Em đang bế tắc teong cuộc sống này quá. 28 tuổi thất tình thất nghiệp. Mong mn hữu duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Em đang bế tắc teong cuộc sống này quá. 28 tuổi thất tình thất nghiệp. Mong mn hữu duyên

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Nth95 đã viết: 11:42, 23/06/22
hysshu đã viết: 11:39, 23/06/22
Nth95 đã viết: 11:36, 23/06/22

E học hành bình thường thôi a. Cũng gọi là giấy khen thành tích . Bố mẹ e làm công nhân bình thường thôi ạ. Cuộc sống vô cungd bình thường
Nhà em có mấy anh chị em, các anh chị em hiện tại có khá giả giỏi giang gì không?
[/quot
Em còn 1 em trai nữa thôi. E trai học hành bình thường.
Năm 2018 em có gặp nhiều khó khăn trì trệ gì không?
Đầu trang

Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang bế tắc teong cuộc sống này quá. 28 tuổi thất tình thất nghiệp. Mong mn hữu duyên

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

hysshu đã viết: 11:45, 23/06/22
Nth95 đã viết: 11:42, 23/06/22
hysshu đã viết: 11:39, 23/06/22

Nhà em có mấy anh chị em, các anh chị em hiện tại có khá giả giỏi giang gì không?
[/quot
Em còn 1 em trai nữa thôi. E trai học hành bình thường.
2018 cuối năm 2018 e có vướng mắc tình cảm vs ng cũ thôi
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Dokhoavan đã viết: 10:54, 23/06/22
Qúy Dậu đã viết: 10:35, 23/06/22
Polyrhythm đã viết: 10:21, 23/06/22 :)) tôi là truyền thuyết rồi. Đã đẹp zai còn dài 18 cm. Cái méo gì chẳng giỏi, riêng gì hạn :))
Có điều, hạn là cái ngắn nhất để các thầy biết đâu là đúng, đâu là sai thôi. Chứ để tôi phán cách cục, độ số thì đến 10 kiếp sau các thầy cũng ko biết tôi đúng hay sai :))

@: tham có tham this, tham that nhưng nói chung, ngoại trừ Vũ tham truyền thuyết ra thì zai tham lang dễ tán lắm, vì họ nhạy cảm, hoà đồng. Tán họ chỉ cần 2 chữ: "Chân thành " hoy. Như em là đủ tiêu chuẩn. Chờ thời cơ nữa thôi
Tham này có Thiên hình đồng cung nên khó tính lắm anh ạ. Thông minh, xinh đẹp, dễ thương như em rồi mà còn không ưng thì còn ưng ai nữa không biết ^:)^
Thế này đã minh chứng em yêu trâu này rồi! Đó là lí do hôm trước anh phải “nói vào” cho em! :))

Tham lang đó bị Tuần nên mức độ linh hoạt giảm sút nhiều. Hơn nữa khi yêu cũng hay lất phất vậy đó!

Em muốn tấn tới thì phải đi vòng, đóng vai nàng dâu hiếu thảo hiền ngoan trước mặt mẹ chồng tương lai để bà ấy “nói vào” cho! :))
Tôi nói thầy này, đừng gò số ép số nó phản cảm lắm.
Thầy cứ phán 1 câu 2022, Quý Dậu có khả năng lấy ck là tôi nể lắm rồi. Con người tôi hơi dở hơi chút, trọng nghĩa khinh tài. Tài thầy đến đâu, giàu hay nghèo, bao nhiu bí kíp chân truyền... tôi éo care, tôi chỉ thấy thầy ko xài mưu hèn kế bẩn là tôi nể. Thầy dám phán hạn tương lai gần là hơn đứt 99 trưởng môn trong cái links tôi đưa rồi. Kể cả thầy sai ( mà đến giờ là 99% sẽ sai) cũng vẫn rất tôn trọng.

Nhưng đừng có gò rằng cái thèn Tham lang đó là cơ hội kết hôn 2022 của em Quý dậu. Bởi vì thầy xem sai. 2022, em ấy có méo gì tình duyên đâu.

