Thực sự không biết còn lối nào để đi không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thực sự không biết còn lối nào để đi không

Gửi bài gửi bởi Đình Phong »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 15:08, 14/05/22 Em cũng giống anh mất 700 triệu tiền lời chứng khoán
Bây giờ thua thâm vào tiền vốn luôn rồi
ko biết anh mất tổng cộng bao nhiêu ?
T mất hết cả vốn cả lãi. Hụt vào ký quỹ hơn 2 trăm.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

hơn 2 trăm là số tiền quá ít. với trình độ và năng lực của anh. kiếm được số tiền hơn con số đó là rất đơn giản
vận sắp tới của anh là đại vận tốt
tuy vất vả nhưng có thành tựu. cố lên anh nhé
Đình Phong đã viết: 15:10, 14/05/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 15:08, 14/05/22 Em cũng giống anh mất 700 triệu tiền lời chứng khoán
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 15:14, 14/05/22 hơn 2 trăm là số tiền quá ít. với trình độ và năng lực của anh. kiếm được số tiền hơn con số đó là rất đơn giản
vận sắp tới của anh là đại vận tốt
tuy vất vả nhưng có thành tựu. cố lên anh nhé
Đình Phong đã viết: 15:10, 14/05/22
Tổng thiệt hại chắc gần 1 tỏi. Hơn 2 trăm đấy là mất hẳn, còn vẫn đang cầm dăm trăm ký quỹ, nai lưng đóng lãi đây😑. Phải đổi phương hướng làm ăn khác thôi người anh em ơi.
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Vân Quý đã viết: 11:34, 14/05/22 T bằng tuổi bạn nên ko cần gọi t là chị đâu.

- Thi BTC thì t nghĩ b ko có cơ đâu vì thi vào bộ thì cocc họ xếp hàng dài.
Hồi 2012 t thi vào BTN&MT, trong phòng thi nghe toàn cocc kể qui trình xếp hàng dài để vào các bộ ntn luôn. Có người chờ 7 năm mà chưa có suất huống chi mình người ngoài.
Hồi ý có quen mấy bà chị trong bộ này kia khoe thi tay bo vào đỗ, động viên t đi thi nên t ms ra trường cũng ham đi thi xem sao. Thi đc 1 lần, từ bỏ luôn. Hoá ra hên thì trúng vị trí nào đó ko phải cạnh tranh vs cocc thì ms đỗ.
Lên web lamchame ý, có hẳn hội “thi công chức Thuế” mà xem, người ta kiên trì thi cả chục năm mới đỗ. Chẳng hiểu sao mọi người lại cố chấp vs việc vào nhà nước vậy.

- Đkkh thì cũng nên báo hỷ cho họ hàng chia vui dù là tiệc nhỏ nhỏ thôi. Chứ ở HN mà dkkh lấy về sống thôi, sau này vk bạn nghĩ lại sẽ tủi thân. Rồi đến cả họ hàng người đời cũng nói. Ừ mình sống cho mình, ko care miệng thiên hạ, nhưng nó khó lắm. Sống sao cho nó hài hoà thì vẹn cả đôi đường. B nghĩ đi, nhà gái người ta gả con cho bạn, mà lại chỉ đkkh rồi về sống, ko đc cả đón rước đàng hoàng, trời, nó tủi kinh khủng.

- Vật chất quyết định ý thức: chắc cái này b rõ hơn t vì muốn làm người nhà nc thì phải thuấn nhuần triết học.
Đàn ông Nhật họ ko nuôi nổi vk, dù muốn lấy họ cũng ko lấy. Đó là vì họ gánh/gán cho họ trách nhiệm quá nặng.
Dù khi yêu ngta bảo chỉ cần “1 mái nhà tranh 2 trái tim vàng” nhưng khi lấy nhau về chung lưng đấu cật xây dựng gia đình, b sẽ thấm câu “ cơm gạo ko đùa với khách thơ”.

Thằng em t nó sn96, bạn gái nó sn99, hè 2021 nhỡ bầu đúng dịch. Mà cũng dkkh, đi xin dâu đàng hoàng. Chưa tổ chức cưới vì dịch. Nó lương 12-14trieu/thang nuôi vk mới học xong đh luôn, tay trắng còn ko lo gì…
Học làm vk làm ck cũng cần học như khi học đh, Thsi… Chúc bạn bình tĩnh tiến bước 👏
Chị yêu của của em
😘😘😘😘😘😘
Haizzz vẫn đang đau đầu chị ơi chuyện xem mắt chị chạy sang Nhật tự do sướng thật.
Em không sợ không tiền tài em chịu làm chịu học chịu trách nhiệm.
Hôm nay mới xem mắt một anh cả nhà họ thích em lắm.
Nhưng 好多規矩啊 rất nhiều lễ nghĩa.
Em sợ chuyện xem mắt rồi 😞
Lúc đầu hào hứng lắm lúc sau mệt rồi mệt rồi.
Haizz mềm muốn tự nhiên chị ạ, tự nhiên người đó lại kiếm mình 😝
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vân Quý đã viết: 11:34, 14/05/22 T bằng tuổi bạn nên ko cần gọi t là chị đâu.

- Thi BTC thì t nghĩ b ko có cơ đâu vì thi vào bộ thì cocc họ xếp hàng dài.
Hồi 2012 t thi vào BTN&MT, trong phòng thi nghe toàn cocc kể qui trình xếp hàng dài để vào các bộ ntn luôn. Có người chờ 7 năm mà chưa có suất huống chi mình người ngoài.
Hồi ý có quen mấy bà chị trong bộ này kia khoe thi tay bo vào đỗ, động viên t đi thi nên t ms ra trường cũng ham đi thi xem sao. Thi đc 1 lần, từ bỏ luôn. Hoá ra hên thì trúng vị trí nào đó ko phải cạnh tranh vs cocc thì ms đỗ.
Lên web lamchame ý, có hẳn hội “thi công chức Thuế” mà xem, người ta kiên trì thi cả chục năm mới đỗ. Chẳng hiểu sao mọi người lại cố chấp vs việc vào nhà nước vậy.

