BUỒN QUÁ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: BUỒN QUÁ

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Qúy Dậu đã viết: 16:39, 08/05/22
Dokhoavan đã viết: 12:58, 07/05/22
Qúy Dậu đã viết: 12:49, 07/05/22

Bạn e làm truyền thông trong công ty tư nhân anh ạ. Còn e mới là truyền thông trong công ty có tí dính dáng đến nhà nước đây :))
Tử vi chỉ khuynh hướng nên điều đó cũng bình thường. Còn phụ thuộc hành hạn và chục năm nữa có khi cô ấy lên giám đốc cty ! :))

Ông Tổng thống Ucraina có thời gian làm diễn viên hài đấy! :))
Tính cách hai người giống nhau luôn à em?
Mà anh ơi bạn e chục năm nữa làm giám đốc cty thế còn em sau này làm gì ạ? ;;)
Làm mẹ thằng cu! :))

Làm GĐ là a nói đại vậy thôi chứ chưa coi cụ thể. Đại loại em ứng số làm truyền thông thì sẽ có khuynh hướng gắn bó với nghề đó lâu dài

Những người có lá số không hợp truyền thông nếu làm thì có thể họ chỉ gắn bó trong một khoảng thời gian nào đó, sau đó họ sẽ có khuynh hướng rẽ ngang đâu đó!
Được cảm ơn bởi: Qúy Dậu
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qúy Dậu »

Dokhoavan đã viết: 16:53, 08/05/22
Qúy Dậu đã viết: 16:39, 08/05/22
Dokhoavan đã viết: 12:58, 07/05/22
Tử vi chỉ khuynh hướng nên điều đó cũng bình thường. Còn phụ thuộc hành hạn và chục năm nữa có khi cô ấy lên giám đốc cty ! :))

Ông Tổng thống Ucraina có thời gian làm diễn viên hài đấy! :))
Tính cách hai người giống nhau luôn à em?
Mà anh ơi bạn e chục năm nữa làm giám đốc cty thế còn em sau này làm gì ạ? ;;)
Làm mẹ thằng cu! :))

Làm GĐ là a nói đại vậy thôi chứ chưa coi cụ thể. Đại loại em ứng số làm truyền thông thì sẽ có khuynh hướng gắn bó với nghề đó lâu dài

Những người có lá số không hợp truyền thông nếu làm thì có thể họ chỉ gắn bó trong một khoảng thời gian nào đó, sau đó họ sẽ có khuynh hướng rẽ ngang đâu đó!
Đúng là làm truyền thông với e là một cái duyên :))

Đi phỏng vấn vị trí khác thì cả hai chỗ phỏng vấn xong đều gợi ý e sang làm truyền thông. Đến chỗ hiện tại thì nhận e mà chẳng đòi hỏi kinh nghiệm hay bằng cấp chuyên môn gì :P

Nhưng em nghĩ ngành này sẽ chủ yếu dành cho người trẻ, nhanh nhạy với các xu hướng của thị trường. Còn sau này có tuổi rồi chắc e vẫn phải kiếm việc gì khác để làm. Còn nếu muốn tiếp tục theo ngành này chắc phải làm chủ thôi :-?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

năm nay thị trường downtrend sấp mặt, như vậy quyết định rút vốn của mình hồi đầu năm là hoàn toàn chính xác

Hà Túc Đạo truyền thuyết gọt số, sau khi gọt số giờ tị, thì phản biện đòi mình phải tiến quân năm nay sau khi ăn đậm năm 2021

Năm nay mà tiến quân thì giờ đi bốc bát họ rồi chứ không còn là tử vi cư ngọ nữa.

năm 2024 thị trường sẽ uptrend lại
Được cảm ơn bởi: JamesNguyen2018
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Người có thể ế, có thể ko tiền, có thể ko địa vị, có thể ko tài cán gì, có thể là losser, có thể thiếu giáo dục, có thể ngu dốt ko biết đúng sai.... nhưng ko thể ko có liêm sỉ

