Thực sự không biết còn lối nào để đi không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thực sự không biết còn lối nào để đi không

Gửi bài gửi bởi Đình Phong »

coco87 đã viết: 21:19, 14/05/22 Mình nghĩ năm nay bạn sẽ được thăng chức!!!
Cơ quan e ko hẳn là nhà nước. Công việc ko cạnh tranh ko bứt phá, nên thăng chức chắc khó
Đầu trang

DoiLaCoiTam88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi DoiLaCoiTam88 »

đợt này trên lý số nhiều bạn đăng topic mất tiền vì thua lỗ chứng khoán thật,
Phải chăng khi đã mất mát quá nhiều, chúng ta mới tìm đến huyền học ?
Được cảm ơn bởi: Đình Phong, longnguyen_f1
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

DoiLaCoiTam88 đã viết: 22:41, 14/05/22 đợt này trên lý số nhiều bạn đăng topic mất tiền vì thua lỗ chứng khoán thật,
Phải chăng khi đã mất mát quá nhiều, chúng ta mới tìm đến huyền học ?
E tìm đến huyền học từ năm ngoái khi 34 tuổi vẫn ế sml bác ạ
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Đình Phong đã viết: 21:39, 14/05/22
coco87 đã viết: 21:15, 14/05/22 Mệnh Tân Kim sinh tháng 4, thấu Hoả khuyết Nhâm Quý & Mộc.

Bạn giống như kim loại bị đốt cháy trong lò luyện kim.

Mệnh bạn không có khả năng làm ra tiền nhiều. Cũng may mắn là bạn có cái nhà do bố mẹ cho.

Thôi đừng quan tâm đến việc làm giàu hay đầu tư gì nữa. Số này chỉ hợp làm công chức nhà nước thôi.

Mệnh này dụng Thuỷ hỉ Mộc.

Từ 43 tuổi đổ đi thì đường công danh & tiền tài mới phát.

2022-2025 là những năm tốt ở đại vận này.

Mệnh này có rủi ro là không có vợ đấy.

Giờ có cơ hội thì nhanh tay cưới đi.

Thằng bạn mình là gay. Nó chắc chắn là không lấy vợ rồi. Nó chỉ lấy chồng thôi. :))

Bạn là trai thẳng thì nhanh tay lấy vợ đi.
E tính cưới năm ngoái rồi, nhưng ny e muốn 2 đứa tìm hiểu nhau kĩ, cuối năm nay mới cưới. Cô bé ấy tuy hay nói, ko quá xinh đẹp nhưng rất tinh ý, ngoan ngoan. Bố mẹ ny e dạy cô ấy rất tốt. E chỉ muốn cưới luôn thg sau thg tới luôn. Nhg e đang nợ nần, e muốn 6 thg tới cố gắng tập trung trả nợ.
Trước e đi chùa, ngồi quán nước xong được sư thầy hỏi thăm, đại ý tướng giống người tu hành. Xong thấy e bất ngờ, thầu chữa cháy bằng việc mời e đi thăm chùa. Hazz
=)) =))
Anh ơi em con lai lai anh với trung sinh việt nam
Em gần thầy chùa nói em số tu
Gần mấy người đạo thiên chúa kêu em nhập đạo
Nói chung gần đạo nào kêu em nhập đạo đó
Nên đừng suy nghĩa nhiều ^:)^
Được cảm ơn bởi: Đình Phong
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chephoarong »

