gặp chuyện mà không biết sẽ ra sao thì mình lại đặt câu hỏi về số phận em ah.
Được cảm ơn bởi: truy mệnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”