Nhờ cả nhà xem giúp em 2 lá số này có nên lấy nhau k ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Nhờ cả nhà xem giúp em 2 lá số này có nên lấy nhau k ạ

Gửi bài gửi bởi khanhlinh1911 »

Hiện tại bố mẹ bên lá số bạn gái k muốn cho con quen ls bạn nam vì là con trưởng và ở cùng bố mẹ chồng. sợ con vất vả và k lo được trọng trách.
2 đương số quen nhau nhờ người trong nhà mai mối ạ
cả 2 mới quen nhau được 2 tháng
bạn gái đang phân vân không có nên quen tiếp không và nếu lấy về thì có ăn ở với nhau trọn đời hay không ạ
Nhờ cả nhà lướt qua xem giúp và cho lời khuyên với ạ
E xin cảm ơn! :x
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ cả nhà xem giúp em 2 lá số này có nên lấy nhau k ạ

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

khanhlinh1911 đã viết: 21:27, 12/05/22 lasotuvi/2022/6Y5QQ94Z.jpg

Hiện tại bố mẹ bên lá số bạn gái k muốn cho con quen ls bạn nam vì là con trưởng và ở cùng bố mẹ chồng. sợ con vất vả và k lo được trọng trách.
bạn gái đang phân vân không có nên quen tiếp không và nếu lấy về thì có ăn ở với nhau trọn đời hay không ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Bố mẹ cô này lo lắng là có cơ sở!
Anh này thì vốn dĩ cũng hiền, nhưng tính kỳ quái, không thoáng, nhưng cũng hay ra oai và cái gì cũng để ý! Bố mẹ lại gia trưởng, can thiệp vào chuyện hôn nhân, lại ứng số cô này vất vả, nhà chồng chi phối.

Ăn ở với nhau thì cũng được, theo kiểu anh này làm nuôi, cô này lo việc nhà, có thể không đi làm mà nếu đi làm cũng chỉ thời gian ngắn. Cũng phải coi chừng đến lúc nào đó tự ẵm con về nhà mẹ đẻ!
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Qúy Dậu, khanhlinh1911
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ cả nhà xem giúp em 2 lá số này có nên lấy nhau k ạ

Gửi bài gửi bởi khanhlinh1911 »

Dokhoavan đã viết: 10:06, 13/05/22
khanhlinh1911 đã viết: 21:27, 12/05/22 lasotuvi/2022/6Y5QQ94Z.jpg

Hình ảnh
Hình ảnh
Bố mẹ cô này lo lắng là có cơ sở!
Anh này thì vốn dĩ cũng hiền, nhưng tính kỳ quái, không thoáng, nhưng cũng hay ra oai và cái gì cũng để ý! Bố mẹ lại gia trưởng, can thiệp vào chuyện hôn nhân, lại ứng số cô này vất vả, nhà chồng chi phối.

Ăn ở với nhau thì cũng được, theo kiểu anh này làm nuôi, cô này lo việc nhà, có thể không đi làm mà nếu đi làm cũng chỉ thời gian ngắn. Cũng phải coi chừng đến lúc nào đó tự ẵm con về nhà mẹ đẻ!
Em cảm ơn anh đã xem giúp ạ!
về tính cách của anh nam này anh nhận định khá chuẩn ạ. Tính cũng hiền lành nhưng đôi lúc có để ý này kia. Bố mẹ anh trai này thì vì là mới quen nên cũng chưa thấy có gia trưởng gì ạ. cũng thấy thoải mái.
anh có thể xem giúp em thêm cô gái nếu bỏ qua mối lương duyên này thì sau có gặp được người khác tốt tính hơn không ạ. còn nếu tiếp tục thì liệu đúng là sẽ có ngày phải ôm con về nhà mẹ đẻ ạ và có cách nào hóa giải không ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”