Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Sự Kỳ Diệu của Phúc Đức Cung ( Sưu tầm)

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

LâmGiang đã viết: 20:45, 06/06/22
Yeutanhuong đã viết: 13:04, 06/06/22
LâmGiang đã viết: 22:57, 19/03/22

Kính chào bác dunglanchin,

Bác dunglanchin có thể hữu duyên giúp Giang vài lời về cung Phúc này không ạ. Nhà Giang bố mất sớm (51 tuổi, K đại tràng), ông nối mất trẻ (khoảng dưới 40, bà nội kể là bị trúng gió mất), bà nội lẫn bà cố về già đều gãy chân nhưng các bà lại thọ, bà cố gần 80 còn bà nội năm nay đã gần 90, có 3 anh em trai chung bố còn sống thì anh trai tật nguyền về thần kinh, còn mẹ phải bỏ 1 số anh em vì sinh mổ quá nhiều lần.

Lá số Giang:

Hình ảnh

Lá số em trai:

Hình ảnh

Chân thành cảm ơn bác.
Giang số gần giống mình.
Mẹ cũng bỏ 2 đứa.
Mình có em trai 2004. Em trai Giang năm nay thi đại học chắc gánh nặng sẽ tăng mình cũng vậy 😔
Gắng lên nhé
Cũng không gánh nhiều đâu bánh kem, kinh tế nhà khá nhiều. Nó cũng không kém, anh em tứa lưa từ quan hệ của mình đẩy về làm thầy cho nó, cũng ahead so với đám đồng học 2 năm, nên giờ nó khá khỏe.
Wow giỏi quá em ông chịu làm được rồi.
Nhìn em tui nản quá không biết thi cử được không nữa vừa ngu vừa lười 🥲
Chúc ông ngày mới vui vẻ
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ariance »

LâmGiang đã viết: 20:23, 06/06/22
Hóa ra Lâm Giang sinh năm 94, ít hơn tuổi mình :"> Trước mình có nhờ Lâm Giang xem tứ trụ, nên giờ thấy lá số Lâm Giang thì mình nghiệm lý chút nhé. Mình mới học thôi nên có sai ở đâu nhờ Lâm Giang (và mọi người trên diễn đàn) nhắc nhở nha.

Lâm Giang là người giàu tình cảm, sống nội tâm, coi trọng sự hưởng thụ và cảm nhận cá nhân, học rộng, quan tâm và ưa giúp đỡ người khác, không thích áp lực hay cạnh tranh. Dù vậy trong suy nghĩ hay gặp bức bối, áp lực, suy nghĩ có khi rơi vào bế tắc. Khiêm tốn nhưng vẫn có sự tự tin vào bản thân. Từ khi đi làm kiếm tiền thì bạn mạnh mẽ cứng cỏi hơn, cũng hướng ngoại hơn được một chút.

Cung Phúc bị Kình Đà hiệp kỵ. Đại vận 12-21 cung phụ mẫu rơi vào đây, gặp Hóa Kỵ nguyên cục, năm 2014 Giáp Ngọ, Thái Dương Hóa Kỵ lần nữa (3 hóa kỵ gặp nhau), lại chiếu về Phúc đức tiểu vận có L.Tang Mã. Phúc đức đại vận xấu, Phụ mẫu tiểu vận hung gặp L.Hóa Khoa xung làm động cách cục, nên người cha trong gia đình gặp hạn hung nặng. Ứng với việc cha Lâm Giang qua đời. Từ khi cha mất, Lâm Giang bước sang đại vận mới ở cung Phúc, cuộc sống áp lực căng thẳng hơn nhưng vẫn có trợ lực từ người xung quanh và có thành tựu học tập.

Lâm Giang cho mình hỏi chút nhé:

- Với cách cục cung Phúc này, năm 2009 cũng bất lợi với bố mẹ Lâm Giang, có phải không?

