Hạn hỉ/ số lấy chồng 2

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mhuong241096
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hạn hỉ/ số lấy chồng 2

Gửi bài gửi bởi Mhuong241096 »

Tình duyên lận đận ạ từ đầu năm đến nay đi xem ở đâu cx bị bảo có căn r duyên âm theo bla blo. Mẹ e còn làm hẳn 1 lễ tiễn căn gần trăm triệu cho tình duyên nó thuận vì trắc trở quá cao số… mọi người xem giúp em baoh em có hỷ hay baoh cưới chồng với ạ! Có người bảo em tnao cũng 2 chồng ạ mà em cũng kb nnao ạ mọi người hữu duyên giúp em với em tốn tiền từ đầu năm đến giờ mà vẫn vậy ạ
Tập tin đính kèm
176D11A6-C8B3-4E17-BEFB-4AD22BD7715D.jpeg (242.11 KiB) Đã xem 989 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hạn hỉ/ số lấy chồng 2

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Phải rồi, nhưng bà mẹ tin duyên âm là sai . Chẳng có duyên âm nào cả . Tốn cả 5K, cúng vái ai ?
Cung Phu Tham lang ngộ Triệt , tình duyên không có . Sinh ngày Giáp Ngọ, tự nó đã thương quan rồi . 3 chi Dần ngọ Tuất là Hõa, Hõa vượng quá đốt cháy luôn cả sắt, không Kim nào chịu nổi cả .
Số tình duyên lận, trắc trở hay không đến được .
Con đường sự nghiệp, phải trên 50 tuổi mới thành công .
Được cảm ơn bởi: Vkacaba
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Dễ kiếm tiền thế hỏi sao thời nay lắm thầy bà, lắm vong. Ngoài Bắc thì 10 cô đi xem có đến 9 cô có duyên âm hoặc có vong theo rồi.

Câu "Bói ra ma, quét nhà ra rác" quá chuẩn luôn!
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

Mhuong241096 đã viết: 00:13, 02/08/22 Tình duyên lận đận ạ từ đầu năm đến nay đi xem ở đâu cx bị bảo có căn r duyên âm theo bla blo. Mẹ e còn làm hẳn 1 lễ tiễn căn gần trăm triệu cho tình duyên nó thuận vì trắc trở quá cao số… mọi người xem giúp em baoh em có hỷ hay baoh cưới chồng với ạ! Có người bảo em tnao cũng 2 chồng ạ mà em cũng kb nnao ạ mọi người hữu duyên giúp em với em tốn tiền từ đầu năm đến giờ mà vẫn vậy ạ
Tham đà ngộ triệt thì sau 30 tuổi
Đầu trang

Vkacaba
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vkacaba »

Sở Khanh đã viết: 07:08, 02/08/22
Mhuong241096 đã viết: 00:13, 02/08/22 Tình duyên lận đận ạ từ đầu năm đến nay đi xem ở đâu cx bị bảo có căn r duyên âm theo bla blo. Mẹ e còn làm hẳn 1 lễ tiễn căn gần trăm triệu cho tình duyên nó thuận vì trắc trở quá cao số… mọi người xem giúp em baoh em có hỷ hay baoh cưới chồng với ạ! Có người bảo em tnao cũng 2 chồng ạ mà em cũng kb nnao ạ mọi người hữu duyên giúp em với em tốn tiền từ đầu năm đến giờ mà vẫn vậy ạ
Tham đà ngộ triệt thì sau 30 tuổi
Phải đến ngoài 30 mới lấy được chồng ạ? Anh có năm chính xác không ạ? Em cảm ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Thay vì bỏ ra trăm triệu để tìm một cây xúc xích thì em nghĩ chị nên bỏ trăm triệu đó để đầu tư làm đẹp thì sẽ lấy dc chồng ngon hơn hay mua cho mẹ vài hộp thuốc bổ cũng có ý nghĩa đấy ạ. Lần sau đừng bỏ trăm triệu đi mua xúc xích nữa chị nhé.

Cung phu Tham đà ngộ triệt hay cái gì mà ham cưới sớm hả chị. Lấy phải thằng Tham Lang vừa tham, vừa thâm, vừa dâm loàn mất dạy là nếm mùi đời liền. Em nghĩ ko có nên cưới sớm vì cung phu ko dc tốt nè. còn cúng giải hạn là cúng tuỳ tâm, còn đến trăm triệu là vẽ tiền rồi nè.
Đầu trang

Mhuong241096
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 11:34, 02/08/22 Thay vì bỏ ra trăm triệu để tìm một cây xúc xích thì em nghĩ chị nên bỏ trăm triệu đó để đầu tư làm đẹp thì sẽ lấy dc chồng ngon hơn hay mua cho mẹ vài hộp thuốc bổ cũng có ý nghĩa đấy ạ. Lần sau đừng bỏ trăm triệu đi mua xúc xích nữa chị nhé.