- Đkkh thì cũng nên báo hỷ cho họ hàng chia vui dù là tiệc nhỏ nhỏ thôi. Chứ ở HN mà dkkh lấy về sống thôi, sau này vk bạn nghĩ lại sẽ tủi thân. Rồi đến cả họ hàng người đời cũng nói. Ừ mình sống cho mình, ko care miệng thiên hạ, nhưng nó khó lắm. Sống sao cho nó hài hoà thì vẹn cả đôi đường. B nghĩ đi, nhà gái người ta gả con cho bạn, mà lại chỉ đkkh rồi về sống, ko đc cả đón rước đàng hoàng, trời, nó tủi kinh khủng.

- Vật chất quyết định ý thức: chắc cái này b rõ hơn t vì muốn làm người nhà nc thì phải thuấn nhuần triết học.
Đàn ông Nhật họ ko nuôi nổi vk, dù muốn lấy họ cũng ko lấy. Đó là vì họ gánh/gán cho họ trách nhiệm quá nặng.
Dù khi yêu ngta bảo chỉ cần “1 mái nhà tranh 2 trái tim vàng” nhưng khi lấy nhau về chung lưng đấu cật xây dựng gia đình, b sẽ thấm câu “ cơm gạo ko đùa với khách thơ”.

Thằng em t nó sn96, bạn gái nó sn99, hè 2021 nhỡ bầu đúng dịch. Mà cũng dkkh, đi xin dâu đàng hoàng. Chưa tổ chức cưới vì dịch. Nó lương 12-14trieu/thang nuôi vk mới học xong đh luôn, tay trắng còn ko lo gì…
Học làm vk làm ck cũng cần học như khi học đh, Thsi… Chúc bạn bình tĩnh tiến bước 👏
Chị ở Nhật sao rồi hợp với anh nào chưa 😝😝😝😝
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Xl bạn Đình Phong cho t nói chuyện phiếm trong topic b chút.
Yeutanhuong đã viết: 15:26, 14/05/22 Chị yêu của của em
😘😘😘😘😘😘
Haizzz vẫn đang đau đầu chị ơi chuyện xem mắt chị chạy sang Nhật tự do sướng thật.
😂 lá số em có cách cục lấy ck qua mai mối ko Q? 🤣🙏

C ngày ngày chơi với 10 đứa Trung Quốc luôn. Chúng nó xì xồ toàn Tung Của nhà chúng noá luôn. Ko biết mình đang ở Nhật hay mình đg ở TQ nữa 😂🤣

Chị còn đang hoà nhập cộng đồng, chưa kím đc anh nào. 😂🤣 để kiếm đc sẽ mang lên đây ra mắt.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Đình Phong
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vân Quý đã viết: 17:46, 14/05/22 Xl bạn Đình Phong cho t nói chuyện phiếm trong topic b chút.
Yeutanhuong đã viết: 15:26, 14/05/22 Chị yêu của của em
😘😘😘😘😘😘
😂 lá số em có cách cục lấy ck qua mai mối ko Q? 🤣🙏

C ngày ngày chơi với 10 đứa Trung Quốc luôn. Chúng nó xì xồ toàn Tung Của nhà chúng noá luôn. Ko biết mình đang ở Nhật hay mình đg ở TQ nữa 😂🤣

Chị còn đang hoà nhập cộng đồng, chưa kím đc anh nào. 😂🤣 để kiếm đc sẽ mang lên đây ra mắt.
Em cũng không biết nữa nhưng mệt vì mai mối🥲🥲
Yeah chờ tin chị 😘😘😘😘🥰🥰🥰🥰
Chúc chị yêu của em may mắn 😍😍😍😍
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Lá này coin, chứng khoán không đc đâu, chơi nhiêu mất nhiêu.

Lá này cầu tài phương xa, xuất khẩu lao động, làm ăn xứ người thì rất khá. 35 tuổi, phỏng chừng đang đi vận thân. Vận dậu cẩn thận, vận tuất thì phát tài. Số không nghèo, đừng nản.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Đình Phong
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LâmGiang đã viết: 18:44, 14/05/22 Lá này coin, chứng khoán không đc đâu, chơi nhiêu mất nhiêu.

Lá này cầu tài phương xa, xuất khẩu lao động, làm ăn xứ người thì rất khá. 35 tuổi, phỏng chừng đang đi vận thân. Vận dậu cẩn thận, vận tuất thì phát tài. Số không nghèo, đừng nản.
Trước e đỗ hải quan, nhưng phải đi hải phòng, nhg còn bố mẹ già, con 1 nên lại ngại không đi. Quanh quẩn hơn chục năm, chưa đâu vào đâu bác ạ
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Đình Phong đã viết: 19:43, 14/05/22
LâmGiang đã viết: 18:44, 14/05/22 Lá này coin, chứng khoán không đc đâu, chơi nhiêu mất nhiêu.

Trước e đỗ hải quan, nhưng phải đi hải phòng, nhg còn bố mẹ già, con 1 nên lại ngại không đi. Quanh quẩn hơn chục năm, chưa đâu vào đâu bác ạ
làm nghề đó là rẽ hướng rồi đó. Đáng tiếc. Thôi số phận mà, chăm cha mẹ tiền vận thì lúc trung, hậu phận phát phúc to. cứ chuẩn bị cho vận tuất là được.
Được cảm ơn bởi: Đình Phong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”