- Vận 12 - 21 Lâm Giang có gặp cơ hội lớn nào không? (VD được học bổng), cơ hội này khả năng được thầy cô, cha mẹ hoặc tiền bối trợ giúp mà có, nhưng cơ hội đến chậm trễ, hoặc trường hợp xấu bạn không nắm được cơ hội. Câu hỏi này tương tự với năm 2021: năm 2021 Lâm Giang có gặp cơ hội nào lớn không, nhưng cơ hội cũng bị chậm trễ, hoặc có khi không nắm được?

- Mình chưa có kinh nghiệm xem vận, chỉ thấy có vẻ năm 2016 mẹ của Lâm Giang, hoặc sức khỏe bản thân bạn không tốt? Năm 2019 vấn đề điền trạch không tốt? (năm 2019 có thể ứng với con cái, nhưng Lâm Giang chưa có con nên mình đoán là Điền trạch).

............

Sai hay đúng cũng mong Lâm Giang phản hồi để mình sửa sai nhé >:D<
LâmGiang đã viết: 20:23, 06/06/22
Tks ariance,

-2009 khá bình hòa, hạn nặng lục thân vào 2007, 2010.

- Không, G thuộc dạng không biết cách học truyền thống và cũng không hợp. Học thì không kém, nhưng không hợp với đào tạo VN, dù vậy, bằng cấp vẫn đủ, achievements về học thuật vẫn mấy cái. Cơ hội thì, bản thân không phải thuộc dạng người đc giúp đỡ thực tế (có âm phần che chở lớn nhưng dương phần thì không như vậy), tự lực nhiều, không có gì thực sự lớn, nhưng waste vì sự mông muội của bản thân thì nhiều. Sau 2020 thì đỡ hơn. 2021 tốt nói chung, làm lắm tiền, mà bay cũng lắm.

- 2016 biến động nhiều, đa phần công việc. 2019 cũng không có gì đặc sắc, Hợi thủy lộc ấn, nên 6 tháng cuối năm công việc khá tốt.
- Năm 2007 có Cự Môn Hóa Kỵ lần nữa ở cung Phúc, cũng là cung Phụ mẫu đại vận (3 hóa kỵ tụ họp). Nhưng vấn đề là gì vậy Lâm Giang? Có sự cãi cọ sao? Mình lại thấy là Điền trạch xấu (cho thấy vấn đề trong môi trường sống, có thể là vấn đề ở gia đình hoặc trường học của bạn năm đó).

- Năm 2009, 2016 nói sai là lỗi của mình.

- Năm 2010 thì cảm ơn Lâm Giang, có thêm 1 vận hạn để mình nghiền ngẫm.

- Năm 2021 tốt là tốt. Như vậy Lâm Giang vẫn chớp được cơ hội để kiếm tiền, nhưng vì Địa Không nên vẫn hao tiền. Nhưng năm ấy Lâm Giang không được cấp trên, sếp, tiền bối giúp sao (giúp bằng cách cung cấp cơ hội, hoặc cho dự án kiếm tiền chẳng hạn)? Quan trọng là số tiền kiếm được nhiều hơn số tiền mất đi, cuối năm bạn vẫn giữ dc 1 khoản lớn, thì mới coi như cách cục cung này có lợi cho bạn.

Mình tạm nghĩ là các năm Dần, Mão, Hợi là mắt xích yếu trong vòng đại vận của bạn, những năm đó dễ có chuyện (nhưng còn tùy gốc đại vận, và cái hung tiểu vận có bị khơi động lên không). Năm Tị, Mùi cũng không đẹp nhưng đỡ hơn. Năm Tý, năm Tuất ổn. Năm Ngọ tốt, năm Sửu tốt - dễ có cơ hội kiếm tiền nhưng cần tránh để hao tiền. Tốt/xấu này chỉ mang tính chung chung, bạn tham khảo nhé (nếu sai ở đâu cứ nói với mình).

