Lá số đang ngoại tình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số đang ngoại tình

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hôm nay lại nhớ Bánh kem
Bánh kem đổi gió lại kèm sô cô la
Vị sô cô la thiệt đậm đà
Nàng giờ đổi nick gọi là…enjoyeveryday! :))
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn bietlamsao mến ,
Quý bạn thành viên mến ,
Chủ đề hay , người post giỏi . Tuyệt vời ,
Thành thật cám ơn chủ Topic .
Thiết nghĩ chủ Top cho các lá số là trung thực chính xác và thực trạng vấn đề quá hấp dẫn đã giúp cho MN học 1 bài học kinh nghiệm .
Cho là lá số chủ Top chinh xác thì, theo tôi :
Lương hãm Đồng Đà Linh Xương Khúc Kỵ Tuế Hình Mã: cách nói dối có bài có bản chính danh "Thái Tuế Thiên Hình" như thật.
Chủ top có khả năng viết truyện viết kịch nổi tiếng .
Chủ top nói là có bầu < với ai> ? xem trong năm , tháng thì không có bộ sao nào chỉ có bầu ? Liêm Hỏa Triệt Cô Quả Kiếp Kiếp sát Suy Tuyệt. Năm Nhâm Dần :Phá Tuần Thương Hồng Đào Không Kiếp Thiên Không Tướng quân phục binh : Thất tình , có thai phá thai? bị xâm hạnh ? Chỉ có chủ Top biết mà thôi? là bậc sư huyền học chủ top đã cho chúng ta 1 bài học lý số?
Thành thật cám ơn .
Nay Kính ,
Đầu trang

bietlamsao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bietlamsao »

hungton đã viết: 22:57, 23/06/22 Chủ top nói là có bầu < với ai> ? xem trong năm , tháng thì không có bộ sao nào chỉ có bầu ?
Em có bầu với anh Liêm Phá.
Sao nào đi nữa thì có bầu vẫn là có bầu
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

bietlamsao đã viết: 15:01, 06/08/22
hungton đã viết: 22:57, 23/06/22 Chủ top nói là có bầu < với ai> ? xem trong năm , tháng thì không có bộ sao nào chỉ có bầu ?
Thôi cho chìm topic đi chị gái.

Có vẻ như là đang trong giai đoạn vận đào hoa, không giữ đc mình nên thế. Qua vận đào hoa, nếu hôn nhân giữ được là ổn, hoặc ít nhất là hạnh phúc và chịu trách nhiệm được với hành động của mình là ok. Làm thì cũng đã làm rồi, chả thay đổi thêm được nhiều. Rút kinh nghiệm, mấy chuyện thế này đừng lên diễn đàn/ chỗ đại chúng để hỏi, ở đâu cũng nhận lấy năng lượng tiêu cực hơn là giải quyết đc chuyện. Nên tìm người hcuyên môn/ chuyên gia tâm lý, đúng người đúng chuyện sẽ tốt hơn.

Nhưng mà đã lỡ đi như vậy, thì sau này khi chuyện xảy ra với chính mình, cũng nên thản nhiên đón nhận. Số này tôi thấy cũng khá đc về các chuyện khác, cố lên.
Được cảm ơn bởi: coco87, bietlamsao
Đầu trang

bietlamsao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 15:46, 06/08/22

Có vẻ như là đang trong giai đoạn vận đào hoa, không giữ đc mình nên thế. Qua vận đào hoa, nếu hôn nhân giữ được là ổn, hoặc ít nhất là hạnh phúc và chịu trách nhiệm được với hành động của mình là ok. Làm thì cũng đã làm rồi, chả thay đổi thêm được nhiều. Rút kinh nghiệm, mấy chuyện thế này đừng lên diễn đàn/ chỗ đại chúng để hỏi, ở đâu cũng nhận lấy năng lượng tiêu cực hơn là giải quyết đc chuyện. Nên tìm người hcuyên môn/ chuyên gia tâm lý, đúng người đúng chuyện sẽ tốt hơn.

