Quả tú tại mệnh có thể lấy chồng không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
lilyofthevalley
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quả tú tại mệnh có thể lấy chồng không ạ?

Gửi bài gửi bởi lilyofthevalley »

Em không rành về tử vi lắm nhưng khi xem thử lá số của bản thân thì thấy có sao quả tú tại mệnh.
Nói thật là em hơi sợ không lấy được chồng. Các cao nhân có thể giúp em xem cung phu thế nào được không ạ?
Nếu được có thể xem thêm giúp em về việc định cư nước ngoài không ạ? Vì em cũng có ý muốn định cư sau khi tu nghiệp xong.
Cám ơn các cao nhân nhiều.
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_8efdae64.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_8efdae64.jpg (148.88 KiB) Đã xem 663 lần
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Quả tú tại mệnh có thể lấy chồng không ạ?

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

lilyofthevalley đã viết: 14:19, 23/06/22 Em không rành về tử vi lắm nhưng khi xem thử lá số của bản thân thì thấy có sao quả tú tại mệnh.
Nói thật là em hơi sợ không lấy được chồng. Các cao nhân có thể giúp em xem cung phu thế nào được không ạ?
Nếu được có thể xem thêm giúp em về việc định cư nước ngoài không ạ? Vì em cũng có ý muốn định cư sau khi tu nghiệp xong.
Cô Quả tại Mệnh nói lên có chút bất lợi cho hôn nhân tình cảm và thường thì có chút chậm muộn thôi chứ không có nghĩa là không chồng.

Phụ nữ Thái Dương càng rực rỡ thì thường là có chút trắc trắc hoặc chậm muộn về hôn nhân.

Cung Phúc và cũng là cung an Thân có Đào Hoa ngộ Kiếp thì cũng có chút bất lợi đến tình cảm hôn nhân.

Cung Phu của bạn tốt.

Vận 23-32 có Cơ Đào Hồng thì cũng có cơ hội ấy chứ? Có yêu đương gì không hay là có nhưng hỏng?
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

lilyofthevalley
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 18:13, 23/06/22
lilyofthevalley đã viết: 14:19, 23/06/22 Em không rành về tử vi lắm nhưng khi xem thử lá số của bản thân thì thấy có sao quả tú tại mệnh.
Cô Quả tại Mệnh nói lên có chút bất lợi cho hôn nhân tình cảm và thường thì có chút chậm muộn thôi chứ không có nghĩa là không chồng.

Phụ nữ Thái Dương càng rực rỡ thì thường là có chút trắc trắc hoặc chậm muộn về hôn nhân.

Cung Phúc và cũng là cung an Thân có Đào Hoa ngộ Kiếp thì cũng có chút bất lợi đến tình cảm hôn nhân.

Cung Phu của bạn tốt.

Vận 23-32 có Cơ Đào Hồng thì cũng có cơ hội ấy chứ? Có yêu đương gì không hay là có nhưng hỏng?
Vận 23-32 em có bạn trai nhưng đứt gánh. Sau đó thì cũng có tìm hiểu một vài người nhưng cũng không hợp.
Có thể xem thêm giúp em phần định cư nước ngoài không ạ? Em đang sống và học tập ở nước ngoài nhưng vẫn chưa được định cư.
E cám ơn.
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

Tiền khá nhiều nhưng tiêu xong là lại có
Anh chị em hiền lành giúp đỡ mình nhiều
Bạn bè xấu, quậy mình nhiều
Chồng nữ tính, hướng nội
Công việc làm chức lớn lãnh đạo
Thích toán
Đầu trang

lilyofthevalley
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 21:28, 23/06/22 Tiền khá nhiều nhưng tiêu xong là lại có
Anh chị em hiền lành giúp đỡ mình nhiều
Bạn bè xấu, quậy mình nhiều
Chồng nữ tính, hướng nội
Công việc làm chức lớn lãnh đạo
Thích toán
Mình cũng công nhận là số mình cứ tiêu xong là hay có cơ hội kiếm lại. Mà rồi lại tiêu tiếp 😂
Mình vẫn có cơ hội thăng quan tiến chức trong lá số hả bạn? Ôi mình đúng là ko hiểu gì nên cứ tưởng cung quan lộc bị triệt là thôi cứ làm công ăn lương suốt đời 😊. Mình làm thuần nghiên cứu khoa học nên cũng chỉ mong được làm việc thoả đam mê đến về hưu thôi chứ cũng không tham vọng gì cao.
Đúng là mình khá thích toán nhất là mấy môn thống kê, phân tích số liệu.
Cám ơn bạn nhé
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

lilyofthevalley đã viết: 20:27, 23/06/22 Vận 23-32 em có bạn trai nhưng đứt gánh. Sau đó thì cũng có tìm hiểu một vài người nhưng cũng không hợp.
Có thể xem thêm giúp em phần định cư nước ngoài không ạ? Em đang sống và học tập ở nước ngoài nhưng vẫn chưa được định cư.
E cám ơn.
Vận Đào Hoa ngộ Kiếp Không Hình thì dễ đứt gánh.

Về việc định cư, ngoài những lá số có tiêu chí mạnh ra thì cũng khó nói, có xem thì cũng chỉ là "đoán" thôi. Với lại thời nay việc định cư, con đường xuất ngoại không khó. Có ý muốn, có quyết tâm thì kiểu gì cũng xuất ngoại hoặc định cư được.

Lá số bạn tiêu chí xa xứ không mạnh. Nhưng không có nghĩa là không có khả năng định cư. Như đã nói, thời nay không khó, huống chi bạn là du học sinh thì cơ hội càng cao.
Đầu trang

Tú Linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tú Linh »

Mình thấy mệnh của bạn có cô quả, cung quan lộc ngộ triệt thì chậm muộn khó về đường tình duyên. Cuối năm nay có thể sẽ gặp một người nào đó khác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”