Năm nay giới Ck đều đỏ đèn hết, mình vừa cho 1 cô bạn chuyên về chứng khoán thuê nhà, nên cũng có ngồi nc vs nhau. Nói CK là 1 hình thức cờ bạc ko biết có phải đúng hay ko, hay chỉ phiến diện. Nhưng rõ là thị trường VN mình ổn định ko cao, nếu chơi lướt sóng thì cũng nhiều rủi ro. Mình cũng là dân kinh doanh, cũng đã trải qua thời đi làm thuê văn phòng. Được có mất có, làm công ăn lương thì nhẹ đầu, tự kinh doanh thì rất căng não ko thể ngồi yên được. Có đôi khi, mình cũng muốn quay trở lại văn phòng, sáng đi chiều về, ăn xài ít lại để ko phải nghĩ ngợi nhiều. Nhưng đã lỡ dấn thân rồi thì khó có thể bỏ được, cái nghề nó chọn mình.
Khó khăn nào rồi cũng qua bạn ạh. Mình nói thật. Vì trước đây cty vọ chồng mình đối mặt khoản nợ gấp hàng chục lần bạn nhà cửa vào ngân hàng hết, cuối cùng cũng vượt qua, nhưng tình cảm tan vỡ. Làm ăn nợ nần ko hẳn là mình dở, chỉ là do ko gặp thời thôi. Mình chỉ mong 1 cuộc sống bình yên ko chao đảo vì cơm áo gạo tiền, nên mình cũng như cô bạn gái của bạn, ko mưu cầu 1 người đàn ông quá nhiều tham vọng, chỉ mong sống yên ổn mà thôi. Tối qua bạn mình gửi cho nghe bài này, bạn và vợ nghe thử.

https://youtu.be/AajE_paz58w
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Đình Phong
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em nói thiệt em chỉ hi vọng kiếp sau em sinh ra thông mình có bằng cấp đại học top của Mỹ xin được việc tốt đi làm công ăn lương sinh ra ở Mỹ hay Canada Úc cũng được là sướng nhất.
Làm chủ cực cực lắm😭😭😭😭😭😭😭
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yeutanhuong đã viết: 06:30, 15/05/22
Đình Phong đã viết: 21:39, 14/05/22
coco87 đã viết: 21:15, 14/05/22 Mệnh Tân Kim sinh tháng 4, thấu Hoả khuyết Nhâm Quý & Mộc.

Bạn giống như kim loại bị đốt cháy trong lò luyện kim.

Mệnh bạn không có khả năng làm ra tiền nhiều. Cũng may mắn là bạn có cái nhà do bố mẹ cho.

Thôi đừng quan tâm đến việc làm giàu hay đầu tư gì nữa. Số này chỉ hợp làm công chức nhà nước thôi.

Mệnh này dụng Thuỷ hỉ Mộc.

Từ 43 tuổi đổ đi thì đường công danh & tiền tài mới phát.

2022-2025 là những năm tốt ở đại vận này.

Mệnh này có rủi ro là không có vợ đấy.

Giờ có cơ hội thì nhanh tay cưới đi.

Thằng bạn mình là gay. Nó chắc chắn là không lấy vợ rồi. Nó chỉ lấy chồng thôi. :))

Bạn là trai thẳng thì nhanh tay lấy vợ đi.
E tính cưới năm ngoái rồi, nhưng ny e muốn 2 đứa tìm hiểu nhau kĩ, cuối năm nay mới cưới. Cô bé ấy tuy hay nói, ko quá xinh đẹp nhưng rất tinh ý, ngoan ngoan. Bố mẹ ny e dạy cô ấy rất tốt. E chỉ muốn cưới luôn thg sau thg tới luôn. Nhg e đang nợ nần, e muốn 6 thg tới cố gắng tập trung trả nợ.
Trước e đi chùa, ngồi quán nước xong được sư thầy hỏi thăm, đại ý tướng giống người tu hành. Xong thấy e bất ngờ, thầu chữa cháy bằng việc mời e đi thăm chùa. Hazz
=)) =))
Anh ơi em con lai lai anh với trung sinh việt nam
Em gần thầy chùa nói em số tu
Gần mấy người đạo thiên chúa kêu em nhập đạo
Nói chung gần đạo nào kêu em nhập đạo đó
Nên đừng suy nghĩa nhiều ^:)^
Cảm ơn bạn đã động viên, minhg vẫn quyết tâm trả nợ vag lấy vk. Chỉ là mình đang chưa tìm được đường hướng mới
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em cũng em hiểu nỗi sợ khi trong tay mình có tất cả mất hết
Em sinh ra trong gia đình cực kì giàu cái gì cũng có có luôn người hầu kẻ hạ. Không ai dám đụng em. Chỉ cần em chảy chút máu họ quỳ xuống mong em đừng nói họ xin lỗi. Em sướng tới vậy luôn đó anh.
Rồi 12 tuổi mất hết anh à. Đời đâu nói được đòi nợ chạy nợ bị đánh đập chửi rủa của những người đòi nợ.
Từ cô nương em gì cũng làm, làm hết bao luôn chăm sóc em trai. Nói chung cực lắm.
Chúc anh sớm trả hết nợ nhé 🙂
Được cảm ơn bởi: Đình Phong
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

