Xin lỗi bác Hà Túc Đạo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Xin lỗi bác Hà Túc Đạo

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

phuc8569 chó đã viết: 18:27, 25/03/22
Phuc8569 đã viết: 14:28, 25/03/22 Bước vào đây vào thứ 2 nhé , khỏi phải truy lùng đâu ngáo ạ
8rd floor , Sun Village building , 31-33 Nguyen Van Dau street , ward 6 , Binh Thanh dist , Ho Chi Minh city
Bạn muốn xử tôi kiểu gì? Chém gió cho tôi bật cười đến chết à.
Vào nhớ xin bảo vệ trước, cho người ta mở thang máy lên tầng 8 nhé. Ngáo ngơ vcl ra. Tôi chả hiểu nổi nếu cậu bận rộn và thành công như cậu nói, thì lấy đâu ra thì giờ ngày nào cũng lên đây than thở như thế. Không có ngộ không đâu, ngộ thật!
Mày lập clone cả đống làm loạn lý số ai chả biết . Bắn luôn fb , sdt ra đi con trai
Mày hỏi bà thư đi, bà ý cung cấp cho. Còn cái loại vớ vẩn như mày có 10 thằng bố m cũng ko sợ, bớt ngớ ngẩn rồi gán ghép nhé. Loại mày gặp tao run tiểu trong quần không hết chứ ở đó ồn ào. Giờ tao mới có thời gian rảnh để xem bác Hà bác Văn nói gì, kêu mày là chí phèo thì còn nhẹ nhàng lắm, thằng rảnh rỗi.
Được cảm ơn bởi: Tôn Ngộ Không !!!
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Phuc8569 đã viết: 15:41, 26/03/22
Phuc8569 đã viết: 14:28, 25/03/22 Bước vào đây vào thứ 2 nhé , khỏi phải truy lùng đâu ngáo ạ
8rd floor , Sun Village building , 31-33 Nguyen Van Dau street , ward 6 , Binh Thanh dist , Ho Chi Minh city
Vào nhớ xin bảo vệ trước, cho người ta mở thang máy lên tầng 8 nhé. Ngáo ngơ vcl ra. Tôi chả hiểu nổi nếu cậu bận rộn và thành công như cậu nói, thì lấy đâu ra thì giờ ngày nào cũng lên đây than thở như thế. Không có ngộ không đâu, ngộ thật!
Mày lập clone cả đống làm loạn lý số ai chả biết . Bắn luôn fb , sdt ra đi con trai
Mày hỏi bà thư đi, bà ý cung cấp cho. Còn cái loại vớ vẩn như mày có 10 thằng bố m cũng ko sợ, bớt ngớ ngẩn rồi gán ghép nhé. Loại mày gặp tao run tiểu trong quần không hết chứ ở đó ồn ào. Giờ tao mới có thời gian rảnh để xem bác Hà bác Văn nói gì, kêu mày là chí phèo thì còn nhẹ nhàng lắm, thằng rảnh rỗi.
[-O< T lạy mày, mày động não đi

Nếu T muốn gặp m , t kiếm mày ngay

Người tạo nick này hỏi mày số điện thoại và Facebook, chứng tỏ người này không có ở TP hồ chí minh

Động não đi Phúc

T gọi tên Phúc chung chung, trên này có mấy người tên Phúc, m nhảy vào tự khai luôn

Động não đi
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Ủa mà Thư thì liên quan gì tới mày ?
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Ok vụ này khép lại nhé, ai thông minh xíu thì hiểu rồi đó, là đối phương tự khai ra hết nhé

Tôi chửi Phúc , trên này có mấy người tên Phúc, tại sao chỉ có mình nó nhảy vào :))

Chính miệng nó vừa nói ở qote trên là 2 người không có gì với nhau nhưng chỉ nghe đến 1 chữ “Phúc” liền nghĩ ngay rằng người ta đang nói nó. :)) Nó hoàn toàn không thắc mắc người ta có nhầm người nào tên Phúc không

Tạm biệt, tối nay bắt xe lên Daklak sống, rỗi hơi đâu đi gây với thằng đó :)) :)) :)) Đi gặp nó ngoài đời thì còn gì là cái danh tử vi cư ngọ - Lưu Bang tái sinh