Về tính cách, mình không nói đúng tí nào sao? Mình vẫn thấy Lâm Giang thông minh, giỏi giang, không hợp cách học ở VN ko có nghĩa là không thông minh. Bằng chứng là 1 đống bằng đó. Mình cũng vẫn nghĩ bạn sống chan hòa, có tình nghĩa, ưa giúp người (ko có vật chất thì giúp bằng tinh thần), cung Huynh đệ hung thế kia nhưng thấy bạn vẫn quan tâm che chở cho anh em đó thôi.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Ariance đã viết: 21:42, 06/06/22
- Năm 2007 có Cự Môn Hóa Kỵ lần nữa ở cung Phúc, cũng là cung Phụ mẫu đại vận (3 hóa kỵ tụ họp). Nhưng vấn đề là gì vậy Lâm Giang? Có sự cãi cọ sao? Mình lại thấy là Điền trạch xấu (cho thấy vấn đề trong môi trường sống, có thể là vấn đề ở gia đình hoặc trường học của bạn năm đó).

- Năm 2009, 2016 nói sai là lỗi của mình.

- Năm 2010 thì cảm ơn Lâm Giang, có thêm 1 vận hạn để mình nghiền ngẫm.

- Năm 2021 tốt là tốt. Như vậy Lâm Giang vẫn chớp được cơ hội để kiếm tiền, nhưng vì Địa Không nên vẫn hao tiền. Nhưng năm ấy Lâm Giang không được cấp trên, sếp, tiền bối giúp sao (giúp bằng cách cung cấp cơ hội, hoặc cho dự án kiếm tiền chẳng hạn)? Quan trọng là số tiền kiếm được nhiều hơn số tiền mất đi, cuối năm bạn vẫn giữ dc 1 khoản lớn, thì mới coi như cách cục cung này có lợi cho bạn.

Mình tạm nghĩ là các năm Dần, Mão, Hợi là mắt xích yếu trong vòng đại vận của bạn, những năm đó dễ có chuyện (nhưng còn tùy gốc đại vận, và cái hung tiểu vận có bị khơi động lên không). Năm Tị, Mùi cũng không đẹp nhưng đỡ hơn. Năm Tý, năm Tuất ổn. Năm Ngọ tốt, năm Sửu tốt - dễ có cơ hội kiếm tiền nhưng cần tránh để hao tiền. Tốt/xấu này chỉ mang tính chung chung, bạn tham khảo nhé (nếu sai ở đâu cứ nói với mình).

Về tính cách, mình không nói đúng tí nào sao? Mình vẫn thấy Lâm Giang thông minh, giỏi giang, không hợp cách học ở VN ko có nghĩa là không thông minh. Bằng chứng là 1 đống bằng đó. Mình cũng vẫn nghĩ bạn sống chan hòa, có tình nghĩa, ưa giúp người (ko có vật chất thì giúp bằng tinh thần), cung Huynh đệ hung thế kia nhưng thấy bạn vẫn quan tâm che chở cho anh em đó thôi.
2007 bố phát bênh, 2009 & 2016 cũng không hẳn sai, vẫn có chuyện các năm đó.

vẫn đang còn làm in-house, nhìn chung là vẫn đc các sếp lớn tuổi thích, còn cơ hội đến thì bất ngờ, nửa 6 tháng cuối kiếm khá nhiều, lưu niên tân sửu thì mệnh đủ tứ khố, không kém về tiền bạc.

Dần Hợi Thìn thì khá, Mão thì không tốt. Tị Mùi kém, Ngọ cũng kém, Sửu nó đặc thù do đang vận, mệnh mình không kỵ Sửu.