Cung phu Tham đà ngộ triệt hay cái gì mà ham cưới sớm hả chị. Lấy phải thằng Tham Lang vừa tham, vừa thâm, vừa dâm loàn mất dạy là nếm mùi đời liền. Em nghĩ ko có nên cưới sớm vì cung phu ko dc tốt nè. còn cúng giải hạn là cúng tuỳ tâm, còn đến trăm triệu là vẽ tiền rồi nè.
Cnay là mẹ mình tự bỏ tiền chứ kp mình bỏ tiền ra chứ mình cũng tự xót tiền cho mẹ mình luôn bạn ạ. Mình chỉ kể vậy chia sẻ thế thôi. Còn cái lễ đó là tiễn căn chứ kp duyên âm hay cắt duyên gì cả, thầy nào bảo mình làm lễ thì mình bai luôn chứ mình đâu có ngu. Bố mẹ mình giàu thừa tiền chứ mình đâu có z 🤪 còn mình trăn trở thì là vì mình tự thấy mình đang ở vị trí nào trong xã hội nhưng trong đường tcam thì có những thứ ko đc như í muốn, bị cắm sừng này nọ,… thì mẹ mình thương con nên mới làm lễ chứ mình mà biết trước có khướt mình đi rồi. bạn reply với thái độ ntn thì mình cx rep lại với thái độ như thế, ko thân!
Đầu trang

Mhuong241096
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 11:34, 02/08/22 Thay vì bỏ ra trăm triệu để tìm một cây xúc xích thì em nghĩ chị nên bỏ trăm triệu đó để đầu tư làm đẹp thì sẽ lấy dc chồng ngon hơn hay mua cho mẹ vài hộp thuốc bổ cũng có ý nghĩa đấy ạ. Lần sau đừng bỏ trăm triệu đi mua xúc xích nữa chị nhé.

Bạn gọi chị xưng em thì chắc là ít tuổi hơn mình nma có vẻ hơi đam mê lên mặt dạy đời đấy nhỉ? Có thể 100tr (or 72tr to be exact) với bạn là 1 con số rất lớn nhưng mà đối với mẹ mình mà bỏ ra chừng đấy để có niềm tin thì cx kp là quá lớn, ko thì lên thử xem lễ hầu đồng ông to bà lớn còn bỏ ra bao nhiêu nha😂 cnay là niềm tin thôi ai tin thì tin ko tin thì thôi đừng xẫng mặt dạy người giàu cách tiêu tiền bác bỏ đức tin của người khác. Chứ ko đâu tôn giáo lại thành 1 vấn đề controversial chiến sự đánh nhau bùm bùm ở palestine về vùng đất thánh rồi! Có ko đồng í thì ăn nói dễ nghe thôi lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau nhắm ko vừa mắt thì thôi bỏ qua mà đã muốn bình luận thì lịch sự tử tế một chút cũng ko mất đồng nào của bạn đâu
Đầu trang

Mhuong241096
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mà mình cũng 28 tuổi rồi đâu có trẻ mà bảo ham lấy sớm, nma bố mẹ mình cx có tuổi rồi và bạn bè xung quanh cái tầm này cx có chồng con nên mình đăng lá số để hỏi xem tnao. Mà mình cx biết phu mình xấu rồi nên mình lên hỏi hạn hỉ số lấy ck 2 coi như còn biết mà đám 1 bé bé thôi còn để dành cho đám 2 ko đc à? Haiz bây giờ có tiền để tiêu cũng bị ngta lên mặt dạy đời hết sức chả biết giỏi giang giàu có ăn học đến đâu mà thở ra chỉ thấy sân si 😋 cố gắng kiếm tiền bao giờ bỏ 100tr ra nhẹ nhàng như mua cái bánh mì thì hẵng lên mặt dạy đời bố mẹ mình lên mặt dạy đời mình nhé ^^ tháng cô hồn cứ phải để ngta khẩu nghiệp là tnao 😃😃
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

thuốc đắng dã tật mà sự thật mất lòng
ở đời này chỉ có sự thật trần trụi thôi chứ làm gì có lời dối trá trần trụi đâu chị
đúng rồi vì có những người rất giàu mà sẵn sàng tiêu tiền ko tiếc tay nên hình thức lừa đảo buôn thần bán thánh vẫn còn tồn tại nè chị. em thấy chị nào đi thầy cũng bị thầy nói là có duyên âm hay vong theo.
em kể cho chị một câu chuyện có thật. Có một chị kia nhà rất giàu, gia đình hai, ba cái khách sạn phố cổ, lấy chồng nhà mặt phố, bố làm to, sang xịn mịn tưởng đâu rất viên mãn. nhưng về chồng vỡ nợ phá sản phải trả nợ tiền tỷ cho chồng, chưa kể lúc sảy thai, chồng bỏ mặc vợ đau đớn đi khách sạn với nhân tình.
Nói tóm lại cung phu này ko hay ko nên cưới sớm nè.

Mhuong241096 đã viết: 17:28, 02/08/22

Bạn gọi chị xưng em thì chắc là ít tuổi hơn mình nma có vẻ hơi đam mê lên mặt dạy đời đấy nhỉ? Có thể 100tr (or 72tr to be exact) với bạn là 1 con số rất lớn nhưng mà đối với mẹ mình mà bỏ ra chừng đấy để có niềm tin thì cx kp là quá lớn, ko thì lên thử xem lễ hầu đồng ông to bà lớn còn bỏ ra bao nhiêu nha😂 cnay là niềm tin thôi ai tin thì tin ko tin thì thôi đừng xẫng mặt dạy người giàu cách tiêu tiền bác bỏ đức tin của người khác. Chứ ko đâu tôn giáo lại thành 1 vấn đề controversial chiến sự đánh nhau bùm bùm ở palestine về vùng đất thánh rồi! Có ko đồng í thì ăn nói dễ nghe thôi lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau nhắm ko vừa mắt thì thôi bỏ qua mà đã muốn bình luận thì lịch sự tử tế một chút cũng ko mất đồng nào của bạn đâu
Được cảm ơn bởi: Mintleaf
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”