Tôi biết, thầy éo tin tôi, tôi hiểu, vì thầy là người có trình độ, học hành bài bản mà tôi xem thầy ko hiểu saolaij phán thế. Nên thầy hết nghi tôi chém gió lại nghi tôi xài lục hào. Hahaha, tùy thầy thôi. Cuộc sống phải có chút bí mật nó mí hấp dẫn. Nhưng tôi nói là tôi xài tử vi nam phái đó chứ quẻ dịch ko thể bảo đảm quẻ thứ 2, thứ 3 chính xác nư quẻ đầu đâu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Nth95 đã viết: 11:49, 23/06/22

[/quote]

LS em cũng khá tốt. Số này kiên trì cố gắng thì sẽ thành công. Cung Mệnh quá tốt. Số này sẽ thành đạt. Còn khó khăn trắc trở thì ai cũng có, không ai là không có , đó là chuyện bình thường.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Polyrhythm đã viết: 11:55, 23/06/22
Dokhoavan đã viết: 10:54, 23/06/22
Qúy Dậu đã viết: 10:35, 23/06/22

Tham này có Thiên hình đồng cung nên khó tính lắm anh ạ. Thông minh, xinh đẹp, dễ thương như em rồi mà còn không ưng thì còn ưng ai nữa không biết ^:)^
Thế này đã minh chứng em yêu trâu này rồi! Đó là lí do hôm trước anh phải “nói vào” cho em! :))

Tham lang đó bị Tuần nên mức độ linh hoạt giảm sút nhiều. Hơn nữa khi yêu cũng hay lất phất vậy đó!

Em muốn tấn tới thì phải đi vòng, đóng vai nàng dâu hiếu thảo hiền ngoan trước mặt mẹ chồng tương lai để bà ấy “nói vào” cho! :))
Tôi nói thầy này, đừng gò số ép số nó phản cảm lắm.
Thầy cứ phán 1 câu 2022, Quý Dậu có khả năng lấy ck là tôi nể lắm rồi. Con người tôi hơi dở hơi chút, trọng nghĩa khinh tài. Tài thầy đến đâu, giàu hay nghèo, bao nhiu bí kíp chân truyền... tôi éo care, tôi chỉ thấy thầy ko xài mưu hèn kế bẩn là tôi nể. Thầy dám phán hạn tương lai gần là hơn đứt 99 trưởng môn trong cái links tôi đưa rồi. Kể cả thầy sai ( mà đến giờ là 99% sẽ sai) cũng vẫn rất tôn trọng.

Nhưng đừng có gò rằng cái thèn Tham lang đó là cơ hội kết hôn 2022 của em Quý dậu. Bởi vì thầy xem sai. 2022, em ấy có méo gì tình duyên đâu.

Tôi biết, thầy éo tin tôi, tôi hiểu, vì thầy là người có trình độ, học hành bài bản mà tôi xem thầy ko hiểu saolaij phán thế. Nên thầy hết nghi tôi chém gió lại nghi tôi xài lục hào. Hahaha, tùy thầy thôi. Cuộc sống phải có chút bí mật nó mí hấp dẫn. Nhưng tôi nói là tôi xài tử vi nam phái đó chứ quẻ dịch ko thể bảo đảm quẻ thứ 2, thứ 3 chính xác nư quẻ đầu đâu
Bạn nghĩ ép số, nhưng người có chuyên môn lại thấy đúng số. Giống như có người cầm chỉ vàng giả đưa bạn xem thì bạn phải thử lửa, nhưng đưa vào hàng vàng nhìn qua là người ta biết đồ giả ngay!

Đa phần cô cậu Quý Dậu-Tham lang đó đã phải lòng nhau rồi đấy nên hạn hỉ mình nói đã ứng. Thông thường hạn hỉ chỉ việc gặp một nữa kia của mình, còn thời gian cưới thì còn phải xem thêm!