Ăn nặng vào Thái Âm + Thiên Cơ về trí tuệ, Đồng Lương về tính cách, do đi bộ CNĐL, đó là nhìn chủ tinh chính, còn các phụ tinh hoặc các thế nhị hợp, lục hại chưa xét đến nhiều, xét đến thì tính cách ra rõ hơn. Tính tình mình cũng thay đổi qua năm tháng/ vận/ trải nghiệm cuộc sống, nên cũng không phản hồi được nhiều, nhưng do tính chất sao là tĩnh, nên speak bản chất vẫn có như bạn nói. Vì vậy, Bản chất chỉ đi thờ cúng hoặc lo các việc hậu cần là hợp, không làm được chuyện lớn hơn, 1 là không có số, 2 là tính cách không đủ, bộ CNDL tuổi Giáp + số mình chỉ thế thôi. Manage cấp độ nhỏ, đội tinh nhuệ hoặc consulting không take risks lớn thì làm được, chứ không có gan làm to hơn.

Học hành + trí tuệ không để học các môn bình thường, nên có cố cũng chỉ bình bình, bỏ 10 ăn 2 3, sau biết rõ rồi nên cũng chả buồn, chứ trc thì trầm cảm chứ. Anh em thì do bố mất sớm, nên em trai cũng là con trai nên lo cho nó là bình thường ấy mà Ariance :P.
Được cảm ơn bởi: Ariance
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LâmGiang đã viết: 22:48, 06/06/22
vẫn đang còn làm in-house, nhìn chung là vẫn đc các sếp lớn tuổi thích, còn cơ hội đến thì bất ngờ, nửa 6 tháng cuối kiếm khá nhiều, lưu niên tân sửu thì mệnh đủ tứ khố, không kém về tiền bạc.
Cái này là Lâm Giang nói năm 2019 hay 2021 đó?

Mình quên năm Ngọ là năm bố Lâm Giang mất. Nhưng do đại vận này xấu thôi, mình nghĩ sang các đại vận khác năm Ngọ sẽ nhẹ nhàng hơn, dù tiền bạc vẫn hơi yếu. Sửu thì có cả hung cả cát, nhưng vì có cách Hỏa Tham nên dù vất vả và biến động, mình nghĩ về tổng thể đến cuối năm vẫn ổn. Còn những chỗ sai thì cảm ơn Lâm Giang đã cho thông tin, mình sẽ nghiêm túc suy xét.

Mình cũng Đồng Âm nè, là VCD ở Ngọ được Đồng Âm xung chiếu, gan bé lắm, ko làm lớn được :)) Cung Phúc yếu, mênh nhiều sát tinh nên trí tuệ chỉ ở mức bình, bỏ công nhiều thu về cũng chỉ 2 - 3. Nhà mình Phúc cũng suy, bên Lâm Giang thì đánh vào sức khỏe, tuổi thọ người nam trong nhà, còn nhà ngoại mình đánh vào kinh tế, hôn nhân, từ các cậu đến mẹ mình đều khổ, nghèo khó, hôn nhân tan vỡ 2 - 3 đời vợ. Cũng buồn lắm nhưng phải cố thôi.

Phúc yếu thì bạn đi xa khỏi quê hương tốt hơn. Nhưng hiện chỉ có bạn gánh vác chính cho gia đình, đi xa cũng khó. Thôi thì cố lên vậy. Chúc Lâm Giang mọi điều tốt lành >:D<
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Ariance đã viết: 23:28, 06/06/22
LâmGiang đã viết: 22:48, 06/06/22
Cái này là Lâm Giang nói năm 2019 hay 2021 đó?

Mình quên năm Ngọ là năm bố Lâm Giang mất. Nhưng do đại vận này xấu thôi, mình nghĩ sang các đại vận khác năm Ngọ sẽ nhẹ nhàng hơn, dù tiền bạc vẫn hơi yếu. Sửu thì có cả hung cả cát, nhưng vì có cách Hỏa Tham nên dù vất vả và biến động, mình nghĩ về tổng thể đến cuối năm vẫn ổn. Còn những chỗ sai thì cảm ơn Lâm Giang đã cho thông tin, mình sẽ nghiêm túc suy xét.