Nhưng mà đã lỡ đi như vậy, thì sau này khi chuyện xảy ra với chính mình, cũng nên thản nhiên đón nhận. Số này tôi thấy cũng khá đc về các chuyện khác, cố lên.
Đã đi xa quá rồi bạn.
Câu hỏi đặt ra vẫn là có nên đi tiếp với anh Liêm Phá hay không mà thôi
Được cảm ơn bởi: dhoa0329@gmail.com
Đầu trang

dhoa0329@gmail.com
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dhoa0329@gmail.com »

bietlamsao đã viết: 12:32, 22/03/22 Hình ảnh
Kính gửi các bác, các chú, anh chị!
Thật buồn, biết là mình sai mà vẫn không thoát khỏi chuyện ngoại tình.
Bao năm em sống đàng hoàng vậy mà đùng một cái lại say nắng và lâm vào chuyện này. Biết rằng để thoát khỏi chuyện này ngoài mình ra thì chẳng ai giúp được, nhưng vẫn nhờ các bác các chú cho lời khuyên liệu sau lần này còn có sa ngã nữa không? Ngoại tình có phải bản chất con người em không? Các bác các chú các anh chị cứ nhận xét thẳng, không cần phải nói tránh đâu, em sai rồi mà.
Em xin cảm ơn!
Ngoại tình không phải do bản chất con người chị.
Ngoại tình là bởi bên trong con người chị nó đang bị mất cân bằng, bị thiếu thốn tình cảm ạ. Biết sai nhưng vẫn cứ ngoại tình là bởi vì bản chất là người ngay thẳng nhưng không đủ lý trí để chiến thắng cái sai, đang bị cảm xúc nó lấn át.
Có chồng rồi mà còn đi ngoại tình, ngủ với đàn ông không phải là chồng mình thì quả báo là bị đoạ địa ngục. Chị nên chấm dứt việc ngoại tình này càng sớm càng tốt và tụng Kinh địa tạng để sám hối
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

bietlamsao đã viết: 19:39, 06/08/22

Đã đi xa quá rồi bạn.
haiz, tôi có lật lại topic và nhìn cả 3 mệnh. Chuyện này đi quá xa rồi và cũng sẽ khó dừng lại. Hy vọng mọi chuyện ổn. Khuyên chị, ông 83 kia không phải người đàng hoàng, cố tỉnh táo mà tránh chuyện không hay. Cũng nên khéo léo mà xử lý chuyện này, không mọi chuyện không nhỏ đâu. Chúc chị may mắn.
Được cảm ơn bởi: dhoa0329@gmail.com, bietlamsao, Mi la
Đầu trang

dhoa0329@gmail.com
Chính thức
Chính thức

bietlamsao đã viết: 19:39, 06/08/22

Đã đi xa quá rồi bạn.
Chị ơi! Em nói điều này có thể làm chị khó chịu nhưng mà em vẫn cứ phải nói.
Anh liêm phá là anh nào? Là anh mà chị cặp bồ sao?
Hiện tại chị đang sống cùng chồng đúng không? Vẫn chưa ly hôn?
Chưa ly hôn mà đã có bầu với đàn ông khác rồi.
Thì người đàn ông liêm phá đó, dù chị có ly hôn để tới với anh ta thì anh ta cũng không cưới chị đâu. Nếu mà vẫn đang trong tình trạng yêu nhau thì cũng chỉ coi chị như là thứ phụ nữ để giải khuây. Hãy tỉnh ngộ chị ạ.
Giá trị con người chị nằm ở đâu mà chị lại như vậy?
Nghĩ sao mà đàn ông đi yêu một người đàn bà có chồng rồi đi ngoại tình với mình.
Giờ có đứa con rồi. Thì chị tính sao với chồng chị. Chị định nói dối là chị có bầu với chồng chị sao? Ai lại làm như vậy? Như vậy là gian dối, dối trá? Rồi chị sống trong sự dày vò, cắn rứt vì lúc nào cũng phải nói dối? Chị thấy thoải mái không?
Hay nói rằng với người mà chị cặp bồ là em đã có bầu với anh. Anh ta cũng đâu có cưới chị?
Được cảm ơn bởi: bietlamsao
Đầu trang

dhoa0329@gmail.com
Chính thức
Chính thức

Vì không hiểu rõ hoàn cảnh cụ thể của chị thế nào.
Nhưng nếu em là chị. Em sẽ nói thật với chồng mình rằng em đã đi ngoại tình và có đứa con với người đàn ông khác.
Có thể nhiều người đọc đến đây nói em là ngu. Nhưng mọi thứ trong cuộc sống này đều công bằng hết. Chúng ta có thể nói dối được mọi người. Nhưng không thể nói dối được ông trời.
Làm xấu phải chịu quả báo xấu. Gieo nhân nào gặt quả đấy.
Nói ra sự thật chị có thể mất cả 2 người đàn ông cùng một lúc luôn. Nhưng cái mà chị không mất đó chính là sự đạo đức của mình. Làm lại cuộc đời đi chị.
Được cảm ơn bởi: bietlamsao
Đầu trang

bietlamsao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Một ngày nào đó mình lại sa ngã nữa ư?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”