Tạm biệt lyso, hẹn gặp lại vào một hạn xấu nào đó
Sửa lần cuối bởi Tôn Ngộ Không !!! vào lúc 18:14, 26/03/22 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Bạn này làm IT nhỉ. Cv của bạn chỉ cần có laptop và mạng internet thì ở đâu bạn cũng làm việc được.
Mình biết có mấy farm họ làm du lịch hay.họ làm những ngôi nhà nhỏ tiện nghi vừa đủ cho những người làm việc tự do như bạn. Khách du lịch họ vẫn làm việc. Khi rảnh họ làm cv chân tay như nông dân. Làm bánh, hái trái... Giao tiếp với người dân bản địa và những du khách khác.
Bạn còn trẻ. Nếu thấy ko ổn thì thay đổi cho tới khi thấy ổn và thêm nhiều trải nghiệm. Biết đâu bạn còn khám phá được những tiềm năng của bạn và nhiều thứ quan trọng khác.
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc250585 đã viết: 17:48, 26/03/22 Bạn này làm IT nhỉ. Cv của bạn chỉ cần có laptop và mạng internet thì ở đâu bạn cũng làm việc được.
Mình biết có mấy farm họ làm du lịch hay.họ làm những ngôi nhà nhỏ tiện nghi vừa đủ cho những người làm việc tự do như bạn. Khách du lịch họ vẫn làm việc. Khi rảnh họ làm cv chân tay như nông dân. Làm bánh, hái trái... Giao tiếp với người dân bản địa và những du khách khác.
Bạn còn trẻ. Nếu thấy ko ổn thì thay đổi cho tới khi thấy ổn và thêm nhiều trải nghiệm. Biết đâu bạn còn khám phá được những tiềm năng của bạn và nhiều thứ quan trọng khác.
Cảm ơn anh, cho em xin lỗi anh vì hồi nãy nặng lời với anh.
Được cảm ơn bởi: Phuc250585
Đầu trang

phuc8569 chó
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuc8569 chó »

Mày dám hại tony thì mày trực tiếp bắn sdt fb ra đi hỡi thằng nhát cáy . Bắn ra đi rồi tao gặp mày cho mày vừa lòng . Ngon bắn luôn nơi mày ở cho chắc . Thằng nhát cáy .
Ai có fb nó inbox tao với .
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

phuc8569 chó đã viết: 19:47, 26/03/22

Mày dám hại tony thì mày trực tiếp bắn sdt fb ra đi hỡi thằng nhát cáy . Bắn ra đi rồi tao gặp mày cho mày vừa lòng . Ngon bắn luôn nơi mày ở cho chắc . Thằng nhát cáy .
Ai có fb nó inbox tao với .
mình mong bạn hãy dừng mọi chuyện lại , chỉ để nó tồn tại trên mạng ảo. Người này cũng chỉ chửi nhau qua lại chứ chưa hại gì mình. Chuyện còn đang rất nhỏ, đừng để nó lớn hơn. Mấy cái nick ảo trên lyso để chửi nhau cho vui chứ gặp nhau ngoài đời lại là một chuyện rất khác đó.

Trên mạng ảo thích chửi nhau thì mình chửi lại, thích đấu mưu như hồi nãy thì mình đấu lại. Nhưng làm gì cũng đừng dồn ai vào đường cùng, để người ta có đường rút lui đi.

Nếu người này hại mình ngoài đời lúc đó tính sau.

Mình giờ chỉ muốn được một mình, từ từ rời khỏi lý số, rời luôn khỏi Sài Gòn
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Quá khứ đã qua coi như chết đi, tương lai coi như được sinh ra lại. Con Tu tâm, dưỡng tính , một lòng hướng thiện, tạo phúc cho thiên hạ thì con sẽ vượt qua số mệnh

- Lời Tử Kính khuyên Lưu Bị -
Sửa lần cuối bởi Tôn Ngộ Không !!! vào lúc 18:34, 27/03/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Không thể thông não bọn ngu được nên quyết định chơi hệ một mình

Một mình theo đuổi con đường làm kinh tế , tâm linh và sau cùng mới là Huyền học

Muốn giúp đời thì làm kinh tế, muốn hiểu mình hiểu tâm linh.

Còn Huyền học vì tính biến hoá của nó quá phức tạp mà chỉ nên xem quá khứ cho người khác, còn tương lai chỉ xem cho bản thân, vì biến hóa mà cần theo dõi sát để điều chỉnh ngoài đời cho phù hợp. Tóm lại nó là thứ chỉ giúp mình, chẳng giúp được ai

Hiểu được điều này, mình chả muốn hỏi số nữa

Một thoáng bình yên cùng cây cỏ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”