Mình cũng Đồng Âm nè, là VCD ở Ngọ được Đồng Âm xung chiếu, gan bé lắm, ko làm lớn được :)) Cung Phúc yếu, mênh nhiều sát tinh nên trí tuệ chỉ ở mức bình, bỏ công nhiều thu về cũng chỉ 2 - 3. Nhà mình Phúc cũng suy, bên Lâm Giang thì đánh vào sức khỏe, tuổi thọ người nam trong nhà, còn nhà ngoại mình đánh vào kinh tế, hôn nhân, từ các cậu đến mẹ mình đều khổ, nghèo khó, hôn nhân tan vỡ 2 - 3 đời vợ. Cũng buồn lắm nhưng phải cố thôi.

Phúc yếu thì bạn đi xa khỏi quê hương tốt hơn. Nhưng hiện chỉ có bạn gánh vác chính cho gia đình, đi xa cũng khó. Thôi thì cố lên vậy. Chúc Lâm Giang mọi điều tốt lành >:D<
Đen: 2021. Sửu Kỷ Quý Tân, cả 3 đều là cát/ hỷ thần của mệnh. năm sửu thì hôn nhân kém/ nội tâm có vấn đề, đan điền dễ gặp tổn thương chứ tài chính thì khá.

Muốn xuất ngoại cũng phải xem số. bản thân mình đc âm phần che chở nhiều đó là đặc ân/ quyền, thế thì nghĩa vụ là phải giữ tổ nghiệp, bản thân mình cũng không thích đi xa. Có thể vận mới thì sẽ đi, còn giờ thì không.
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LâmGiang đã viết: 23:59, 06/06/22
Đen: 2021. Sửu Kỷ Quý Tân, cả 3 đều là cát/ hỷ thần của mệnh. năm sửu thì hôn nhân kém/ nội tâm có vấn đề, đan điền dễ gặp tổn thương chứ tài chính thì khá.

Muốn xuất ngoại cũng phải xem số. bản thân mình đc âm phần che chở nhiều đó là đặc ân/ quyền, thế thì nghĩa vụ là phải giữ tổ nghiệp, bản thân mình cũng không thích đi xa. Có thể vận mới thì sẽ đi, còn giờ thì không.
Vậy năm Sửu: Hỏa Tham nên có cơ hội tốt trong công việc, tiền bạc (2021 còn gặp Lộc tồn đại vận ở Tỵ). Đà La làm cơ hội này đến chậm (nửa cuối năm mới gặp), Địa Không làm hao tôn nhiều về tài chính. Các sao đều ứng hạn. Mình nói tốt ở Mệnh Tài Quan của năm Sửu thôi, còn tinh thần thì xấu do Phúc tiểu vận rơi vào Mão. Phu thê năm Sửu xấu thì Hợi không mạnh đâu Lâm Giang. Cung Hợi là cung huynh đệ nguyên cục, hội 5/6 sát tinh, anh em người tàn tật, người bị sảy, sao mạnh được. Mình không rõ vì sao năm 2019 của LG lại ko có vấn đề gì đặc biệt, dù năm này thì mình nghĩ phúc tốt hơn nên tinh thần tốt hơn năm 2021. Nhưng nếu được, thì ở các đại vận sau LG lưu ý thêm năm Hợi nhé (như 2007 Đinh Hợi cũng là 1 hạn LG có thể nghiệm thêm xem).

Đại vận sau (31-41) mình cũng thấy LG đi xa tốt hơn.