chephoarong đã viết: 07:34, 15/05/22 Năm nay giới Ck đều đỏ đèn hết, mình vừa cho 1 cô bạn chuyên về chứng khoán thuê nhà, nên cũng có ngồi nc vs nhau. Nói CK là 1 hình thức cờ bạc ko biết có phải đúng hay ko, hay chỉ phiến diện. Nhưng rõ là thị trường VN mình ổn định ko cao, nếu chơi lướt sóng thì cũng nhiều rủi ro. Mình cũng là dân kinh doanh, cũng đã trải qua thời đi làm thuê văn phòng. Được có mất có, làm công ăn lương thì nhẹ đầu, tự kinh doanh thì rất căng não ko thể ngồi yên được. Có đôi khi, mình cũng muốn quay trở lại văn phòng, sáng đi chiều về, ăn xài ít lại để ko phải nghĩ ngợi nhiều. Nhưng đã lỡ dấn thân rồi thì khó có thể bỏ được, cái nghề nó chọn mình.
Khó khăn nào rồi cũng qua bạn ạh. Mình nói thật. Vì trước đây cty vọ chồng mình đối mặt khoản nợ gấp hàng chục lần bạn nhà cửa vào ngân hàng hết, cuối cùng cũng vượt qua, nhưng tình cảm tan vỡ. Làm ăn nợ nần ko hẳn là mình dở, chỉ là do ko gặp thời thôi. Mình chỉ mong 1 cuộc sống bình yên ko chao đảo vì cơm áo gạo tiền, nên mình cũng như cô bạn gái của bạn, ko mưu cầu 1 người đàn ông quá nhiều tham vọng, chỉ mong sống yên ổn mà thôi. Tối qua bạn mình gửi cho nghe bài này, bạn và vợ nghe thử.

https://youtu.be/AajE_paz58w
Cảm ơn bạn, mình chỉ đang rối trong việc tìm hướng đi mới, chứ mình nhất định phải trả nợ để cho vk con cuộc sống ít nhất là yên bình. Mình ko chơi ck lướt sóng. Nhưng đợt này đúng là khủng hoảng, thị truòng tê liệt khiến mình trở tay ko kịp
Đầu trang

Đình Phong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yeutanhuong đã viết: 08:02, 15/05/22 Em cũng em hiểu nỗi sợ khi trong tay mình có tất cả mất hết
Em sinh ra trong gia đình cực kì giàu cái gì cũng có có luôn người hầu kẻ hạ. Không ai dám đụng em. Chỉ cần em chảy chút máu họ quỳ xuống mong em đừng nói họ xin lỗi. Em sướng tới vậy luôn đó anh.
Rồi 12 tuổi mất hết anh à. Đời đâu nói được đòi nợ chạy nợ bị đánh đập chửi rủa của những người đòi nợ.
Từ cô nương em gì cũng làm, làm hết bao luôn chăm sóc em trai. Nói chung cực lắm.
Chúc anh sớm trả hết nợ nhé 🙂
Cảm ơn bạn, mình cũng như bạn, sống trong gd quâ ư sung sướng, 1 tuổi đã đi nước ngoài như đi chợ. Mình chưa bh gặp cú sốc nào khiến mìn bật khóc như vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”