Khi mà liêm sỉ cũng ko còn nữa thì chỉ là con ruồi mà thôi
Diễn đàn quá nhiều ruồi :(
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 12:17, 10/05/22 Người có thể ế, có thể ko tiền, có thể ko địa vị, có thể ko tài cán gì, có thể là losser, có thể thiếu giáo dục, có thể ngu dốt ko biết đúng sai.... nhưng ko thể ko có liêm sỉ

không bao giờ nhắc đến ông nữa

Cố chấp như ông ngoài việc kéo lớp trẻ xuống thì đéo làm gì được cho đời nữa

loại hết thời, CÚT

:)) :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: JamesNguyen2018
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Hà Túc Đạo đã viết: 12:17, 10/05/22 Người có thể ế, có thể ko tiền, có thể ko địa vị, có thể ko tài cán gì, có thể là losser, có thể thiếu giáo dục, có thể ngu dốt ko biết đúng sai.... nhưng ko thể ko có liêm sỉ

Anh hà chưa giới thiệu việc làm cho em à 😐
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Rainbowlight đã viết: 13:21, 10/05/22

một cái stt sỉ nhục em như vậy mà chị tag vào được sao ?

Em nói sai cái gì cơ chứ ?

từ thị trường tài chính, down trend
công nghệ

lúc thì nói em phá sản, lúc thì nói em hết thời.

Một thằng nhóc đi lên từ 2 bài tay trắng, tích lũy chất xám, đem lợi cho xã hôi. Một thằng già buôn nước bọt mà giàu, lấy cái tư cách gì mà bảo nó không liêm sỉ ?

Trong mắt em chỉ là thứ thừa thãi của xã hội, không đem lại lợi ích gì

Cứ lấy nhà xe từ việc buôn nước bọt mà che lấp đi cái sự hạ đẳng của ổng thôi
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Nói sao ta, tự gây nghiệt thì khó sống. Bác thâm sâu về lý số, gặp 1 số mệnh không nên nói thì lại nói, nói rồi, dù tâm ý giúp họ, không đúng ý họ thì bị tế (thường xuyên), chuyện thường ấy mà.

Cũng vì kinh nghiệm vậy mà em cũng dứt luôn việc đi ngó dạo, đỡ ăn vạ miệng, đỡ bị tế.
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

LâmGiang đã viết: 13:57, 10/05/22

Nói sao ta, tự gây nghiệt thì khó sống. Bác thâm sâu về lý số, gặp 1 số mệnh không nên nói thì lại nói, nói rồi, dù tâm ý giúp họ, không đúng ý họ thì bị tế (thường xuyên), chuyện thường ấy mà.

Cũng vì kinh nghiệm vậy mà em cũng dứt luôn việc đi ngó dạo, đỡ ăn vạ miệng, đỡ bị tế.
Chị ủng hộ loại súc vật này à ?

Trình độ gì thằng này
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 13:26, 10/05/22
Rainbowlight đã viết: 13:21, 10/05/22

một cái stt sỉ nhục em như vậy mà chị tag vào được sao ?

Em nói sai cái gì cơ chứ ?

từ thị trường tài chính, down trend
công nghệ

lúc thì nói em phá sản, lúc thì nói em hết thời.

Một thằng nhóc đi lên từ 2 bài tay trắng, tích lũy chất xám, đem lợi cho xã hôi. Một thằng già buôn nước bọt mà giàu, lấy cái tư cách gì mà bảo nó không liêm sỉ ?

Trong mắt em chỉ là thứ thừa thãi của xã hội, không đem lại lợi ích gì

Cứ lấy nhà xe từ việc buôn nước bọt mà che lấp đi cái sự hạ đẳng của ổng thôi
liêm sỉ gì tầm này nữa, chửi chết mọe nó luôn đi chứ, mấy con chó sủa hay chê bai mình :" tham tiền nên mới sang làm kinh doanh chứ học đại học ra không tìm cái việc gì mà làm...", chả nhẽ mình chửi cho:" mày đi làm mày có nhận lương không? ở đời ai cho không ai cái gì, nếu mày không vì tiền thì đừng nhận lương nữa, coi như làm không công đi, chồng mày làm mửa mật thậm chí tham ô tham nhũng mới có tiền xây nhà cửa biệt thự cho mày ở chứ lương gv của mày gom mấy đời mới xây được nhà?!" mà số nó vô phúc nên hay đi sủa bậy bạ cũng chả ở được biệt thự, xây 2 năm thì bán tống bán tháo về nhà ống, giờ bỏ nhà ống ở quê ra HN ở chuồng chim rồi, còn nhiều chuyện nghiệp quật nữa nhưng thôi kể thế là đủ rồi, nói nữa tổn phúc :-j
Được cảm ơn bởi: Tôn Ngộ Không !!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”