Dù sao nãy giờ sai nhiều quá rồi, trình độ tử vi bập bõm mới 5 tháng, nên LG tham khảo dc thì tham khảo nhé, thấy sai thì bỏ qua cho mình, mình sẽ nghiên cứu để sửa sai, chứ nãy giờ hem có hỗ trợ dc gì LG hết :))
Được cảm ơn bởi: LâmGiang
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Ariance đã viết: 00:30, 07/06/22
LâmGiang đã viết: 23:59, 06/06/22

Vậy năm Sửu: Hỏa Tham nên có cơ hội tốt trong công việc, tiền bạc (2021 còn gặp Lộc tồn đại vận ở Tỵ). Đà La làm cơ hội này đến chậm (nửa cuối năm mới gặp), Địa Không làm hao tôn nhiều về tài chính. Các sao đều ứng hạn. Mình nói tốt ở Mệnh Tài Quan của năm Sửu thôi, còn tinh thần thì xấu do Phúc tiểu vận rơi vào Mão. Phu thê năm Sửu xấu thì Hợi không mạnh đâu Lâm Giang. Cung Hợi là cung huynh đệ nguyên cục, hội 5/6 sát tinh, anh em người tàn tật, người bị sảy, sao mạnh được. Mình không rõ vì sao năm 2019 của LG lại ko có vấn đề gì đặc biệt, dù năm này thì mình nghĩ phúc tốt hơn nên tinh thần tốt hơn năm 2021. Nhưng nếu được, thì ở các đại vận sau LG lưu ý thêm năm Hợi nhé (như 2007 Đinh Hợi cũng là 1 hạn LG có thể nghiệm thêm xem).

Đại vận sau (31-41) mình cũng thấy LG đi xa tốt hơn.

Dù sao nãy giờ sai nhiều quá rồi, trình độ tử vi bập bõm mới 5 tháng, nên LG tham khảo dc thì tham khảo nhé, thấy sai thì bỏ qua cho mình, mình sẽ nghiên cứu để sửa sai, chứ nãy giờ hem có hỗ trợ dc gì LG hết :))
Có người luận số cho là mừng rồi, có đâu mà phải khách sáo. 5 tháng mà đi xa vậy thì cũng dạng có căn, có duyên, cũng không phải tự ti làm gì. Nếu xét theo giờ học & độ liên tục (consecutiveness) cho các lĩnh vực mang tính chuyên môn cao sẽ chính xác hơn là tính năm hay tính tháng. Thực ra Ariance nói cũng không sai nhiều, chẳng qua là chưa speak đúng sự kiện thể hiện trong số (gọi là nhìn ra kết quả cho A, nhưng đáng lý phải là kết quả của B), đây thuộc về cảm nhận của Huyền học, học lâu, kinh nghiệm nhiều, nói sẽ trúng. Chưa kể là, mình có sự thay đổi khá nhiều sau khi cụ nhà mất, biến cố cuộc sống rất nhiều, nên việc đến mình bình thản, nên thành thử impact có lớn đến đâu thì vẫn đứng lên được

Mệnh LG ưa các chữ đã nói, là dựa theo bát tự, còn tử vi do không có chuyên môn sâu, nên LG không bàn. Với lại, từ 2020 đã bắt đầu biết cuộc đời mình phải làm gì, nên sống cũng chill lắm :D, với bản thân nhu cầu cũng không nhiều. Giờ còn thằng ku ở nhà, lo cho nó xong thì ok thôi, sau này có con không thì chưa biết, nhưng trước mắt thì cứ bình bình.
Được cảm ơn bởi: Ariance
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LâmGiang đã viết: 00:47, 07/06/22
Có người luận số cho là mừng rồi, có đâu mà phải khách sáo. 5 tháng mà đi xa vậy thì cũng dạng có căn, có duyên, cũng không phải tự ti làm gì. Nếu xét theo giờ học & độ liên tục (consecutiveness) cho các lĩnh vực mang tính chuyên môn cao sẽ chính xác hơn là tính năm hay tính tháng. Thực ra Ariance nói cũng không sai nhiều, chẳng qua là chưa speak đúng sự kiện thể hiện trong số (gọi là nhìn ra kết quả cho A, nhưng đáng lý phải là kết quả của B), đây thuộc về cảm nhận của Huyền học, học lâu, kinh nghiệm nhiều, nói sẽ trúng. Chưa kể là, mình có sự thay đổi khá nhiều sau khi cụ nhà mất, biến cố cuộc sống rất nhiều, nên việc đến mình bình thản, nên thành thử impact có lớn đến đâu thì vẫn đứng lên được