Mình chẳng có chút động lực gì để mà xài mưu kế gì trên dd này. Mấy cậu thích làm cao nhân đi chê bai nhau rồi làm đủ trò rất là vô bổ! Bạn có thể nghĩ mình là trò ngoan của tổ sư Hi Di nên ông ấy mách nước mình lĩnh hội tinh hoa môn phái nhanh chóng! :))
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

:)) cạn lời với thầy. Thèn Tham lang đó quen 2021, 2022 ko có tiến triển gì mà thầy bảo là đúng với cả chuyên môn. Chuyên môn của thầy định nghĩa ra sao? Đúng với mớ lý thuyết dởm của thầy là đúng chuyên môn còn thực tế là Quý dậu tán nó mà ko có cơ hội thì là tôi sai, đương số sai, cuộc đời sai à? Là dùng cái lời phán của mình mới đúng còn ko thì là sai, là ko chuyên môn à

Thôi, tôi ko xem vào chuyện của thầy với QD nữa. Tôi đi ngâm mông gái đẹp đây :))
Vì tôi cũng mong cô ấy có những điều tốt đẹp, lấy đc người mình thích càng sớm càng tốt
Được cảm ơn bởi: Qúy Dậu
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 12:36, 23/06/22 :)) cạn lời với thầy. Thèn Tham lang đó quen 2021, 2022 ko có tiến triển gì mà thầy bảo là đúng với cả chuyên môn. Chuyên môn của thầy định nghĩa ra sao? Đúng với mớ lý thuyết dởm của thầy là đúng chuyên môn còn thực tế là Quý dậu tán nó mà ko có cơ hội thì là tôi sai, đương số sai, cuộc đời sai à? Là dùng cái lời phán của mình mới đúng còn ko thì là sai, là ko chuyên môn à

Thôi, tôi ko xem vào chuyện của thầy với QD nữa. Tôi đi ngâm mông gái đẹp đây :))
Vì tôi cũng mong cô ấy có những điều tốt đẹp, lấy đc người mình thích càng sớm càng tốt
Quen nhau với phải lòng nhau nó khác á!
Ví dụ hàng xóm quen nhau từ khi tắm chậu, nhưng phải đến khi có sao tình duyên khơi động để phải lòng nhau mới gọi là hạn hỉ! :))

Thôi bạn cứ đi ngắm cái thứ gì đó cho nó thông suốt đi đã rồi cmt tiếp! :))
Đầu trang

Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

hysshu đã viết: 12:12, 23/06/22
Nth95 đã viết: 11:49, 23/06/22

LS em cũng khá tốt. Số này kiên trì cố gắng thì sẽ thành công. Cung Mệnh quá tốt. Số này sẽ thành đạt. Còn khó khăn trắc trở thì ai cũng có, không ai là không có , đó là chuyện bình thường.
[/quote]

E mong bác luận giúp e. E sợ e có bị sai giờ sinh không
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 12:36, 23/06/22 :)) cạn lời với thầy. Thèn Tham lang đó quen 2021, 2022 ko có tiến triển gì mà thầy bảo là đúng với cả chuyên môn. Chuyên môn của thầy định nghĩa ra sao? Đúng với mớ lý thuyết dởm của thầy là đúng chuyên môn còn thực tế là Quý dậu tán nó mà ko có cơ hội thì là tôi sai, đương số sai, cuộc đời sai à? Là dùng cái lời phán của mình mới đúng còn ko thì là sai, là ko chuyên môn à

Nhân bạn Hà cmt Lý thuyết dởm thì mình cũng có chút chia sẻ. Đầu tiên tiếp cận Trung Châu tam hợp phái mình cũng có phần nghi hoặc như bạn nói. Sau đó mình đã mở nhiều topic để nghiệm lí thấy đúng. Hữu duyên với bằng hữu @Thamlangf thường xuyên lục tìm các lá số đặc biệt của diễn đàn trong cả chục năm cho mình nghiệm lí. Lúc đó mình đã gọi vui bạn này là tiền vệ Xavi (Barca) chuyên làm banh rất tốt! Cảm ơn bạn @Thamlangf một lần nữa! :))
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qúy Dậu »

Hà Túc Đạo đã viết: 12:36, 23/06/22
Dokhoavan đã viết: 12:29, 23/06/22
Cảm ơn các ca. E cũng mong sớm lấy được người mình yêu và cũng là người yêu mình càng sớm càng tốt :">

Nhưng giờ e vẫn ở vạch số 0. Lúc nào đến vạch đích e sẽ mời hai ca đi dự đám cưới của em :P
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”