Mệnh LG ưa các chữ đã nói, là dựa theo bát tự, còn tử vi do không có chuyên môn sâu, nên LG không bàn. Với lại, từ 2020 đã bắt đầu biết cuộc đời mình phải làm gì, nên sống cũng chill lắm :D, với bản thân nhu cầu cũng không nhiều. Giờ còn thằng ku ở nhà, lo cho nó xong thì ok thôi, sau này có con không thì chưa biết, nhưng trước mắt thì cứ bình bình.
Mình thì căn cơ bình thường, chẳng qua đợt vừa rồi có thầy dạy thôi, nhưng cơ hội được hỏi trực tiếp thầy hơi ít nên nhiều cái vẫn phải tự mày mò, được cái hiểu lá số bản thân hơn và cũng thấy ứng hạn, còn lá số người khác thì mình vẫn phải luyện tập thêm.

Mình cũng thấy LG rất chững chạc, trưởng thành, dù sao thì LG cũng am hiểu tứ trụ rồi nên sẽ tự lường trước được vận hạn bản thân thôi. Chúc LG gặp nhiều may mắn >:D<
Đầu trang

Huong160798
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huong160798 »

dunglanchin đã viết: 17:45, 18/07/21 Cung phúc của em có triệt án ngữ thì không thuận , phúc cũng bị giảm dần nên mọi sự không toại ý , nhưng cũng không phải nguyên nhân chính mà muộn lập gia đình , cái chính của bạn là : mênh Cô Quả , Mệnh Quả Tú , Thân Cô Thần là cách của đế ... việc học hành , thi cử của bạn có các Thần phù hộ , độ trì nên học hành , thi cử rất thuận lợi , còn tình yêu ,gia đình phải chậm chứ . chúc bạn may mắn .
Dạ cháu chào bác dunglanchi, cháu nhờ bác xem giúp cháu cung phúc VCD bị tuần của cháu được không ạ?
Cháu nghe danh bác trên diễn đàn này đã lâu. Mong có thể một ngày được bác hữu duyên đôi lời về cung Phúc của cháu ạ. Liệu có xấu k ạ ?
Tập tin đính kèm
received_1023152868276763.jpeg (103.88 KiB) Đã xem 559 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Huong160798 đã viết: 15:47, 12/06/22
dunglanchin đã viết: 17:45, 18/07/21 Cung phúc của em có triệt án ngữ thì không thuận , phúc cũng bị giảm dần nên mọi sự không toại ý , nhưng cũng không phải nguyên nhân chính mà muộn lập gia đình , cái chính của bạn là : mênh Cô Quả , Mệnh Quả Tú , Thân Cô Thần là cách của đế ... việc học hành , thi cử của bạn có các Thần phù hộ , độ trì nên học hành , thi cử rất thuận lợi , còn tình yêu ,gia đình phải chậm chứ . chúc bạn may mắn .
Dạ cháu chào bác dunglanchi, cháu nhờ bác xem giúp cháu cung phúc VCD bị tuần của cháu được không ạ?
Cháu nghe danh bác trên diễn đàn này đã lâu. Mong có thể một ngày được bác hữu duyên đôi lời về cung Phúc của cháu ạ. Liệu có xấu k ạ ?

Huong160798 thân .
Cung phúc VCD có Tuần án ngữ hay tam không thì được hưởng phúc , sống lâu , như vậy cung phúc của bạn đẹp , được hưởng phúc và sống lâu . Tuy được hưởng phúc , nhưng lúc thiếu thời chẳng được xứng ý toại lòng , về sau và về già hay gặp may mắn .
Chúc bạn may mắn và chủ nhật vui vẻ .
Được cảm ơn bởi: Huong160798
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”